รูป Phayathai Place - รูปที่ 1/11
รูป Phayathai Place - รูปที่ 2/11
รูป Phayathai Place - รูปที่ 3/11
รูป Phayathai Place - รูปที่ 4/11
รูป Phayathai Place - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Phayathai Place

พญาไทเพลส467/24 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร4.5/5
10ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

พญาไทเพลส Phayathai Place พัฒนาโดย บริษัท Tace จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 29 ชั้น 458 ยูนิต คอนโด High Rise 29 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนศรีอยุธยา เขตราชเทวี มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน และ Penthouse สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงครบครัน การเดินทางสะดวกสบายใกล้สถานีรถไฟฟ้า รายล้อมดวยสิ่งอำนวยความสะดวกรอบโครงการมากมาย -รถไฟฟ้า BTS พญาไท -Airport Link พญาไท -สยามพารากอน, สยามสแควร์, มาบุญครอง, เซ็นทรัล เวิลด์, พันธุ์ทิพย์พลาซ่า -รร.เตรียมอุดมศึกษา และ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, โรงเรียนอำนวยศิลป์, โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Phayathai Place
คอนโดมิเนียม
467/24 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
458
1995
1
29

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 420 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 630 เมตร

BTS พญาไท

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,409 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 1,005 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,297 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,613 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,815 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,288 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,695 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,174 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,897 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.4 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,157 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,927 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,071 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,854 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 160 เมตร

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,002 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,345 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,296 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,987 ประกาศ

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,634 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,754 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,841 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,390 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,027 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,667 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,850 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,408 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,956 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,451 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,495 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,854 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,672 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,583 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,596 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,298 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,873 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,986 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 720 เมตร

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,536 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,910 ประกาศ

ถนนศรีอยุธยา กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,573 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,690 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,565 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,424 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,005 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,700 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,675 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,357 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,788 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,017 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,614 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,907 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
chill

chill

08/02/2564

สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ – ฟิตเนส – สวนหย่อม – ห้องสมุด

(5)
PP AGENT ติดต่อ Line ID: @ppagent

PP AGENT ติดต่อ Line ID: @ppagent

05/02/2564

โครงการทำเลดี เชื่อมต่อย่านธุรกิจ เดินทางสะดวก

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ พญาไท เพลส ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่

พญาไท เพลส ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  พญาไทเพลส BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-49926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด พญาไทเพลส BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-49926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ (F2511077) ให้เช่า คอนโด พญาไท เพลส ชั้น 8 ขนาด 39 ตร.ม.

(F2511077) ให้เช่า คอนโด พญาไท เพลส ชั้น 8 ขนาด 39 ตร.ม.

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:15
รูปภาพ (F2511081) ให้เช่า คอนโด พญาไท เพลส  ชั้น 19  ขนาด 60 ตร.ม.

(F2511081) ให้เช่า คอนโด พญาไท เพลส ชั้น 19 ขนาด 60 ตร.ม.

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:15
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด Phyathai Place (พญาไท เพลส) 60 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 24 ใจกลางเมือง วิวรถไฟฟ้า

ให้ เช่า คอนโด Phyathai Place (พญาไท เพลส) 60 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 24 ใจกลางเมือง วิวรถไฟฟ้า

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
รูปภาพ #b4628  14/2/69  ให้เช่า  คอนโดพญาไท เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4628 14/2/69 ให้เช่า คอนโดพญาไท เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ P-42011 ให้เช่า คอนโด พญาไทเพลส Thanon Si Ayutthaya, Thung Phaya Thai, Ratchathewi, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-42011 ให้เช่า คอนโด พญาไทเพลส Thanon Si Ayutthaya, Thung Phaya Thai, Ratchathewi, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:40
รูปภาพ #S5842 ให้เช่า Phayathai Place

#S5842 ให้เช่า Phayathai Place

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #K315 ให้เช่า  พญาไทเพลส  🩷โลเคชั่นดีที่สุด วิวสวย กลางแยกพญาไท เพียง 90 เมตรจากสถานี BTS

#K315 ให้เช่า พญาไทเพลส 🩷โลเคชั่นดีที่สุด วิวสวย กลางแยกพญาไท เพียง 90 เมตรจากสถานี BTS

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎พญาไทเพลส

ว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎พญาไทเพลส

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
50 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ Phayathai Place 60 sq.m. Please add LINE ID @806qphgn

Phayathai Place 60 sq.m. Please add LINE ID @806qphgn

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿21,999/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/12/2568 10:22

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พญาไทเพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 1370840)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
91.54 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿117,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พญาไทเพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2016240)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
90.54 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿112,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พญาไทเพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 1497067)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พญาไทเพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2768957)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
57.52 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿102,573 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
#b4629  14/2/69  ขาย คอนโดพญาไท เพลส📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4629 14/2/69 ขาย คอนโดพญาไท เพลส📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
🏠✨ พญาไท เพลส | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-131)

🏠✨ พญาไท เพลส | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-131)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
90.54 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿105,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:53

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
63 ตร.ม.
฿8,640,000
NEW !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:14
ขายพญาไท เพลส ห้องใหญ่ สวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS พญาไท สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
91.54 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿117,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
Phayathai Place【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥คอนโดใจกลางพญาไท พร้อมบิ้วอินครบครัน ชีวิตสะดวกสบายในทุกวัน พร้อมเข้าอยู่🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2X-3X
94 ตร.ม.
฿10,200,000
(฿108,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12

A033679 Phayathai Place

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
57 ตร.ม.
฿5,499,000
UPDATE !
(฿96,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi317 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi139 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi108 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam187 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam106 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai253 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai84 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi236 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi90 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play