รูป LYSS Condominium Ratchayothin - รูปที่ 1/8
รูป LYSS Condominium Ratchayothin - รูปที่ 2/8
รูป LYSS Condominium Ratchayothin - รูปที่ 3/8
รูป LYSS Condominium Ratchayothin - รูปที่ 4/8
รูป LYSS Condominium Ratchayothin - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

LYSS Condominium Ratchayothin

ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธินจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน LYSS Condominium Ratchayothin พัฒนาโดย บริษัท เอเบิ้ล แอสเสท กรุ๊ป จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 171 ยูนิต คอนโด Low Rise 1 อาคาร สูง 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยพหลโยธิน 27 มีห้องให้เลือกแบบ 1-2 ห้องนอน , ดูเพล็กซ์ ใกล้รถไฟฟ้าทำเลใจกลางเมือง เดินทางสะดวก ไม่ว่าจะเป็นรถสาธารณะ หรือรถส่วนตัว ใกล้ห้างสรรพสินค้า สิ่งอำนวยความสะดวก ภายในโครงการมีให้ครบครัน -รถไฟฟ้าสายสีเขียว ส่วนต่อขยาย สถานีพหลโยธิน 24 , รถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน -เมเจอร์รัชโยธิน, Avenue, Central ลาดพร้าว, Tesco Lotus, Union Mall, สวนจตุจักร, ตลาดบางเขน -รร.หอวัง, ม.ราชภัฎจันเกษม, ม.เกษตร, ม.เซนต์จอห์น -รพ.เมโย, รพ.วิภาวดี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

LYSS Condominium Ratchayothin
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
171
2.60 เมตร
2019
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 858 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

M Ladprao

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า M Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด M Ladprao

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Centric Ratchayothin

ห่างไป 5.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchayothin

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Chapter one The campus Ladprao 1

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter one The campus Ladprao 1

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter one The campus Ladprao 1

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Knightsbridge Prime Ratchayothin

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

624 Condolette Ratchada 36

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

BTS พหลโยธิน 24

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศให้เช่า 1,471 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศขาย 474 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,267 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,445 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,596 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 5.2 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,412 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,980 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.9 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,198 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 5.7 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,568 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 953 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,386 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,070 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,164 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,518 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,381 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,021 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,519 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,067 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.3 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,716 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,118 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,572 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,933 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,208 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,206 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,060 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.7 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,347 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,817 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.2 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,434 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,843 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 5.3 กม.

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,230 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,960 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 17,047 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,105 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,840 ประกาศ

พหลโยธิน 23

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พหลโยธิน 25

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 25

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 25

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พหลโยธิน 27

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 27

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 27

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,116 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,246 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,728 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,516 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.20 - 33.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ P673 ให้เช่าคอนโด LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน) ติดBTS ห้องสวย เฟอร์พร้อม มีเครื่องซักผ้า

P673 ให้เช่าคอนโด LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน) ติดBTS ห้องสวย เฟอร์พร้อม มีเครื่องซักผ้า

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:13
รูปภาพ T1401 คอนโดให้เช่า LYSS Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1401 คอนโดให้เช่า LYSS Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15
รูปภาพ TY1042 คอนโดให้เช่า LYSS Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

TY1042 คอนโดให้เช่า LYSS Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! Lyss Ratchayothin รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25043375

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! Lyss Ratchayothin รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25043375

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
49.5 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลิสส์ รัชโยธิน MRT-พหลโยธิน จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-112189 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลิสส์ รัชโยธิน MRT-พหลโยธิน จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-112189 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลิสส์ รัชโยธิน MRT-พหลโยธิน จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-109196 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลิสส์ รัชโยธิน MRT-พหลโยธิน จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-109196 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
49.5 ตร.ม.
฿24,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโดใกล้🚇BTS Phahonyothin 24 (Lyss Ratchayothin) ✅สนใจทักLine: @968pqbai

คอนโดใกล้🚇BTS Phahonyothin 24 (Lyss Ratchayothin) ✅สนใจทักLine: @968pqbai

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:02
รูปภาพ #R2782 ให้เช่า Lyss Ratchayothin

#R2782 ให้เช่า Lyss Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ CG_PH03 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_PH03 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:45
รูปภาพ CG_PH28 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_PH28 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:45
รูปภาพ CG_PH01 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_PH01 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:45
รูปภาพ CG_PH02 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_PH02 LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:45
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
33.3 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ ☎️ ปล่อยเช่า ☎️ Lyss Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน)

☎️ ปล่อยเช่า ☎️ Lyss Ratchayothin (ลิสส์ รัชโยธิน)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:56
รูปภาพ [เช่า] Lyss Ratchayothin Condo (ลิสส์ รัชโยธิน) คอนโด Low-rise ทำเลใจกลางรัชโยธิน ใกล้ BTS เพียง 200 เมตร

[เช่า] Lyss Ratchayothin Condo (ลิสส์ รัชโยธิน) คอนโด Low-rise ทำเลใจกลางรัชโยธิน ใกล้ BTS เพียง 200 เมตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:08

ประกาศขายในโครงการ (14)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิสส์ คอนโด รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 2396801)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
49 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿95,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:49
Lyss Ratchayothin 2 bedrooms, for sale

Lyss Ratchayothin 2 bedrooms, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
102.19 ตร.ม.
฿11,240,893
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06
ขายคอนโด ลิสส์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿95,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:30
🚩 ขายคอนโด ลิสส์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด ลิสส์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:02
📌 ขายคอนโด ลิสส์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด ลิสส์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:02
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลิสส์ รัชโยธิน MD-25085023

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿95,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
🏢 ขายคอนโด : LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11040

🏢 ขายคอนโด : LYSS Condominium Ratchayothin (ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11040

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
33.55 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿107,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
(18718) Lyss Ratchayothin ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน

(18718) Lyss Ratchayothin ลิสส์ คอนโดมิเนียม รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿102,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด สตูดิโอ ที่ ลิสส์ คอนโด รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 1763154)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿115,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
📢 ขายด่วน ! เจ้าของขายเอง Lyss Ratchayothin พลหโยธิน​ 27

📢 ขายด่วน ! เจ้าของขายเอง Lyss Ratchayothin พลหโยธิน​ 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.2 ตร.ม.
฿2,800,000
(฿99,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/11/2568 04:31
Lyss Ratchayothin 2 bedrooms, for sale

Lyss Ratchayothin 2 bedrooms, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
48.62 ตร.ม.
฿5,348,200
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

A033565 Lyss Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿102,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง LYSS Condominium Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao858 ประกาศ
ขาย Life Ladprao163 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Ladprao79 ประกาศ
ขาย M Ladprao31 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ratchayothin33 ประกาศ
แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1
แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1

Chapter one The campus Ladprao 1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน

Knightsbridge Prime Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต รัชดา 36

624 Condolette Ratchada 36

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by