รูป Pisawit Tower - รูปที่ 1/7
รูป Pisawit Tower - รูปที่ 2/7
รูป Pisawit Tower - รูปที่ 3/7
รูป Pisawit Tower - รูปที่ 4/7
รูป Pisawit Tower - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Pisawit Tower

พิศวิทย์ ทาวเวอร์จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (9)

รายละเอียดโครงการ

Pisawit Tower
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
-
1994
1
12

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 847 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

M Ladprao

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า M Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด M Ladprao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Centric Ratchayothin

ห่างไป 5.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchayothin

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

BTS พหลโยธิน 24

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศให้เช่า 1,448 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศขาย 464 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,249 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,332 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,412 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,235 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,468 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,506 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 6.1 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,308 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,965 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างออกไป 600 เมตร

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,752 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,211 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,116 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,546 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,351 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,381 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,033 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,536 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,052 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,134 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,049 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,587 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,144 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.1 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,268 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างไป 2 กม.

เกษตร

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,069 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,909 ประกาศ

รัชโยธิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,324 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,421 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 5.3 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,101 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,031 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,060 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,011 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,928 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,165 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,298 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,914 ประกาศ

พหลโยธิน 24

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 24

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 24

มีประกาศขาย 24 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,042 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,241 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,714 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (9)

Whizdom Avenue Ratchada - Ladpao 2 bedrooms, for sale

Whizdom Avenue Ratchada - Ladpao 2 bedrooms, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
83.76 ตร.ม.
฿13,130,131
UPDATE !
(฿156,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
ขายคอนโด พิศวิทย์ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เมเจอร์อเวนิวรัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿42,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:30
🚩 ขายคอนโด พิศวิทย์ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เมเจอร์อเวนิวรัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿42,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด พิศวิทย์ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เมเจอร์อเวนิวรัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿42,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด พิศวิทย์ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เมเจอร์อเวนิวรัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿42,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
🎉 ขายคอนโด พิศวิทย์ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เมเจอร์อเวนิวรัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿42,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
sss543 ขาย พิศวิทย์ ทาวเวอร์ Pisawit Tower 2ห้องนอน

sss543 ขาย พิศวิทย์ ทาวเวอร์ Pisawit Tower 2ห้องนอน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
65.62 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿42,518 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
ขาย พิศวิทย์ ทาวเวอร์  2 ห้องนอน ใกล้ BTS พหลโยธิน 24

ขาย พิศวิทย์ ทาวเวอร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS พหลโยธิน 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿40,152 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:23
Whizdom Avenue Ratchada - Ladpao 1 bedroom, for sale

Whizdom Avenue Ratchada - Ladpao 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
28.35 ตร.ม.
฿3,918,944
UPDATE !
(฿138,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao847 ประกาศ
ขาย Life Ladprao152 ประกาศ
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

Abstracts Phahonyothin Park

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1896 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1825 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao80 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao51 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 559 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 532 ประกาศ
เอ็ม ลาดพร้าว
เอ็ม ลาดพร้าว

M Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Ladprao70 ประกาศ
ขาย M Ladprao30 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ratchayothin40 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play