รูป Premier Condominium - รูปที่ 1/11
รูป Premier Condominium - รูปที่ 2/11
รูป Premier Condominium - รูปที่ 3/11
รูป Premier Condominium - รูปที่ 4/11
รูป Premier Condominium - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Premier Condominium

พรีเมียร์ คอนโดมิเนียมคลองเตย กรุงเทพมหานคร4.5/5
14ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

พรีเมียร์ คอนโด สุขุมวิท 24 /Premier Condominium

ทำเล สุขุมวิท อโศก ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ ประสานมิตร 

เดินทางสะดวก เชื่อมต่อ เข้าสู่ตัวเมือง ได้ง่าย สะดวกทั้งรถส่วนตัวและรถไฟฟ้า

ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ ประมาณ 350 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Premier Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • Premier สุขุมวิท 24
  • Premier Sukhumvit 24
  • พรีเมียร์ สุขุมวิท 24
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
80
- เมตร
1981
- บาท/ตร.ม.
1
12

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 948 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Park 24

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 564 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 404 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,344 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,941 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,051 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,381 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,862 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,945 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,721 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,933 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,184 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,406 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,721 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,251 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,549 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,822 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,470 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,576 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,529 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,654 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,925 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,212 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,472 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,552 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,584 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,043 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,339 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,999 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,225 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,376 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,670 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,401 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,177 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,981 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,382 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,608 ประกาศ

สุขุมวิท 24

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 24

มีประกาศให้เช่า 1,743 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 24

มีประกาศขาย 592 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,490 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,562 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,129 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,804 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,688 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,807 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,803 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,600 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(1 รีวิวโครงการ)
นิธิณัช สังสิทธิ

นิธิณัช สังสิทธิ

09/11/2566

เป็นโครงการเก่า ตึกจึงไม่ได้ดูโดดเด่นเท่าโครงการใหม่ ๆ แต่อยู่ในทำเลที่ดีที่สุดแห่งนึงในกรุงเทพฯ ใกล้ BTS, ห้าง Emporium, สวนเบญจสิริ ในระยะเดินได้ไม่กี่ร้อยเมตร ส่วนกลางไม่ได้มีอะไรมาก มีสระว่ายน้ำและฟิตเนสซึ่งนับว่ามีขนาดใหญ่เมื่อเทียบกับจำนวนยูนิต สภาพเก่าตามอายุตึกแต่ก็ดูแลรักษาดีตามสภาพ มีที่จอดรถให้เพียงพอ (fix ทุกยูนิต)

(4.5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2578424)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2578424)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
136 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2358022)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2358022)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
90 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2892906)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2892906)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
90 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1924549)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1924549)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
135 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ Premier Condominium 3 bedrooms, for rent

Premier Condominium 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
202 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ #R3195 ให้เช่า Premier Condominium

#R3195 ให้เช่า Premier Condominium

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
123 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ Premier Condo - Spacious 3 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR18764CD

Premier Condo - Spacious 3 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR18764CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
162 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo | Renovated 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR60459CD

Premier Condo | Renovated 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR60459CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
121 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo | Elegant 2 Bed Condo in Phrom Phong - BR60048CD

Premier Condo | Elegant 2 Bed Condo in Phrom Phong - BR60048CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
167 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo - Cozy 2 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR60044CD

Premier Condo - Cozy 2 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR60044CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
121 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo | Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR60685CD

Premier Condo | Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR60685CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
121 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo | Renovated 2 Bed For Rent in Low Rise - BR60322CD

Premier Condo | Renovated 2 Bed For Rent in Low Rise - BR60322CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
121 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo | Modern 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR61338CD

Premier Condo | Modern 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR61338CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
90 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo | Spacious 3 Bedroom Property in Phrom Phong - BR60911CD

Premier Condo | Spacious 3 Bedroom Property in Phrom Phong - BR60911CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
228 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Premier Condo | Modernized 2 Bed Property in Phrom Phong - BR61339CD

Premier Condo | Modernized 2 Bed Property in Phrom Phong - BR61339CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
121 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ DL26040981 ให้เช่าคอนโด พรีเมียร์ สุขุมวิท 24 (Premier Sukhumvit 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26040981 ให้เช่าคอนโด พรีเมียร์ สุขุมวิท 24 (Premier Sukhumvit 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
135 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ ให้เช่าพรีเมียร์ คอนโด สุขุมวิท24 รับสัตว์เลี้ยง Line ID@757zwvfy

ให้เช่าพรีเมียร์ คอนโด สุขุมวิท24 รับสัตว์เลี้ยง Line ID@757zwvfy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
228 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:56
รูปภาพ A035010 Premier Condominium

A035010 Premier Condominium

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
121 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2711868)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2711868)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
228 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 19:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
135 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873783)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 4
400 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
Premier Condominium Sukhumvit 24 4 bedrooms, for sale

Premier Condominium Sukhumvit 24 4 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 1x+
410 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
Premier Condominium 4 bedrooms, for sale

Premier Condominium 4 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 1x+
410 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
400.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

400.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 4-5
400 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
LTH9599 – Premier Condominium FOR SALE size 400 Sq. m. 4 beds 6 baths near BTS Phrom Phong Station ONLY 52 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 3+
400 ตร.ม.
฿52,000,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
LTH11300-PREMIER CONDOMINIUM FOR SALE Size 410 sqm. 4 bed 6 bath BTS Phrom Phong Station ONLY 48 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 5+
410 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
LTH12333 – PREMIER SUKHUMVIT 24 FOR SALE Size 135 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 16 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3+
135 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
A035972 Premier Condominium

A035972 Premier Condominium

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 10
410 ตร.ม.
฿48,000,000
NEW !
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:39
FOR SALE Premier Condominium Duplex Penthouse ส่วนตัวทั้งชั้น ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (SW001017)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 4-5
410 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1357274)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 4-5
410 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขาย/SALE : Duplex Penthouse  Premier Condominium Sukhumvit 24 (พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 24) BTSพร้อมพงษ์ 300 เมตร fixจอดรถ 4 คัน

ขาย/SALE : Duplex Penthouse Premier Condominium Sukhumvit 24 (พรีเมียร์ คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 24) BTSพร้อมพงษ์ 300 เมตร fixจอดรถ 4 คัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 4-5
410 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
🔼🔽 AccomA 📩 Spacious duplex condominium with a house-like feel at Premier Condominium.

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 0
410 ตร.ม.
฿48,000,000
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30
(Owner Post) 🏡🏢 Duplex Penthouse ส่วนตัวทั้งชั้น 410 ตร.ม. ในสุขุมวิท 24, ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 300 เมตร, ที่จอดรถ Fix 4 คัน! **Rare Item**

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 4-5
410 ตร.ม.
฿48,000,000
(฿117,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 15:21

โครงการใกล้เคียง Premier Condominium

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke948 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke143 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24599 ประกาศ
ขาย Park 24263 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24564 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23453 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix601 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36180 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36117 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place366 ประกาศ
ขาย The Emporio Place133 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play