รูป President Park  - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

President Park

เพรสิเด้นท์ พาร์คคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
37ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 37 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
404
- เมตร
1994
- บาท/ตร.ม.
4
0

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 622 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 581 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 393 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Ashton Morph 38

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Morph 38

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Morph 38

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,396 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,456 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,946 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,256 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,321 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,296 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,775 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,585 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,670 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,088 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,772 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,785 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,726 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,025 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,975 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,739 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,257 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 810 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 530 เมตร

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,559 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,811 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,934 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,676 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,795 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,631 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,989 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,601 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,978 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,479 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,115 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,513 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,448 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,361 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,082 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,413 ประกาศ

สุขุมวิท 22

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 22

มีประกาศให้เช่า 1,356 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 22

มีประกาศขาย 587 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,686 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,277 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,931 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,168 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,601 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,367 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,378 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,895 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
รูปภาพ The President Park view Tower 3 bedrooms, for rent

The President Park view Tower 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
262 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เพรสซิเด้นท์ พาร์ค สุขุมวิท 24 คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-144856 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เพรสซิเด้นท์ พาร์ค สุขุมวิท 24 คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-144856 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
223 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เพรสซิเด้นท์ พาร์ค สุขุมวิท 24 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-22978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเด้นท์ พาร์ค สุขุมวิท 24 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-22978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
223 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ LTH15388 – Spacious Condo for Rent Phrom Phong | City Lifestyle Best Value | Near BTS Phrom Phong | 80,000 THB | คอนโดให้เช่า พร้อมพงษ์ ห้องใหญ่ คุ้มค่า ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

LTH15388 – Spacious Condo for Rent Phrom Phong | City Lifestyle Best Value | Near BTS Phrom Phong | 80,000 THB | คอนโดให้เช่า พร้อมพงษ์ ห้องใหญ่ คุ้มค่า ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
15 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:14
รูปภาพ Newly Renovated Room | 3B3B 260 ตร.ม. ชั้นสูง ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ใจกลางสุขุมวิท

Newly Renovated Room | 3B3B 260 ตร.ม. ชั้นสูง ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ใจกลางสุขุมวิท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
260 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:00
รูปภาพ A035142 President Park

A035142 President Park

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 14
261 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA31362)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA31362)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
260.5 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA43487)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA43487)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
250 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA30958)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA30958)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
260 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA43486)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA43486)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
250 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA29653)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA29653)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
261 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA45013)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA45013)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
223 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 President Park : Oak Tower

🔼🔽 AccomA 📩 President Park : Oak Tower

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
261 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA15993)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA15993)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
260 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA45014)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA45014)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
225 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA27857)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA27857)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
260 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA44918)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA44918)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
260 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA45506)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA45506)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
225 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (4)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (24226)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (24226)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
223 ตร.ม.
฿19,500,000
(฿87,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA10760)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA10760)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
223 ตร.ม.
฿19,000,000
(฿85,202 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (1516812)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (1516812)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
223 ตร.ม.
฿19,700,000
(฿88,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24   (AA44917)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @President Park Sukhumvit 24 (AA44917)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
223 ตร.ม.
฿21,900,000
(฿98,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/11/2568 11:10

โครงการใกล้เคียง President Park

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24622 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24581 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix603 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36187 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36119 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place365 ประกาศ
ขาย The Emporio Place133 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine393 ประกาศ
ขาย Noble Refine107 ประกาศ
แอชตัน มอร์ฟ 38
แอชตัน มอร์ฟ 38

Ashton Morph 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Morph 38207 ประกาศ
ขาย Ashton Morph 3861 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play