รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 1/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 2/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 3/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 4/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Polis Condo Suksawat 64

โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 พระประแดง สมุทรปราการ0.0/5
12ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Polis Condo Suksawat 64
คอนโดมิเนียม
พระประแดง สมุทรปราการ
459
2.40 เมตร
2019
40 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

โซเคน   logo

โซเคน

21โครงการ
550ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Xim Rama 3 - Suksawat

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Xim Rama 3 - Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Xim Rama 3 - Suksawat

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 3.2 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 2.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,663 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,835 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,420 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 859 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,527 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,227 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 2.6 กม.

เขตทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตทุ่งครุ

มีประกาศให้เช่า 61 ประกาศ

ประกาศขาย เขตทุ่งครุ

มีประกาศขาย 33 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 699 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 330 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,024 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,892 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ ให้เช่า Polis สุขสวัสดิ์ 64 เฟอร์ครบ2 ห้องนอน 9000 บาทPREMIUM

ให้เช่า Polis สุขสวัสดิ์ 64 เฟอร์ครบ2 ห้องนอน 9000 บาท

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:40
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🚩 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 BED PLUS ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 BED PLUS ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🎉 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30
รูปภาพ Rent Polis สุขสวัสดิ์ 64 เฟอร์ครบ2 ห้องนอน 9000 บาท

Rent Polis สุขสวัสดิ์ 64 เฟอร์ครบ2 ห้องนอน 9000 บาท

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:59
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🎊 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

📌 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่า Polis Condo สุขสวัสดิ์ 64 🏡 7,000 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B611

ให้เช่า Polis Condo สุขสวัสดิ์ 64 🏡 7,000 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B611

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿6,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:15
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🔺 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:30
รูปภาพ  ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 (Polis Condo Suksawat 64)

ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 (Polis Condo Suksawat 64)

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 01:28

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿53,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:30
🌆 ขาย Polis Condo Suksawat 64 @90condo 🌃

🌆 ขาย Polis Condo Suksawat 64 @90condo 🌃

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.71 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿51,411 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:50
ขายคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร B ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿52,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:01
ขายคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:01
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 MD-95508

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:37
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โพลิส สุขสวัสดิ์ 64 | MD-25084705

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:37
🏙️✨ คอนโดแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่❗ ราคาดี ทำเลคุ้ม Polis Condo สุขสวัสดิ์ 64 (Low Rise)

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:56
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 45.19 ตร.ม. ห้องชุด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 [ชั้น 7 อาคาร A] ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร 2.8M

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45.19 ตร.ม.
฿2,840,000
UPDATE !
(฿62,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 ใน บางมด (ID 2782239)

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.71 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿50,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 19:11

A033375 Polis Suksawat 64

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A034302 Polis Suksawat 64

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.39 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿68,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Polis Condo Suksawat 64

ซิม พระราม 3 - สุขสวัสดิ์
ซิม พระราม 3 - สุขสวัสดิ์

Xim Rama 3 - Suksawat

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by