รูป Niche Mono Itsaraphap - รูปที่ 1/17
รูป Niche Mono Itsaraphap - รูปที่ 2/17
รูป Niche Mono Itsaraphap - รูปที่ 3/17
รูป Niche Mono Itsaraphap - รูปที่ 4/17
รูป Niche Mono Itsaraphap - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Niche Mono Itsaraphap

นิช โมโน อิสรภาพบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Niche Mono Itsaraphap
คอนโดมิเนียม
บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
259
- เมตร
2021
57 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3568ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Tha Phra Interchange

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Motif Condo

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Motif Condo

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Motif Condo

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Estate @ Thapra

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Estate @ Thapra

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Estate @ Thapra

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Indy Condo

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Indy Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Indy Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Aspire Itsaraphap Station

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Itsaraphap Station

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Itsaraphap Station

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Sri Charoen

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Sri Charoen

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Charoen

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sangkrajai Condominium

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Sangkrajai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sangkrajai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Phosamton Living

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Phosamton Living

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Phosamton Living

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sivalai Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Sivalai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sivalai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ท่าพระ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 331 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ท่าพระ

มีประกาศขาย 181 ประกาศ

MRT อิสรภาพ

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 14 ประกาศ

ประกาศขาย MRT อิสรภาพ

มีประกาศขาย 23 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,638 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,555 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4 กม.

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 838 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,008 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,798 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,392 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,684 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,309 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,745 ประกาศ

ตลาดปากคลองตลาด

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศให้เช่า 839 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศขาย 271 ประกาศ

ตลาดพาหุรัด

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพาหุรัด

มีประกาศให้เช่า 815 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพาหุรัด

มีประกาศขาย 257 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,374 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,061 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,319 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,394 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,573 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,820 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,244 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,397 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,802 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,939 ประกาศ

เซ็นทรัล วังบูรพา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศให้เช่า 820 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศขาย 261 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,170 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,166 ประกาศ

เขตบางกอกใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศให้เช่า 369 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศขาย 203 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,369 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 777 ประกาศ

ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 792 ประกาศ

ประกาศขาย ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศขาย 257 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,442 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,988 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2.3 กม.

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,151 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,739 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,842 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 788 ประกาศ

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 310 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 120 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,226 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,408 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,805 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,910 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 699 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,761 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 543 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,200 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,637 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (D6808012)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (D6808012) ID Line : @condo101

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (A6902013) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (A6902013) ID Line : @condo42

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (A6905003) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (A6905003) ID Line : @condo42

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (A6808047) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (A6808047) ID Line : @condo42

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z4831💥 040369🔥ให้เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap

#Z4831💥 040369🔥ให้เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.13 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🦋RB20314 ให้เช่าถูกมาก📢นิช โมโน อิสรภาพ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20314 ให้เช่าถูกมาก📢นิช โมโน อิสรภาพ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:44
รูปภาพ เช่าคอนโด  นิช โมโน อิสรภาพ  MRT-อิสรภาพ วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-95668 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด นิช โมโน อิสรภาพ MRT-อิสรภาพ วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-95668 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  นิช โมโน อิสรภาพ  MRT-อิสรภาพ วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-83684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด นิช โมโน อิสรภาพ MRT-อิสรภาพ วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-83684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ คอนโด นิช โมโน อิสรภาพ (MD-95176)​

ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ คอนโด นิช โมโน อิสรภาพ (MD-95176)​

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.8 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
รูปภาพ 🔴 รับเงินคืน 3,000 บาท 🔴 .................................................. (id.ni1) Niche Mono Itsaraphap

🔴 รับเงินคืน 3,000 บาท 🔴 .................................................. (id.ni1) Niche Mono Itsaraphap

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:56

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิช โมโน อิสรภาพ MD-25084845

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.46 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿101,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิช โมโน อิสรภาพ  MD-25076598

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิช โมโน อิสรภาพ MD-25076598

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿103,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ นิช โมโน อิสรภาพ พร้อมโอน 🔥MD-26028459

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
29.13 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿112,942 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน อิสรภาพ ใกล้ MRT สนามไชย (ID 2459331)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32.95 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿108,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน อิสรภาพ ใกล้ MRT สนามไชย (ID 995214)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿3,399,000
UPDATE !
(฿99,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Motif Condo26 ประกาศ
ขาย Motif Condo12 ประกาศ
ดิ เอสเตท แอท ท่าพระ

The Estate @ Thapra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
อินดี้ คอนโด
อินดี้ คอนโด

Indy Condo

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Indy Condo2 ประกาศ
ขาย Indy Condo3 ประกาศ
แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น
แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น

Aspire Itsaraphap Station

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ศรีเจริญ

Sri Charoen

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Sri Charoen0 ประกาศ
ขาย Sri Charoen0 ประกาศ

Sangkrajai Condominium

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
โพธิ์สามต้น ลีฟวิ่ง

Phosamton Living

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Phosamton Living0 ประกาศ
ขาย Phosamton Living0 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by