รูป Mano Tower - รูปที่ 1/12
รูป Mano Tower - รูปที่ 2/12
รูป Mano Tower - รูปที่ 3/12
รูป Mano Tower - รูปที่ 4/12
รูป Mano Tower - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Mano Tower

มาโณ ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Mano Tower
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
32
1990
1
17

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 654 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 940 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

T.C. Green

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 257 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,707 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,894 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,831 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,706 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,322 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 640 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,514 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,539 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างออกไป 450 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,066 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Mano Tower (AA34600)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Mano Tower (AA34600)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
326 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/12/2568 13:15
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Mano Tower Condominium

🔼🔽 AccomA 📩 Mano Tower Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 0
320 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/09/2568 09:38
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Mano Tower (AA42258)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Mano Tower (AA42258)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
220 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/06/2568 09:39
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  4 BR Condominium @Mano Tower (AA39829)

🔼🔽 AccomA 📩 4 BR Condominium @Mano Tower (AA39829)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
320 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (1)

3 Bedroom 3 Bathroom 220 SQ.M Mano Tower

3 Bedroom 3 Bathroom 220 SQ.M Mano Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
220 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Mano Tower

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke654 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke940 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green257 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke314 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา