รูป MODE Sukhumvit 61 - รูปที่ 1/13
รูป MODE Sukhumvit 61 - รูปที่ 2/13
รูป MODE Sukhumvit 61 - รูปที่ 3/13
รูป MODE Sukhumvit 61 - รูปที่ 4/13
รูป MODE Sukhumvit 61 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

MODE Sukhumvit 61

โหมด สุขุมวิท 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
104ยูนิตเช่า

สะดวกสบายกับการเดินทางโครงการใกล้ปากซอย และใกล้ BTS สถานีเอกมัยเพียง 300 เมตร ให้ความสะดวกสบาย ด้วย เฟอร์นิเจอร์คุณภาพ และไม่ไกลจากแหล่งช็อปปิ้ง มากมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 104 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MODE Sukhumvit 61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
168
2013
60 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 413 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 642 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 172 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 260 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 210 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,153 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,825 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,470 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,969 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,307 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,790 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,859 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,390 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,390 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,696 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,968 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,759 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,892 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,408 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,346 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,554 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,294 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,203 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,141 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,879 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,654 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 110 เมตร

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,902 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,518 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,462 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,876 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,103 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,624 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,944 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,078 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,706 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,220 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,234 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,296 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,273 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,035 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,655 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 335 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 136 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,346 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,369 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,634 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,994 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,536 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,927 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,824 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,116 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,791 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,561 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,199 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (104)

ดูประกาศทั้งหมด (104)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2901152)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2901152)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:57
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2902868)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2902868)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:56
รูปภาพ #A124531 ✅ 19/11/68  ให้เช่า MODE Sukhumvit 61 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124531 ✅ 19/11/68 ให้เช่า MODE Sukhumvit 61 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124246 ✅ 5/5/69  ให้เช่า MODE Sukhumvit 61 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124246 ✅ 5/5/69 ให้เช่า MODE Sukhumvit 61 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #SC13534     📌   ให้เช่า | 🟦🟨โหมด สุขุมวิท 61​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13534     📌   ให้เช่า | 🟦🟨โหมด สุขุมวิท 61​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:09
รูปภาพ เช่าคอนโด 🌃 Mode Sukhumvit 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ 1นอน 55ตรม 35k ยูนิตชั้นสูง วิวสวย🌠

เช่าคอนโด 🌃 Mode Sukhumvit 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ 1นอน 55ตรม 35k ยูนิตชั้นสูง วิวสวย🌠

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:02
รูปภาพ ห้องใหญ่ที่สุดในโครงการ วิวดี MODE Sukhumvit 61 (โหมด สุขุมวิท 61)  ชั้น 1-4 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ห้องใหญ่ที่สุดในโครงการ วิวดี MODE Sukhumvit 61 (โหมด สุขุมวิท 61) ชั้น 1-4 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-4
109.65 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:51
รูปภาพ PM037440 ✨Flash Deal ✨ Mode Sukhumvit 61 (2Bed 2Bath 109.65 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 70,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037440 ✨Flash Deal ✨ Mode Sukhumvit 61 (2Bed 2Bath 109.65 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 70,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
109.65 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:45
รูปภาพ ✨ ให้เช่า โหมด สุขุมวิท 61 ✨  💰 ราคา 38,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า โหมด สุขุมวิท 61 ✨ 💰 ราคา 38,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
57 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
รูปภาพ MODE Sukhumvit 61 2 bedrooms, for rent

MODE Sukhumvit 61 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
84 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-75829 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-75829 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-88889 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-88889 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
110 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่า คอนโด  Mode Sukhumvit 61 BTS-ทองหล่อ สุขุมวิท คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-00327 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด Mode Sukhumvit 61 BTS-ทองหล่อ สุขุมวิท คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-00327 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78167 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78167 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-87124 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-87124 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ โหมด สุขุมวิท 61 สะดวกสบายพร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS สถานีเอกมัย

โหมด สุขุมวิท 61 สะดวกสบายพร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS สถานีเอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
54.8 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ สุขุมวิท

ให้เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:45
รูปภาพ DL26050076 ให้เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 (MODE Sukhumvit 61) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050076 ให้เช่าคอนโด โหมด สุขุมวิท 61 (MODE Sukhumvit 61) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 825407)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
87 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿189,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2010896)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿161,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
55 ตร.ม.
฿10,260,000
UPDATE !
(฿186,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
56.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

56.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿169,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
54.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

54.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿175,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
54.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

54.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54.5 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿179,817 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
66.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

66.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
66.8 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿232,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
109.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

109.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
109.6 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿168,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿159,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
Mode 61 สุขุมวิท 61 BTS เอกมัย

Mode 61 สุขุมวิท 61 BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43.39 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿129,062 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:34
For sale Mode 61 condo คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS เอกมัย ตกแต่งสวย ห้องกว้าง เฟอร์ครบ - SW001503

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54.68 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿146,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32
ขายด่วน 📍 MODE Sukhumvit 61 📍 เฟอร์นิเจอร์ครบ วิวเมือง เดินทางสะดวกใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
55 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:08
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2811985)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
109.65 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿168,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1832435)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54.5 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿211,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1491198)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿174,157 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โหมด สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1919606)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54.68 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿155,450 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
🏢 ขายคอนโด : MODE Sukhumvit 61 (โหมด สุขุมวิท 61)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10982

🏢 ขายคอนโด : MODE Sukhumvit 61 (โหมด สุขุมวิท 61) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10982

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
55 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26

โครงการใกล้เคียง MODE Sukhumvit 61

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4197 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 498 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix642 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42358 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42172 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65210 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36118 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230