รูป Moon Tower - รูปที่ 1/7
รูป Moon Tower - รูปที่ 2/7
รูป Moon Tower - รูปที่ 3/7
รูป Moon Tower - รูปที่ 4/7
รูป Moon Tower - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Moon Tower

มูน ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Moon Tower
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
70
1995
1
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 234 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 594 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 353 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 272 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 203 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,569 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,324 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,770 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,936 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,531 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,683 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,998 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,941 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,771 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,912 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 57,254 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 21,344 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,243 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,463 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,792 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,389 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,990 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,801 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,460 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,362 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 47,139 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,730 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 630 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,481 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,697 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,723 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 14,025 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,710 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 12,313 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,266 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,462 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,686 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 16,168 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,690 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,568 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 21,105 ประกาศ

สุขุมวิท 59

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 59

มีประกาศให้เช่า 670 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 59

มีประกาศขาย 291 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 40,555 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,872 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 70,688 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,528 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,758 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 19,180 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,722 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 45,109 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,944 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 23,166 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,700 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ คอนโด 5-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874465)

คอนโด 5-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874465)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 25
531 ตร.ม.
฿320,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ A031361 Moon Tower

A031361 Moon Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
122 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A031362 Moon Tower

A031362 Moon Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
120 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ #Z1629 ให้เช่าคอนโด Moon Tower (Sukhumvit 59)

#Z1629 ให้เช่าคอนโด Moon Tower (Sukhumvit 59)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 9
310 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ Moon Tower - Renovated 3 Bedroom Condo in Ekkamai Area - BR11181CD

Moon Tower - Renovated 3 Bedroom Condo in Ekkamai Area - BR11181CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
295 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Moon Tower - 6 Bedroom Triplex Penthouse in Ekkamai - BR16030CD

Moon Tower - 6 Bedroom Triplex Penthouse in Ekkamai - BR16030CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
6 นอน
6 น้ำ
ชั้น -
657 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Moon Tower | Expansive 2 Bed Condo in Ekkamai Area - BR4416CD

Moon Tower | Expansive 2 Bed Condo in Ekkamai Area - BR4416CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
288 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ LTH12808 - Condo for rent คอนโด ให้เช่า Moon Tower มูน ทาวเวอร์ Size 202 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Thonglor Station ONLY 65K/Month

LTH12808 - Condo for rent คอนโด ให้เช่า Moon Tower มูน ทาวเวอร์ Size 202 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Thonglor Station ONLY 65K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9+
202 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Newly renovated Huge & Bright 3 beds condo for rent and sale 700 m to Thonglor BTS at Moon tower (AA28816)

🔼🔽 AccomA 📩 Newly renovated Huge & Bright 3 beds condo for rent and sale 700 m to Thonglor BTS at Moon tower (AA28816)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
290 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Moon Tower

🔼🔽 AccomA 📩 Moon Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 0
700 ตร.ม.
฿320,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:18
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 4 BR Condominium @Moon Tower (AA35143)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 4 BR Condominium @Moon Tower (AA35143)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
300 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 09:38
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Classic condominium with open city views in Sukhumvit (2038701)

🔼🔽 AccomA 📩 Classic condominium with open city views in Sukhumvit (2038701)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
312 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/05/2568 09:39
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Moon Tower

🔼🔽 AccomA 📩 Moon Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
180 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/05/2568 09:39
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Moon Tower (20442)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Moon Tower (20442)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
288 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 803451)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
295 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿101,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2429357)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
4 น้ำ
531 ตร.ม.
฿82,000,000
UPDATE !
(฿154,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 25
531 ตร.ม.
฿82,000,000
NEW !
(฿154,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874650)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
719 ตร.ม.
฿54,500,000
UPDATE !
(฿75,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873818)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
6 นอน
9 น้ำ
ชั้น 27
657 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿121,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2222567)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
332.2 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿69,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มูน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2632335)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
332 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿69,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
3 Bed 4 Bath 371 SQ.M Moon Tower

3 Bed 4 Bath 371 SQ.M Moon Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21
371 ตร.ม.
฿31,000,000
UPDATE !
(฿83,558 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 3 Bath 332 SQ.M Condo For Sale at Moon Tower

2 Bed 3 Bath 332 SQ.M Condo For Sale at Moon Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
332.2 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿63,215 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
A036505 Moon Tower

A036505 Moon Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
311 ตร.ม.
฿25,000,000
NEW !
(฿80,386 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
DL25090701 ขายคอนโด มูน ทาวเวอร์ (Moon Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
202 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿108,911 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
LTHC11049–Moon tower FOR SALE 5 beds 4 baths 531 size Sq.m. Near BTS Thong Lor ONLY 82MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25+
531 ตร.ม.
฿82,000,000
UPDATE !
(฿154,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH12550 - Moon Tower Condo FOR SALE Size 202 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 22 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8+
202 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿108,911 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH12809 - Condo for sale คอนโด ขาย มูน ทาวเวอร์ Size 202 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Thonglor Station ONLY 28 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9+
202 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿138,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTHC12548 - Moon Tower Condo FOR SALE Size 122 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 11 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
122 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿90,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
💥 Spacious Unit at a Great Price 💥, Moon Tower Sukhumvit 59 near Bts Thong Lo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
141.74 ตร.ม.
฿11,500,000
(฿81,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:14

โครงการใกล้เคียง Moon Tower

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4191 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4109 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai384 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai127 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 168 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 97 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix594 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42353 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65203 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36204 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230