รูป Newton Tower Condominium - รูปที่ 1/7
รูป Newton Tower Condominium - รูปที่ 2/7
รูป Newton Tower Condominium - รูปที่ 3/7
รูป Newton Tower Condominium - รูปที่ 4/7
รูป Newton Tower Condominium - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Newton Tower Condominium

นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียมคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Newton Tower Condominium
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
82
- เมตร
1991
- บาท/ตร.ม.
1
25

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 948 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 967 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,051 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 395 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

The Address Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,872 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,671 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,368 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,699 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,803 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,169 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,086 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,244 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,997 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,238 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,885 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,783 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,366 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,078 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.8 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,628 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,253 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,506 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,083 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,061 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,174 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,125 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,062 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,626 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,770 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,095 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,351 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,209 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.5 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,272 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,512 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,292 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,814 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,964 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,005 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,016 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,323 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,794 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,293 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,663 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,839 ประกาศ

สุขุมวิท 8

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 8

มีประกาศให้เช่า 120 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 8

มีประกาศขาย 36 ประกาศ

สุขุมวิท 6

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 6

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 6

มีประกาศขาย 128 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,201 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,259 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,239 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,105 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,578 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,651 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 11,895 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 924804)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 924804)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
190 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:27
รูปภาพ Newton Tower - 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR17942CD

Newton Tower - 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR17942CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
198 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ Newton Tower - Fantastic 3 Bed Condo For Rent in Nana Area - BR18629CD

Newton Tower - Fantastic 3 Bed Condo For Rent in Nana Area - BR18629CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
198 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ Newton Tower - Well Maintained 2 Bed Condo in Nana - BR60307CD

Newton Tower - Well Maintained 2 Bed Condo in Nana - BR60307CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ Newton Tower - 2+1 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR12912CD

Newton Tower - 2+1 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR12912CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
198 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ Newton Tower - Attractive 2 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR12914CD

Newton Tower - Attractive 2 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR12914CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ Newton Tower - 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR17751CD

Newton Tower - 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR17751CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
189 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ Newton Tower - Well-Maintained 3 Bedroom Condo For Rent - BR15112CD

Newton Tower - Well-Maintained 3 Bedroom Condo For Rent - BR15112CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
198 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ Newton Tower | Well Maintained 2+1 Bedroom Condo For Rent - BR15619CD

Newton Tower | Well Maintained 2+1 Bedroom Condo For Rent - BR15619CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
198 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 00:56
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Newly renovated,Fully Furnished 2 BR Condominium @Newton Tower (AA45650)

🔼🔽 AccomA 📩 Newly renovated,Fully Furnished 2 BR Condominium @Newton Tower (AA45650)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 05:19
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony 2 BR Condominium @Newton Tower (23964)

🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony 2 BR Condominium @Newton Tower (23964)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 05:19
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Newton Tower (AA44995)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Newton Tower (AA44995)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
186 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/11/2568 01:55
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony 3 BR Condominium @Newton Tower (AA27277)

🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony 3 BR Condominium @Newton Tower (AA27277)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
190 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 31/10/2568 09:38
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony 3 BR Condominium @Newton Tower (29314)

🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony 3 BR Condominium @Newton Tower (29314)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
198 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/09/2568 09:40
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Newton Tower (AA44194)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Newton Tower (AA44194)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
190 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/07/2568 09:39

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1159092)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
118.58 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿105,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2284208)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
118 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿127,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2715126)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
188 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿119,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2703754)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
188 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:52
190.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

190.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
190 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
LTH14634 – Condo for Sale | Newton Tower | 188 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Nana | 23.18 MB | คอนโดขาย นิวตัน ทาวเวอร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
14 ตร.ม.
฿23,180,000
UPDATE !
(฿1,655,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:18
ขาย Newton Tower. 2นอน 119ตร.ม. Line id: @pfagent

ขาย Newton Tower. 2นอน 119ตร.ม. Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
119 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿105,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:51
For Sale 2 Bedroom Condominium in Newton Tower in Khlong Toei, Bangkok BTS Nana HRE00387

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
188 ตร.ม.
฿22,500,000
NEW !
(฿119,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:40
For Sale 2 Bedroom Condominium in Newton Tower in Khlong Toei, Khlong Toei, Bangkok BTS Nana HRE00387

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
188 ตร.ม.
฿22,500,000
NEW !
(฿119,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 10:21
🧡ห้องรีโนเวทใหม่! Newton Tower Condominium แต่งสวย พร้อมอยู่ ใกล้ Bts นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
188 ตร.ม.
฿20,500,000
(฿109,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 11:38
🔼🔽 AccomA 📩 Newly renovated 2 BR Condominium @Newton Tower (AA45767)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
188 ตร.ม.
฿20,500,000
(฿109,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 05:18
The Reserve Kasemsan3 1 bedroom, for sale

The Reserve Kasemsan3 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
39 ตร.ม.
฿7,890,000
UPDATE !
(฿202,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony 2 BR Condominium @Newton Tower (AA15091)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
190 ตร.ม.
฿20,000,000
(฿105,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง Newton Tower Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke948 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless967 ประกาศ
ขาย Life One Wireless214 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1051 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit395 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23457 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23165 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke472 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke241 ประกาศ
ขาย The Address Asoke80 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke214 ประกาศ
ขาย Villa Asoke107 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230