รูป Present Condominium - รูปที่ 1/9
รูป Present Condominium - รูปที่ 2/9
รูป Present Condominium - รูปที่ 3/9
รูป Present Condominium - รูปที่ 4/9
รูป Present Condominium - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Present Condominium

พรีเซนต์ คอนโดมิเนียมจอมทอง กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Present Condominium
คอนโดมิเนียม
จอมทอง กรุงเทพมหานคร
392
2022
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Modern Condo Kamnan Maen 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Modern Condo Kamnan Maen 3

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Condo Kamnan Maen 3

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Thanapon condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Thanapon condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Thanapon condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Billion Tower

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Billion Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Billion Tower

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,021 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,835 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,528 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,891 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,655 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,910 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

เดอะ ไบรท์ พระราม 2

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ ไบรท์ พระราม 2

มีประกาศให้เช่า 194 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ ไบรท์ พระราม 2

มีประกาศขาย 157 ประกาศ

เอสบี ดีไซน์ สแควร์ พระราม 2

ห่างไป 4.3 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ พระราม 2

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี พระราม 2

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พระราม 2

มีประกาศให้เช่า 282 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พระราม 2

มีประกาศขาย 233 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,090 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,674 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,666 ประกาศ

เขตจอมทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจอมทอง

มีประกาศให้เช่า 946 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจอมทอง

มีประกาศขาย 372 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,276 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,689 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ #b4872 10/5/69  ให้เช่า Present Condo Ekachai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4872 10/5/69 ให้เช่า Present Condo Ekachai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33.1 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

🎉 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

🎊 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ ***ให้เช่า พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 (ราคาพิเศษ!!! + ชั้น7 วิวสวย) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 (ราคาพิเศษ!!! + ชั้น7 วิวสวย) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:00
รูปภาพ ***ให้เช่า พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 (แต่งครบ!!! + มีเครื่องซักผ้า!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 (แต่งครบ!!! + มีเครื่องซักผ้า!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:00
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

📌 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

🔺 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า พรีเซนต์ คอนโดมิเนียม มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า พรีเซนต์ คอนโดมิเนียม มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:59
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

🚩 ให้เช่าคอนโด พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี กัลปพฤกษ์

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:04

ประกาศขายในโครงการ (12)

#b4873 11/5/69 ขาย Present Condo Ekachai  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4873 11/5/69 ขาย Present Condo Ekachai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33.1 ตร.ม.
฿1,990,000
NEW !
(฿60,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
[ราคาถูกที่สุด! P-125895 พรีเซนต์ คอนโด เอกชัย 32 ตึก B ชั้น 7 วิวเมือง 1 นอน ใกล้ BTS วุฒากาศ] | 1.5 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿55,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:40
BG 4002 : พรีเซนต์ วุฒากาศ-เอกชัย

BG 4002 : พรีเซนต์ วุฒากาศ-เอกชัย

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.21 ตร.ม.
฿1,606,500
UPDATE !
(฿56,948 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
JK 5786506 : PRESENT EKACHAI อาคาร A

JK 5786506 : PRESENT EKACHAI อาคาร A

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23.62 ตร.ม.
฿960,000
UPDATE !
(฿40,644 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
JK 5718612 : พรีเซนต์ คอนโดมิเนียม

JK 5718612 : พรีเซนต์ คอนโดมิเนียม

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23.62 ตร.ม.
฿1,020,384
UPDATE !
(฿43,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
A033770 Present Condo Ekachai 32

A033770 Present Condo Ekachai 32

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23.63 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿58,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายคอนโด Present Ekachai 23.62 ตรม. ซอยเอกชัย 32 แขวงบางขุนเทียน เขตจอมทอง จ.กรุงเทพฯ ราคา 1,100,000 บาท

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23.62 ตร.ม.
฿1,100,000
(฿46,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:28
♠♥Agent Post♦♣ Vาย The Present Condominiums Ekkachai 32 ขนาด 30 ตรม. ชั้น 8 อาคาร A แบบ 1 นอน 1 น้ำ 1 วิวสระว่ายน้ำ Vายราคา 1.49 ล้านบาทค่าโอน 50/50

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,490,000
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 12:53
ขายคอนโด Present Ekachai (พรีเซนต์ เอกชัย) ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.93 ตร.ม.
฿1,600,000
(฿59,413 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 16:21
ขาย 1 ห้องนอน 33.10 ตร.ม. Present Ekachai

ขาย 1 ห้องนอน 33.10 ตร.ม. Present Ekachai

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.1 ตร.ม.
฿1,850,000
(฿55,891 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
ขายคอนโดพรีเซนต์ เอกชัย32 ใกล้เซ็นทรัลพระราม2 บิ๊กซีเอกชัย โรงเรียน วัดสิงห์ ศาล ตลาด

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.62 ตร.ม.
฿1,090,000
(฿46,147 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2569 08:22
🏢 ขายคอนโด Present Condominium ใกล้ BTS วุฒากาศ

🏢 ขายคอนโด Present Condominium ใกล้ BTS วุฒากาศ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
33.1 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿60,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/03/2569 05:16

โครงการใกล้เคียง Present Condominium

โมเดิร์น คอนโด กำนันแม้น 3
โมเดิร์น คอนโด กำนันแม้น 3

Modern Condo Kamnan Maen 3

บางบอน กรุงเทพมหานคร
ธนพล คอนโดมิเนียม

Thanapon condominium

บางบอน กรุงเทพมหานคร

Billion Tower

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า Billion Tower0 ประกาศ
ขาย Billion Tower0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by