รูป Penthouse Condominium - Sukhumvit 65 - รูปที่ 1/9
รูป Penthouse Condominium - Sukhumvit 65 - รูปที่ 2/9
รูป Penthouse Condominium - Sukhumvit 65 - รูปที่ 3/9
รูป Penthouse Condominium - Sukhumvit 65 - รูปที่ 4/9
รูป Penthouse Condominium - Sukhumvit 65 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Penthouse Condominium - Sukhumvit 65

Penthouse Condominium - Sukhumvit 65วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Penthouse Condominium - Sukhumvit 65
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
6
2558
1
6

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 398 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 200 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 417 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

The Base Park East Sukhumvit 77

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park East Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,548 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,436 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,818 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,105 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,961 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,762 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,903 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,279 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,592 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,280 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,954 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,471 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,329 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,928 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,279 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,049 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,152 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,246 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,590 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,557 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,991 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 4,941 ประกาศ

สุขุมวิท 65

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 65

มีประกาศให้เช่า 83 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 65

มีประกาศขาย 87 ประกาศ

สุขุมวิท 67

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 67

มีประกาศให้เช่า 57 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 67

มีประกาศขาย 53 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,411 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,899 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,247 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,911 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,598 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,359 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,851 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,465 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,711 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,651 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,561 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 7,964 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ LTHC11928 – Penthouse Condominium FOR RENT Size 190 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 130K/Month

LTHC11928 – Penthouse Condominium FOR RENT Size 190 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 130K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
190 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC11570-Penthouse Condominium FOR RENT Size 195 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 110K/Month

LTHC11570-Penthouse Condominium FOR RENT Size 195 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 110K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
195 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:32
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Penthouse Condominium 1

🔼🔽 AccomA 📩 Penthouse Condominium 1

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
200 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/01/2569 18:11

ประกาศขายในโครงการ (6)

46.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

46.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46.6 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿79,399 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
70 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿87,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿4,520,000
UPDATE !
(฿90,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53
35.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

35.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.2 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿86,648 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Penthouse Condominium - Sukhumvit 65

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4208 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 483 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48398 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48200 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai390 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48354 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48169 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 152 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 89 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit188 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit71 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77

The Base Park East Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A