รูป ORIGIN PLAY BANGSAEN - รูปที่ 1/6
รูป ORIGIN PLAY BANGSAEN - รูปที่ 2/6
รูป ORIGIN PLAY BANGSAEN - รูปที่ 3/6
รูป ORIGIN PLAY BANGSAEN - รูปที่ 4/6
รูป ORIGIN PLAY BANGSAEN - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

ORIGIN PLAY BANGSAEN

ออริจิ้น เพลย์ บางแสนเมืองชลบุรี ชลบุรี0.0/5
35ยูนิตขาย
30ยูนิตเช่า

ออริจิ้น เพลย์ บางแสน

เปิดมุมมองใหม่ ที่เหนือกว่า  

คอนโดสูงแห่งแรกและแห่งเดียวใจกลางบางแสน

ที่มีส่วนกลางลอยฟ้าที่สามารถมองเห็นวิวทะเลได้

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน  เริ่ม 2.19 ล้านบาท*

เดินทางสะดวกสบาย 

  • ถนนสุขุมวิท
  • ถนนมอเตอร์เวย์ กรุงเทพ-พัทยา

โครงการรายล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกครบคัน 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 30 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

ORIGIN PLAY BANGSAEN

ชื่ออื่นๆ

  • Origin Play บางแสน
  • ORIGIN PLAY บางแสน
คอนโดมิเนียม
เมืองชลบุรี ชลบุรี
491
2025
1
32

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8645ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Campus Resort Bangsaen

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Bangsaen

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Room Bangsaen

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Bangsaen

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Park Siri Condo Resort Bangsaen

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Park Siri Condo Resort Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Park Siri Condo Resort Bangsaen

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Living Avenue Bangsaen

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Living Avenue Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Living Avenue Bangsaen

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Idol Condominium

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Idol Condominium

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Idol Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The North Park Bangsean

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The North Park Bangsean

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The North Park Bangsean

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Light Condo Bangsaen

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า The Light Condo Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Light Condo Bangsaen

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Hug Bangsaen

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Hug Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Hug Bangsaen

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Burasiri Condo Resort

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Burasiri Condo Resort

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Burasiri Condo Resort

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Urbana City Bangsaen

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Urbana City Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Urbana City Bangsaen

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.วอนนภาศัพท์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศให้เช่า 349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศขาย 529 ประกาศ

รร.แสนสุข

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.แสนสุข

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย รร.แสนสุข

มีประกาศขาย 508 ประกาศ

มหาวิทยาลัยบูรพา

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า มหาวิทยาลัยบูรพา

มีประกาศให้เช่า 213 ประกาศ

ประกาศขาย มหาวิทยาลัยบูรพา

มีประกาศขาย 492 ประกาศ

ตลาดปลาบางแสน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปลาบางแสน

มีประกาศให้เช่า 218 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปลาบางแสน

มีประกาศขาย 494 ประกาศ

ตลาดหนองมน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดหนองมน

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดหนองมน

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

แหลมทอง บางแสน

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า แหลมทอง บางแสน

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย แหลมทอง บางแสน

มีประกาศขาย 475 ประกาศ

เมืองชลบุรี ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 769 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศขาย 690 ประกาศ

บางแสน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า บางแสน

มีประกาศให้เช่า 356 ประกาศ

ประกาศขาย บางแสน

มีประกาศขาย 548 ประกาศ

รพ.เอกชล 2

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เอกชล 2

มีประกาศให้เช่า 180 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอกชล 2

มีประกาศขาย 294 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom smart

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 28.00 ตร.ม.

1 Bedroom smart floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
รูปภาพ 🛏  ให้เช่า Origin play บางแสน

🛏 ให้เช่า Origin play บางแสน

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:22
รูปภาพ Code: 26KJ2273  ให้เช่า ORIGIN PLAY BANGSAEN 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2273 ให้เช่า ORIGIN PLAY BANGSAEN 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
29 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส บางแสน ใน แสนสุข (ID 2876826)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส บางแสน ใน แสนสุข (ID 2876826)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่า Origin Play Bangsaen 
(ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่)🔥
📍คอนโดหรู - มอบูรพาบางแสนติดสุขุมวิท ใกล้ชายหาดบางแสน

ให้เช่า Origin Play Bangsaen (ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่)🔥 📍คอนโดหรู - มอบูรพาบางแสนติดสุขุมวิท ใกล้ชายหาดบางแสน

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:40
รูปภาพ Origin Play Bangsaen ชั้น23----------ห้องใหม่----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

Origin Play Bangsaen ชั้น23----------ห้องใหม่----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:46
รูปภาพ Origin Play Bangsaen ชั้น20----------ห้องใหม่----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

Origin Play Bangsaen ชั้น20----------ห้องใหม่----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:46
รูปภาพ Origin Play Bangsaen ชั้น20----------ห้องใหม่+แต่งสวย----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

Origin Play Bangsaen ชั้น20----------ห้องใหม่+แต่งสวย----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:46
รูปภาพ Origin Play Bangsaen ชั้น9----------ห้องใหม่+ตกแต่งสวย----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

Origin Play Bangsaen ชั้น9----------ห้องใหม่+ตกแต่งสวย----------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:44
รูปภาพ Origin Play Bangsaen ชั้น20----------ห้องใหม่+ตกแต่งสวย---------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

Origin Play Bangsaen ชั้น20----------ห้องใหม่+ตกแต่งสวย---------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:44

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:44
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส บางแสน ใน แสนสุข (ID 2919688)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส บางแสน ใน แสนสุข (ID 2919688)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
29 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 19:07
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ ออริจิ้น เพลส บางแสน ใน แสนสุข (ID 2912897)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ออริจิ้น เพลส บางแสน ใน แสนสุข (ID 2912897)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 19:06

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:57
รูปภาพ ห้องนี้แสงสวยมาก — ตื่นมาเจอวิวโล่งทุกวัน 📍 Origin Play Bangsaen

ห้องนี้แสงสวยมาก — ตื่นมาเจอวิวโล่งทุกวัน 📍 Origin Play Bangsaen

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:13
รูปภาพ ปล่อยเช่า Origin Play Bangsaen

ปล่อยเช่า Origin Play Bangsaen

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:11
รูปภาพ คอนโดเช่าบางเเสน ติดถนนลงหาดบางเเสน Origin Play Bangsaen (ออริจิ้น เพลย์ บางแสน)✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0400

คอนโดเช่าบางเเสน ติดถนนลงหาดบางเเสน Origin Play Bangsaen (ออริจิ้น เพลย์ บางแสน)✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0400

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:31
รูปภาพ คอนโดเช่าบางเเสน ติดถนนลงหาดบางเเสน Origin Play Bangsaen (ออริจิ้น เพลย์ บางแสน) ✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0434

คอนโดเช่าบางเเสน ติดถนนลงหาดบางเเสน Origin Play Bangsaen (ออริจิ้น เพลย์ บางแสน) ✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0434

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:31
รูปภาพ ให้เช่า Origin play Bangsaen 12,000/month คอนโดบางแสนตึกสูง ใกล้มอบูรพา

ให้เช่า Origin play Bangsaen 12,000/month คอนโดบางแสนตึกสูง ใกล้มอบูรพา

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24-31
25.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 15:26
รูปภาพ ให้เช่า origin play Bangsaen คอนโดใหม่ใกล้มอบูรพา ห้องบิ้วอินสวย วิวทะเล

ให้เช่า origin play Bangsaen คอนโดใหม่ใกล้มอบูรพา ห้องบิ้วอินสวย วิวทะเล

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 15:25

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24.88 ตร.ม.
฿2,500,000
NEW !
(฿100,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:47
​☕ Origin Play Bangsaen | คอนโดตึกสูงริมถนนลงหาด รายล้อมด้วยคาเฟ่สุดชิค เริ่ม 2.39 ล้าน* 📲 Line: @whitesand 📞 093-168-1685

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:43
ขนาดพรีเมียม 24 | 28 | 35 ตร.ม. วิวทะเลจึ้ง ๆ ก่อนใครที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ลบ*📲 Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:19
​🔥สวยตาแตก! คอนโดตึกสูงหนึ่งเดียวใจกลางบางแสน วิวทะเล Panoramic ลิขสิทธิ์เฉพาะคุณที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน*  📞093-168-1685

