รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 1/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 2/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 3/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 4/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 5/26
คอนโดมิเนียม

Origin Plug & Play Srinakarin

ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
10ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์

คอนโดมิเนียม Duo Space เพดานสูง 4.2 ม. แห่งแรกบนถนนศรีนครินทร์

มีห้องพักให้เลือกทั้งแบบ Simplex และแบบ Duo Space พื้นที่ใช้สอย เริ่มต้น 22.00-34.00 ตร.ม. 

พื้นที่ส่วนกลางจัดเต็ม เช่น 24 hrs Co-working Space 

การเดินทางสะดวก

  • ถนนศรีนครินทร์
  • ถนนสุขุมวิท
  • วงแหวนกาญจนาภิเษก
  • ทางพิเศษบูรพาวิถี
  • ทางพิเศษสาย S1

• Lasalle’s Avenue  
  • Imperial World / Big C สำโรง : 5.8 กม.
  • Lotus’s ศรีนครินทร์  
  • Big C สำโรง 2 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Origin Plug & Play Srinakarin

ชื่ออื่นๆ

  • Origin Plug & Play ศรีนครินทร์
  • ออริจิ้น พลักแอนด์เพลย์ ศรีนครินทร์
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
594
4.2 เมตร
2024
1
35

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9219ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Kith Sukhumvit 113

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Alisha Court

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Alisha Court

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Alisha Court

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Casitas Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Casitas Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Casitas Condo

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Ekpailin Tower Srinakarin

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ekpailin Tower Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ekpailin Tower Srinakarin

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Color Living Condominium

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Color Living Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Color Living Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Embassy Place Bearing 45

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Embassy Place Bearing 45

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Embassy Place Bearing 45

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ariston Condotown

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ariston Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ariston Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nakarin Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Nakarin Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nakarin Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

THE CUBE LOFT Srinakarin - Theppharak

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า THE CUBE LOFT Srinakarin - Theppharak

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด THE CUBE LOFT Srinakarin - Theppharak

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

MRT ศรีแบริ่ง

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีแบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 498 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีแบริ่ง

มีประกาศขาย 50 ประกาศ

MRT ศรีด่าน

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีด่าน

มีประกาศให้เช่า 106 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีด่าน

มีประกาศขาย 91 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,120 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,732 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,072 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,588 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,363 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,809 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,460 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 7.8 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 7.6 กม.

เทสโก้โลตัส ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,560 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,528 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,711 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 818 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,104 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,390 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างออกไป 300 เมตร

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 2,050 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 489 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,899 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,298 ประกาศ

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,374 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 878 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,934 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,746 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ เทพารักษ์

ห่างไป 3.1 กม.

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.9 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,547 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,246 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 10.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,218 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 651 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ #A124426 ✅ 14/11/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124426 ✅ 14/11/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124397 ✅ 12/12/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124397 ✅ 12/12/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124430 ✅ 15/10/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124430 ✅ 15/10/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2823279)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2823279)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2364105)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2364105)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿23,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ Code: 26KJ1167  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1167 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:31
รูปภาพ ‼️ปล่อยเช่าคอนโด‼️ Origin plus & play srinakarin  💢Rent 12,000 บาท/เดือน 💢 ห้องใหม่กริ๊ป

‼️ปล่อยเช่าคอนโด‼️ Origin plus & play srinakarin 💢Rent 12,000 บาท/เดือน 💢 ห้องใหม่กริ๊ป

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 9 --------- ขนาด 27 ตรม ใกล้ Food Land ศรีนครินทร์

ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 9 --------- ขนาด 27 ตรม ใกล้ Food Land ศรีนครินทร์

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:00
รูปภาพ #Z986 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

#Z986 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4527 ให้เช่า Origin Plug&Play Srinagarindra

#S4527 ให้เช่า Origin Plug&Play Srinagarindra

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26.56 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8631  🎉 170169 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

#R8631 🎉 170169 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ DL26020296 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26020296 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
รูปภาพ DL25100069 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL25100069 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
รูปภาพ 💥CP-10497💥ว่าง ให้ เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์👉แอดไลน์ @wincondo

💥CP-10497💥ว่าง ให้ เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์👉แอดไลน์ @wincondo

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
รูปภาพ  ด่วนรีบจองเลย ‼️ ให้เช่า Origin Plug & Play ศรีนครินทร์ ห้องใหญ่🔥 ห้องสวยเฟอร์ครบ+มีเครื่องซักผ้า 📍 พร้อมให้เข้าอยู่  ( ตอบแชทและรับสายไวมาก )

ด่วนรีบจองเลย ‼️ ให้เช่า Origin Plug & Play ศรีนครินทร์ ห้องใหญ่🔥 ห้องสวยเฟอร์ครบ+มีเครื่องซักผ้า 📍 พร้อมให้เข้าอยู่ ( ตอบแชทและรับสายไวมาก )

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
27 ตร.ม.
฿12,990/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin)

[ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26.56 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:01
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug&Play Srinakarin)

[ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug&Play Srinakarin)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1405673)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
34.9 ตร.ม.
฿5,140,000
UPDATE !
(฿147,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
ขายด่วน ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✅ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ Origin Plug&Play Srinakarin 🚇 ใกล้ MRT ศรีด่าน & ศรีแบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿84,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
DL26040045 ขายคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
🍃OwLek010426🍃 ✨โครงการออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:21
#ขาย 𝑶𝒓𝒊𝒈𝒊𝒏 𝑷𝒍𝒖𝒈 & 𝑷𝒍𝒂𝒚 ศรีนครินทร์ ห้อง 𝗗𝘂𝗼 𝗦𝗽𝗮𝗰𝗲 #พร้อมโอน

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
27 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿131,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 01:24
คอนโด สตูดิโอ ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1834331)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
26 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿119,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2777017)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1251978)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2830739)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1405668)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿103,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

โครงการใกล้เคียง Origin Plug & Play Srinakarin

ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์ - ศรีนครินทร์
ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์ - ศรีนครินทร์

Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113

The Kith Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
อลิชา คอร์ท
อลิชา คอร์ท

Alisha Court

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Alisha Court0 ประกาศ
ขาย Alisha Court1 ประกาศ
คาสิต้าส์ คอนโด

Casitas Condo

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Casitas Condo0 ประกาศ
ขาย Casitas Condo1 ประกาศ
เอกไพลิน ทาวเวอร์ ศรีนครินทร์

Ekpailin Tower Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เดอะ คัลเลอร์ ลีฟวิ่ง คอนโดมิเนียม

The Color Living Condominium

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เอ็มบาสซี่ เพลส แบริ่ง 45

Embassy Place Bearing 45

บางนา กรุงเทพมหานคร
อริสตัน คอนโดทาวน์

Ariston Condotown

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Ariston Condotown0 ประกาศ
ขาย Ariston Condotown0 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by