รูป MIELER SUKHUMVIT 40 - รูปที่ 1/11
รูป MIELER SUKHUMVIT 40 - รูปที่ 2/11
รูป MIELER SUKHUMVIT 40 - รูปที่ 3/11
รูป MIELER SUKHUMVIT 40 - รูปที่ 4/11
รูป MIELER SUKHUMVIT 40 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

MIELER SUKHUMVIT 40

มีลเลอร์ สุขุมวิท 40คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
22ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MIELER SUKHUMVIT 40
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
24
2.7 เมตร
2018
75 บาท/ตร.ม.
1
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 427 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 383 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 44/1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,137 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,850 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,470 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,589 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,963 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,323 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,769 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,886 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,875 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,915 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,804 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,001 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,516 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,387 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,723 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,991 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,202 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,145 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,976 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,683 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,921 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,539 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,152 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,648 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,809 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,255 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,969 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,074 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,257 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,046 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,643 ประกาศ

สุขุมวิท 40

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 40

มีประกาศให้เช่า 64 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 40

มีประกาศขาย 37 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,421 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,093 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,883 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,038 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,584 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,947 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,898 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,959 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,547 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,222 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างออกไป 760 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

3 Bedrooms

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 112.50 - 132.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ Code: KJ5618  ให้เช่า Mieler Sukhumvit 40 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5618 ให้เช่า Mieler Sukhumvit 40 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
110 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:56
รูปภาพ #R3180 ให้เช่า Mieler Sukhumvit 40

#R3180 ให้เช่า Mieler Sukhumvit 40

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
110 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า Mieler. 3นอน 109ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Mieler. 3นอน 109ตร.ม. Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
109 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:14
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Mieler. 3นอน 110ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Mieler. 3นอน 110ตร.ม. Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
110 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:26
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า มีเครื่องซักผ้า ✅ คอนโด มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-94759

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า มีเครื่องซักผ้า ✅ คอนโด มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-94759

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
110 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ LTH9482 – Mieler Sukhumvit 40  FOR RENT size 109 sqm. 3 beds 3 baths near BT Ekkamai Station ONLY 65k/Month

LTH9482 – Mieler Sukhumvit 40 FOR RENT size 109 sqm. 3 beds 3 baths near BT Ekkamai Station ONLY 65k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
109 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:14
รูปภาพ A031313 Mieler Sukhumvit 40

A031313 Mieler Sukhumvit 40

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A035082 MIELER SUKHUMVIT 40

A035082 MIELER SUKHUMVIT 40

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
110 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2082009)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2082009)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
110 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1967719)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1967719)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
120.69 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Mieler Sukhumvit 40

🔼🔽 AccomA 📩 Mieler Sukhumvit 40

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Mieler Sukhumvit 40 (AA28442)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Mieler Sukhumvit 40 (AA28442)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (22)

#SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 514422)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
110 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2823567)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
110 ตร.ม.
฿21,500,000
UPDATE !
(฿195,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 405069)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
128.52 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿151,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
109.21 ตร.ม.
฿18,700,000
UPDATE !
(฿171,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
128.99 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿170,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

Mieler Sukhumvit 40 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
109 ตร.ม.
฿17,990,000
UPDATE !
(฿165,046 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
110.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

110.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
109.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

109.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
109 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿178,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
🎉 ขายคอนโด มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 อาคาร 1 ชั้น 3 3 ห้องนอน ขนาด 110 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿17,500,000
NEW !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 อาคาร 1 ชั้น 3 3 ห้องนอน ขนาด 110 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿17,500,000
NEW !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 อาคาร 1 ชั้น 3 3 ห้องนอน ขนาด 110 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿17,500,000
NEW !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:01
LTH11258-Mieler Sukhumvit 40 FOR SALE Size 110 sqm. 3 beds 3 baths BTS Ekkamai Station ONLY 15.5 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1+
110 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿140,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:18
LTH11404-Mieler Sukhumvit 40 FOR SALE Size 109.31 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 15.5 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1+
109.31 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿141,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:18
For sale Mieler Sukhumvit 40 มีลิฟต์ส่วนตัว มีรถรับส่งถึงbts - SW001396

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
110 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿140,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41
🩵 Rare Spacious 3-Bedroom 🩵 Private Residence at Mieler Sukhumvit 40 near Bts Ekkamai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
109.31 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿141,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:02
📌 ขายคอนโด มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 อาคาร 1 ชั้น 3 3 ห้องนอน ขนาด 110 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿17,500,000
NEW !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
ขายคอนโด Mieler Sukhumvit 40 ห้องใหญ่ 128.84 ตารางเมตร อารมณ์บ้านเดี่ยวใจกลางสุขุมวิท ความเป็นส่วนตัวสูงสุด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
128 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿155,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง MIELER SUKHUMVIT 40

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4194 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai383 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai132 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix605 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42347 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65205 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36186 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36119 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1

Rhythm Sukhumvit 44/1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230