รูป ORIGIN GlassHouse Thonglor - รูปที่ 1/12
รูป ORIGIN GlassHouse Thonglor - รูปที่ 2/12
รูป ORIGIN GlassHouse Thonglor - รูปที่ 3/12
รูป ORIGIN GlassHouse Thonglor - รูปที่ 4/12
รูป ORIGIN GlassHouse Thonglor - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

ORIGIN GlassHouse Thonglor

ออริจิ้น กลาสเฮ้าส์ ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

ออริจิ้น กลาสเฮ้าส์ ทองหล่อ

ห้องชุดแบบดูเพล็กซ์ (2 ชั้น) ที่ให้ความรู้สึกเหมือนบ้านใจกลางเมือง

เพดานสูงพิเศษ 4.35 เมตร มีหน้าต่างแบบ Sky Window ที่เปิดรับวิวเมืองได้ 270 องศา

มีห้องให้เลือกหลายแบบเพื่อตอบสนองความต้องการที่หลากหลาย

การเดินทางสะดวก

  • ถนนสุขุมวิท
  • ถนนเพชรบุรีตัดใหม่
  • รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ
  • ทางพิเศษฉลองรัช
  • ทางพิเศษเฉลิมมหานคร

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  • Areana 10
  • DONKI Mall Thonglor
  • Gateway เอกมัย
  • J-Avenue
  • The Commons

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (19)

รายละเอียดโครงการ

ORIGIN GlassHouse Thonglor
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
-
- เมตร
2025
0
0

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8839ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 591 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,937 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,922 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,308 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,664 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,817 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,310 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,397 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,990 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,113 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,083 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,165 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,470 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,498 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,946 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,961 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,421 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,300 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,366 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างออกไป 630 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,456 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,729 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,222 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,988 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,738 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,738 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,793 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,125 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,312 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,343 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,909 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,401 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,012 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,643 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,044 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,037 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,147 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,383 ประกาศ

ทองหล่อ 10

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 10

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 10

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เอกมัย 5

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า เอกมัย 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,860 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,066 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,507 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,036 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,892 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (19)

1 Bed 1 Bath 64.7 SQ.M. Origin Thonglor World

1 Bed 1 Bath 64.7 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
64.7 ตร.ม.
฿28,039,000
UPDATE !
(฿433,369 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 79.6 SQ.M. Origin Thonglor World

1 Bed 1 Bath 79.6 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
79.6 ตร.ม.
฿35,189,000
UPDATE !
(฿442,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 79.6 SQ.M. Origin Thonglor World

1 Bed 1 Bath 79.6 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
79.6 ตร.ม.
฿35,189,000
UPDATE !
(฿442,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 64.8 SQ.M. Origin Thonglor World

1 Bed 1 Bath 64.8 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
64.8 ตร.ม.
฿29,339,000
UPDATE !
(฿452,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 91.5 SQ.M. Origin Thonglor World

2 Bed 1 Bath 91.5 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
91.5 ตร.ม.
฿28,039,000
UPDATE !
(฿306,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
110.2 ตร.ม.
฿39,739,000
UPDATE !
(฿360,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 91.5 SQ.M. Origin Thonglor World

2 Bed 1 Bath 91.5 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
91.5 ตร.ม.
฿28,039,000
UPDATE !
(฿306,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 91.5 SQ.M. Origin Thonglor World

2 Bed 1 Bath 91.5 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
91.5 ตร.ม.
฿28,039,000
UPDATE !
(฿306,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
110.2 ตร.ม.
฿37,139,000
UPDATE !
(฿337,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 91 SQ.M Origin Thonglor World

2 Bed 2 Bath 91 SQ.M Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
91 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿318,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
110.2 ตร.ม.
฿39,739,000
UPDATE !
(฿360,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 91.6 SQ.M. Origin Thonglor World

2 Bed 1 Bath 91.6 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
91.6 ตร.ม.
฿28,039,000
UPDATE !
(฿306,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

3 Bed 2 Bath 110.2 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
110.2 ตร.ม.
฿39,739,000
UPDATE !
(฿360,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 64.7 SQ.M. Origin Thonglor World

1 Bed 1 Bath 64.7 SQ.M. Origin Thonglor World

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
64.7 ตร.ม.
฿28,039,000
UPDATE !
(฿433,369 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น กลาสเฮาส์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2235634)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
89.6 ตร.ม.
฿34,833,000
UPDATE !
(฿388,761 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:14
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น กลาสเฮาส์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2235633)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
80.1 ตร.ม.
฿34,983,000
UPDATE !
(฿436,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:14
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น กลาสเฮาส์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2235636)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
120.1 ตร.ม.
฿66,339,000
UPDATE !
(฿552,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:14
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น กลาสเฮาส์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2235631)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
71.6 ตร.ม.
฿34,983,000
UPDATE !
(฿488,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:14
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น กลาสเฮาส์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2235635)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
108.2 ตร.ม.
฿53,469,000
UPDATE !
(฿494,168 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34

โครงการใกล้เคียง ORIGIN GlassHouse Thonglor

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai127 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 164 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 97 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix591 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 222 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42349 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor255 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor164 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play