รูป Pratunam Prestige - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Pratunam Prestige

ประตูน้ำ เพรสตีจราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Pratunam Prestige
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1
1994
1

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 953 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 225 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 330 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 322 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

BTS ราชเทวี

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 3,384 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชเทวี

มีประกาศขาย 1,272 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,839 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,965 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 830 เมตร

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,402 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,385 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,021 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,899 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,254 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,990 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,683 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,020 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,670 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,045 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,792 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,321 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,887 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,329 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างออกไป 470 เมตร

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,583 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,804 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,964 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 12,143 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,132 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,435 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,043 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,433 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,627 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,627 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,339 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,050 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,032 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,647 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,925 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,355 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,196 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,633 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,624 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,785 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,201 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 2,147 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,875 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,968 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,893 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,701 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,280 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,201 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,439 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,618 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 4,021 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2661757)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2661757)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:19
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🎊 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:40
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🎉 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:39
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🚩 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:39
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🔺 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:38
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

📌 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:38
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:37

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:37
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2449185)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2449185)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
64 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2223086)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2223086)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
64 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🚩 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🎉 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ รับสัญญาระยะสั้น 2 นอน ใกล้ประตูน้ำ เช่า ประตูน้ำ เพรสตีจ (Pratunam Prestige)

รับสัญญาระยะสั้น 2 นอน ใกล้ประตูน้ำ เช่า ประตูน้ำ เพรสตีจ (Pratunam Prestige)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
64 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🎊 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

📌 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ Pratunam Prestige【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์สบายตา รองรับการใช้ชีวิตได้ครบ🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Pratunam Prestige【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์สบายตา รองรับการใช้ชีวิตได้ครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2X-3X
58 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

🔺 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ากรุงทองพลาซ่า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:30
รูปภาพ DL26040496 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ (Pratunam Prestige) ใกล้ BTS ราชเทวี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26040496 ให้เช่าคอนโด ประตูน้ำ เพรสตีจ (Pratunam Prestige) ใกล้ BTS ราชเทวี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ     คอนโดแต่งใหม่ ห้องใหญ่ 56 ตร.ม. ใกล้ BTS ราชเทวี เพียง 20,000 บาท

คอนโดแต่งใหม่ ห้องใหญ่ 56 ตร.ม. ใกล้ BTS ราชเทวี เพียง 20,000 บาท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:49

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2111659)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
90 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿98,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 731874)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
64 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿90,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ประตูน้ำ เพรสตีจ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 1307584)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
💥SL-3633💥ขายด่วน เจ้าของไปต่างประเทศ!!! ประตูน้ำ เพรสตีจ ราคาต่อรองได้ พร้อมหาผู้เช่าให้ yeild 8%👉แอดไลน์ @fastcondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
64.04 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿81,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
✅ S-RCTT101 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-RCTT101 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
55 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿75,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
ขายคอนโดหรู ใจกลางเมือง! ย่านประตูน้ำ Pratunam Prestige 1 ห้องนอนพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
55 ตร.ม.
฿4,199,000
UPDATE !
(฿76,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:22
Pratunam Prestige【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥สัมผัสความสะดวก ใกล้ประตูน้ำ พร้อมดีไซน์ที่บ่งบอกตัวตน พร้อมเข้าอยู่ 🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Pratunam Prestige【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥สัมผัสความสะดวก ใกล้ประตูน้ำ พร้อมดีไซน์ที่บ่งบอกตัวตน พร้อมเข้าอยู่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2X-3X
55 ตร.ม.
฿4,200,000
(฿76,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12

โครงการใกล้เคียง Pratunam Prestige

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless953 ประกาศ
ขาย Life One Wireless225 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi322 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi140 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi222 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi109 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam186 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam109 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai254 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai87 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi238 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi90 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A