รูป One Altitude Charoenkrung - รูปที่ 1/20
รูป One Altitude Charoenkrung - รูปที่ 2/20
รูป One Altitude Charoenkrung - รูปที่ 3/20
รูป One Altitude Charoenkrung - รูปที่ 4/20
รูป One Altitude Charoenkrung - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

One Altitude Charoenkrung

วัน อัลติจูด เจริญกรุงบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

One Altitude Charoenkrung

ชื่ออื่นๆ

  • One Altitude เจริญกรุง
  • One Altitude Charoen Krung
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
85
- เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
21

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 421 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 183 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 151 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Key Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The River

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The River

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The River

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,005 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

BTS สะพานตากสิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สะพานตากสิน

มีประกาศให้เช่า 1,072 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานตากสิน

มีประกาศขาย 530 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,083 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,091 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,691 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,411 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,577 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,646 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,588 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,204 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.2 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างออกไป 560 เมตร

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,003 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,733 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 6.2 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,335 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,682 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,447 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,111 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,100 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,949 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,492 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,224 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,116 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,649 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,000 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,782 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,142 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 771 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,284 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,182 ประกาศ

เอเชียทีค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,548 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,049 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,985 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,729 ประกาศ

ไอคอนสยาม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไอคอนสยาม

มีประกาศให้เช่า 8,628 ประกาศ

ประกาศขาย ไอคอนสยาม

มีประกาศขาย 3,878 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,459 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,168 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,296 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,638 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,803 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,267 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 8,887 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,733 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,861 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,304 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,542 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,619 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,038 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 13,876 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.68 - 53.59 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ เช่าคอนโด  วัน อัลติจูด เจริญกรุง วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-147625 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-147625 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
89.02 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

🎊 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

📌 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด One Altitude Charoenkrung/วัน อัลติจูด เจริญกรุง (D6903043)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด One Altitude Charoenkrung/วัน อัลติจูด เจริญกรุง (D6903043) ID Line : @condo98

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
89.02 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:25
รูปภาพ #Z434 ให้เช่าคอนโด One Altitude Charoen Krung

#Z434 ให้เช่าคอนโด One Altitude Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
133 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9402 🎉 230269 ให้เช่าคอนโด One Altitude Charoen Krung

#R9402 🎉 230269 ให้เช่าคอนโด One Altitude Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
89.02 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

🔺 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ  Brand New Stylish Condo ✨ One Altitude - Charoenkrung ห้องสวย ดีไซน์ทันสมัย 💎

Brand New Stylish Condo ✨ One Altitude - Charoenkrung ห้องสวย ดีไซน์ทันสมัย 💎

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
89 ตร.ม.
฿73,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 2 นอน 3 น้ำ ห้องสวย 89.02 ตร.ม. ใกล้ BTS สะพานตากสิน และ ร.ร. กรุงเทพคริสเตียน, ร.ร.อัสสัมชัญ ที่ One Altitude Charoen Krung / ให้เช่าคอนโด

2 นอน 3 น้ำ ห้องสวย 89.02 ตร.ม. ใกล้ BTS สะพานตากสิน และ ร.ร. กรุงเทพคริสเตียน, ร.ร.อัสสัมชัญ ที่ One Altitude Charoen Krung / ให้เช่าคอนโด

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
89.02 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
รูปภาพ 89 sqm 2 Bed Condo on 15th Floor at One Altitude Charoenkrung, Wat Phraya Krai

89 sqm 2 Bed Condo on 15th Floor at One Altitude Charoenkrung, Wat Phraya Krai

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

🚩 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

🎉 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 89.00 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง ราคา 79,000 บาทต่อเดือน

ให้เช่า คอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง ราคา 79,000 บาทต่อเดือน

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:13
รูปภาพ ✨ ให้เช่า วัน อัลติจูด เจริญกรุง ✨  💰 ราคา 79,000  บาท/เดือน

✨ ให้เช่า วัน อัลติจูด เจริญกรุง ✨ 💰 ราคา 79,000 บาท/เดือน

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ DL26020722 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง (One Altitude Charoenkrung) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26020722 ให้เช่าคอนโด วัน อัลติจูด เจริญกรุง (One Altitude Charoenkrung) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
89 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ One Altitude Charoenkrung | Amazing 2 Bedroom Luxury Condo - BR61317CD

One Altitude Charoenkrung | Amazing 2 Bedroom Luxury Condo - BR61317CD

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
88 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ One Altitude Charoenkrung | Tasteful 2 Bedroom Luxury Condo - BR61256CD

One Altitude Charoenkrung | Tasteful 2 Bedroom Luxury Condo - BR61256CD

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
59 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ One Altitude Charoenkrung | Beautiful 2 Bedroom Luxury Condo - BR61316CD

One Altitude Charoenkrung | Beautiful 2 Bedroom Luxury Condo - BR61316CD

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
97 ตร.ม.
฿97,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ One Altitude Charoenkrung | Modern 2 Bedroom Luxury Condo - BR61381CD

One Altitude Charoenkrung | Modern 2 Bedroom Luxury Condo - BR61381CD

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
59 ตร.ม.
฿59,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วัน อัลติจูด เจริญกรุง ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1535421)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
59.67 ตร.ม.
฿12,405,393
UPDATE !
(฿207,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วัน อัลติจูด เจริญกรุง ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1535424)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
94.79 ตร.ม.
฿19,706,841
UPDATE !
(฿207,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 31.71 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 31.71 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31.7 ตร.ม.
฿7,126,577
UPDATE !
(฿224,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
3 ห้องนอน 133.04 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

3 ห้องนอน 133.04 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
133 ตร.ม.
฿29,899,711
UPDATE !
(฿224,810 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
เพนท์เฮ้าส์ 209.65 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

เพนท์เฮ้าส์ 209.65 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
209.6 ตร.ม.
฿52,952,835
UPDATE !
(฿252,638 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 59.67 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 59.67 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
59.6 ตร.ม.
฿13,041,278
UPDATE !
(฿218,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 94.79 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 94.79 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
94.7 ตร.ม.
฿21,889,649
UPDATE !
(฿231,147 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.77 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.77 ตร.ม วัน อัลติจูด เจริญกรุง

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
34.7 ตร.ม.
฿8,351,969
UPDATE !
(฿240,691 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัน อัลติจูด เจริญกรุง 5585686

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
133.04 ตร.ม.
฿29,268,800
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วัน อัลติจูด เจริญกรุง ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1535420)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39.94 ตร.ม.
฿8,303,526
UPDATE !
(฿207,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง One Altitude Charoenkrung

ริธึ่ม สาทร
ริธึ่ม สาทร

Rhythm Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn421 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn183 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom202 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom132 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place38 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า The River163 ประกาศ
ขาย The River113 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230