รูป Panya Resort Condominium - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Panya Resort Condominium

ปัญญา รีสอร์ท คอนโดมิเนียมเมืองชลบุรี ชลบุรี0.0/5
8ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Panya Resort Condominium
คอนโดมิเนียม
เมืองชลบุรี ชลบุรี
1
1994
3

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

ไม่มีโครงการใกล้เคียง

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.รัตนชัยศึกษา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.รัตนชัยศึกษา

มีประกาศให้เช่า 175 ประกาศ

ประกาศขาย รร.รัตนชัยศึกษา

มีประกาศขาย 80 ประกาศ

รร.วอนนภาศัพท์

ห่างไป 8.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศให้เช่า 349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศขาย 529 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก

ห่างไป 3.6 กม.

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

ศรีราชา ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,829 ประกาศ

ประกาศขาย ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศขาย 879 ประกาศ

เมืองชลบุรี ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 769 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศขาย 690 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ Call : 086-151-6660 ปัญญารีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้เซ็นทรัลศรีราชา ห้องใหญ่พิเศษ 160 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ วิวภูเขา ตกแต่งครบ

Call : 086-151-6660 ปัญญารีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้เซ็นทรัลศรีราชา ห้องใหญ่พิเศษ 160 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ วิวภูเขา ตกแต่งครบ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
160 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขาย คอนโด ปัญญารีสอร์ท ล้อมรอบด้วยภูเขา วิวธรรมชาติ บรรยากาศส่วนตัว ใกล้แหล่งชุมชน เดินทางสะดวก

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
160 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿26,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ปัญญารีสอร์ทคอนโดมิเนียม ใน เหมือง (ID 2300554)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
146.85 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿33,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ปัญญารีสอร์ทคอนโดมิเนียม ใน เหมือง (ID 1211177)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
160 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿22,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขาย! ปัญญารีสอร์ท คอนโดมิเนียม

ขาย! ปัญญารีสอร์ท คอนโดมิเนียม

เมืองชลบุรี ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
67 ตร.ม.
฿1,790,000
NEW !
(฿26,716 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:24
ขายคอนโด ปัญญารีสอร์ท บางพระ ห้องสวย ตกแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
146.85 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿33,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:19
ขายคอนโดหรู พร้อมเข้าอยู่ โครงการ ปัญญารีสอร์ทบางพระ ศรีราชา ชลบุรี

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
142.5 ตร.ม.
฿2,860,000
UPDATE !
(฿20,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:19
คอนโดปัญญารีสอร์ท บางพระ เพียง 3.5 ล้าน พร้อมวิวสนามกอล์ฟ

คอนโดปัญญารีสอร์ท บางพระ เพียง 3.5 ล้าน พร้อมวิวสนามกอล์ฟ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
135.5 ตร.ม.
฿3,500,000
(฿25,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/02/2569 02:49

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by