รูป Metro Sky Sathorn - Wutthakat - รูปที่ 1/33
รูป Metro Sky Sathorn - Wutthakat - รูปที่ 2/33
รูป Metro Sky Sathorn - Wutthakat - รูปที่ 3/33
รูป Metro Sky Sathorn - Wutthakat - รูปที่ 4/33
รูป Metro Sky Sathorn - Wutthakat - รูปที่ 5/33
คอนโดมิเนียม

Metro Sky Sathorn - Wutthakat

เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
147ยูนิตเช่า

เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ Metro Sky Sathorn - Wutthakat พัฒนาโดย บริษัท พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 31 ชั้น 527 ยูนิต Metro Sky Sathorn - Wutthakat ตั้งอยู่ที่ถนนวุฒากาศ แขวงตลาดพลู เขตจอมทอง อยู๋ใกล้ตลาดพลู แหล่งสตรีทฟู้ดชื่อดังย่านฝั่งธน และห้างสรรสินค้ามากมาย ใกล้รถไฟฟ้า BTS เชื่อมต่อถนนได้หลายเส้นทาง เดินทางสะดวก ใกล้เมือง สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครันทันสมัย -ตลาดรัชดาภิเษก (ตลาดพลู), The Mall ท่าพระ , Riverside Plaza เจริญนคร, Big C ดาวคะนอง, Seacon บางแค, ICON SIAM -รถไฟฟ้า BTS วุฒากาศ -ถนนเทอดไท, ถนนราชพฤกษ์, ถนนรัชดาภิเษก, ถนนสาทร, ถนนกัลปพฤกษ์ -รร.อำนวยศิษย์ศึกษา, รร.ธนบุรีวรเทพีฯ -รพ.รัชดา-ท่าพระ, รพ.บางขุนเทียน 1

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 147 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
527
2.65 เมตร
2021
45 บาท/ตร.ม.
1
31

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
2931ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

IDEO Wutthakat

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,446 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

BTS วุฒากาศ

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 2,143 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วุฒากาศ

มีประกาศขาย 497 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,090 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

ม.ราชภัฏธนบุรี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 6,232 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศขาย 2,734 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,960 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,542 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,464 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,331 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,987 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,229 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,580 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,098 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,435 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,448 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,685 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,758 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,774 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,202 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,995 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,536 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,165 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,825 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,810 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,181 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,880 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,877 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,824 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,551 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,809 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,597 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,503 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 946 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,925 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,469 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,446 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 952 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,517 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 953 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 21.30 - 25.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (147)

ดูประกาศทั้งหมด (147)
รูปภาพ 🔥โปรด่วนเฉพาะเดือนนี้ ลดพิเศษเหลือ 9,500.-🔥    ให้เช่าโครงการ เมโทรสกาย วุฒากาศ 🏙️EXCLUSIVE

🔥โปรด่วนเฉพาะเดือนนี้ ลดพิเศษเหลือ 9,500.-🔥 ให้เช่าโครงการ เมโทรสกาย วุฒากาศ 🏙️

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.39 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:04
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6808039) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6808039) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
25.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (D6903019)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (D6903019) ID Line : @condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
22 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6803052)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6803052) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6805022)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6805022) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25.39 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6806029)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6806029) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26.05 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6805036) @rent24

เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6805036) @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
24.27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6807021)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Metro Sky Sathorn - Wutthakat/เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ (A6807021) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-72443 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-72443 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-77014 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-77014 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-108221 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-108221 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-76693 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-76693 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-124627 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-124627 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 28
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-147992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-147992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-79228 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-79228 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
22 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-103159 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-103159 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
21.7 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-117223 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-117223 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-123482 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-123482 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-107280 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-107280 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
28.18 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:47

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
22.05 ตร.ม.
฿2,294,000
UPDATE !
(฿104,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
📌 ขายจริง! ห้องจริง! คอนโด Metro Sky วุฒากาศ ชั้นสูง วิวโล่ง เดินถึง BTS วุฒากาศ เพียง 3 นาที

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34.2 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,339 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
A033808 Metro Sky Wutthakat

A033808 Metro Sky Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขายคอนโด เมโทร สกาย วุฒากาศ 2 ห้องนอน ขนาด 46.82 ตร.ม. ห้องมุม สภาพใหม่ เฟอร์ครบ ใกล้ 𝐁𝐓𝐒 วุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
46.82 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿91,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:14
ขายด่วน!! Metro Sky Wutthakat : เมโทร สกาย วุฒากาศ ขนาด 25.5ตรม ชั้น18

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
25.5 ตร.ม.
฿3,580,000
(฿140,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:59

โครงการใกล้เคียง Metro Sky Sathorn - Wutthakat

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat85 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat40 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by