​🔥สวยตาแตก! คอนโดตึกสูงหนึ่งเดียวใจกลางบางแสน วิวทะเล Panoramic ลิขสิทธิ์เฉพาะคุณที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน* 📞093-168-1685

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:16
​🏖️ ใช้ชีวิตชิล ๆ ใกล้ชิดทะเลและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันรอบด้านที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน* 📲 Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:13
​💰 คุ้มกว่าเช่าอยู่แน่นอน! ผ่อนเริ่ม 7,000.-/เดือน ได้เป็นเจ้าของคอนโดวิวทะเล Origin Play Bangsaen* เริ่ม 2.39 ลบ💫📞 093-1681685 / Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:11
​⏳ ห้องมุมสวยทิศรับลมทะเลมีจำกัด! รีบทักด่วนก่อนหมดเขตโปรส่วนลด 3 แสนที่ Origin Play Bangsaen 📲 Line: @whitesand 📞 093-168-1685

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NEW !
NaN
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:08
​💎 เปลี่ยนเงินออมเป็นสินทรัพย์ตากอากาศสุดหรู Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน ผ่อน 7,000 บ.** 📞 093-1681685 / Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:02
​🏁 FINAL CALL รอบวีไอพี! ล็อคห้องสวยวิวทะเลพาโนรามาที่ดีที่สุดวันนี้ที่ Origin Play Bangsaen  เริ่ม 2.39 ล้านบาท✨️📞  065-5639565 / Line: @whitesand

​🏁 FINAL CALL รอบวีไอพี! ล็อคห้องสวยวิวทะเลพาโนรามาที่ดีที่สุดวันนี้ที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้านบาท✨️📞 065-5639565 / Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
​🎁 ดีลช็อคโลก! ลงทะเบียนวันนี้ รับส่วนลดสูงสุดทันที 300,000 บาท ที่ Origin Play บางแสน เริ่ม 2.39 ล้าน** 📲 Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:34
​🛍️ ตอบโจทย์กิน เที่ยว เรียน ทำงาน ครบจบในโลเคชันเดียวที่ Origin Play Bangsaen เริ่มต้น 2.39 ล้าน* 📲 Line: @whitesand 👉

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:32
​🛣️ ปักหมุดแลนด์มาร์กแห่งใหม่ คอนโดตึกสูงริมถนนลงหาดบางแสน Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน* 📲 Line: @whitesand  📞 093-168-1685

​🛣️ ปักหมุดแลนด์มาร์กแห่งใหม่ คอนโดตึกสูงริมถนนลงหาดบางแสน Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน* 📲 Line: @whitesand 📞 093-168-1685

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:26
​🏋️‍♂️ ฟิตเนสลอยฟ้าเต็มรูปแบบ ออกกำลังกายพร้อมดื่มด่ำวิวทะเลบางแสนที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน* 📲 Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:23
​💻 เปลี่ยนบรรยากาศการทำงานให้พรีเมียมด้วย Co-working Space วิวหลักล้านที่ Origin Play Bangsaen  เริ่ม 2.39 ลบ*📞 093-1681685 / Line: @whitesand

​💻 เปลี่ยนบรรยากาศการทำงานให้พรีเมียมด้วย Co-working Space วิวหลักล้านที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ลบ*📞 093-1681685 / Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:21
​🧘‍♀️ ผ่อนคลายกับพื้นที่พักผ่อนลอยฟ้า ชมวิวเมืองและวิวทะเลกว้างแบบ 360 องศาที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ลบ* 📲 Line: @whitesand

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:18
Sky Pool ลอยฟ้าสุดอลังการ 1 เดียวในบางแสนที่ Origin Play Bangsaen เริ่ม 2.39 ล้าน* 📲 Line: @whitesand 📞 093-168-1685

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:15

เมืองชลบุรี ชลบุรี
ขาย The Room Bangsaen 3 ประกาศ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
เช่า The Hug Bangsaen0 ประกาศ
ขาย The Hug Bangsaen1 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by