รูป Pearl Residences Sukhumvit 24 - รูปที่ 1/12
รูป Pearl Residences Sukhumvit 24 - รูปที่ 2/12
รูป Pearl Residences Sukhumvit 24 - รูปที่ 3/12
รูป Pearl Residences Sukhumvit 24 - รูปที่ 4/12
รูป Pearl Residences Sukhumvit 24 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Pearl Residences Sukhumvit 24

เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูงสุดเพียง 78 ยูนิต เหมาะสำหรับการลงทุนและพักอาศัย ตั้งอยู่ใจกลางซอยสุขุมวิท 24 (ซอยเมธีนิเวศน์) ซึ่งมีความร่มรื่น รายล้อมด้วยต้นไม้ และสวนสาธารณะ โดยแนวคิดการออกแบบ และการตกแต่งได้แรงบันดาลใจจากสไตล์ Modern English Contemporary โดยคัดสรรวัสดุที่มีคุณภาพสูง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Pearl Residences Sukhumvit 24

ชื่ออื่นๆ

  • เพิร์ล เรสซิเดนซ์
  • Pearl Residences
  • เพิร์ล เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 24
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
78
2012
- บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 946 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 664 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 528 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 404 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 608 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,657 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,863 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

BTS อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,310 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,382 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,434 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,301 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,765 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,887 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,300 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,621 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,138 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,452 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,942 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,733 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,444 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,608 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,052 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,165 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,767 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,976 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,619 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,750 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,021 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,483 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,793 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,546 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,058 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,227 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,104 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,549 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,423 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,580 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,282 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,399 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,775 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,270 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,934 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,202 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,639 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,848 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,927 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,595 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,688 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 40.00 - 65.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1530333)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1530333)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
86 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ LTHC5937 – Pearl Residences Sukhumvit 24 FOR RENT 3 beds 3 baths Size 120 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 70k/Month

LTHC5937 – Pearl Residences Sukhumvit 24 FOR RENT 3 beds 3 baths Size 120 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 70k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC5938 – Pearl Residences Sukhumvit 24 FOR RENT 3 beds 3 baths Size 120 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 70k/Month

LTHC5938 – Pearl Residences Sukhumvit 24 FOR RENT 3 beds 3 baths Size 120 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 70k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH11612-Pearl Residences Sukhumvit 24 FOR RENT Size 110 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 85K/Month

LTH11612-Pearl Residences Sukhumvit 24 FOR RENT Size 110 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 85K/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
110 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:14
รูปภาพ #R3330 ให้เช่า Pearl Residences Sukhumvit 24

#R3330 ให้เช่า Pearl Residences Sukhumvit 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
110 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ Pearl Residence - Comfortable 2 Bed Condo in Phrom Phong - BR10892CD

Pearl Residence - Comfortable 2 Bed Condo in Phrom Phong - BR10892CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:30
รูปภาพ Pearl Residence | Charming 3 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR61258CD

Pearl Residence | Charming 3 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR61258CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:30
รูปภาพ Pearl Residence | Bright 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR60879CD

Pearl Residence | Bright 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR60879CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:30
รูปภาพ Pearl Residence - Charming 2 Bedroom Condo For Rent - BR10893CD

Pearl Residence - Charming 2 Bedroom Condo For Rent - BR10893CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
86 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:30
รูปภาพ เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24 🌟PN-00007021🌟

เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24 🌟PN-00007021🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54.96 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:03
รูปภาพ  Pearl Residences Sukhumvit 24 เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24  (( BTS พร้อมพงษ์ Prompong  )) MK-02  line @livingbkk

Pearl Residences Sukhumvit 24 เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24 (( BTS พร้อมพงษ์ Prompong )) MK-02 line @livingbkk

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
86 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:45
รูปภาพ For Rent : Pearl Residences Sukhumvit 24 (1bed) 54.96 sq.m. 35,000 THB Tel. 0924235675 Cate

For Rent : Pearl Residences Sukhumvit 24 (1bed) 54.96 sq.m. 35,000 THB Tel. 0924235675 Cate

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54.96 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 12:49
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Pearl Residences (AA44440)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Pearl Residences (AA44440)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
97 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/08/2568 09:38
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Fully Furnished,Pet friendly,Penthouse,Newly renovated 3 BR Condominium @Pearl Residences (AA42726)

🔼🔽 AccomA 📩 Fully Furnished,Pet friendly,Penthouse,Newly renovated 3 BR Condominium @Pearl Residences (AA42726)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (4)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เพิร์ล เรสซิเดนท์ สุขุมวิท 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1963452)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
122.68 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿154,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
เพิร์ล เรสซิเด้นท์ ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์ ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
86 ตร.ม.
฿14,000,000
NEW !
(฿162,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:18
For Sale: Pearl Residences Sukhumvit 24

For Sale: Pearl Residences Sukhumvit 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
86 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿203,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ชั้น x
86 ตร.ม.
฿14,000,000
(฿162,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:08

โครงการใกล้เคียง Pearl Residences Sukhumvit 24

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke946 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24664 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24528 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23455 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix608 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place351 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine394 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play