รูป Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview - รูปที่ 1/12
รูป Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview - รูปที่ 2/12
รูป Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview - รูปที่ 3/12
รูป Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview - รูปที่ 4/12
รูป Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview

ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิวเมืองนนทบุรี นนทบุรี3.0/5
12ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

คอนโดวิวแม่น้ำ ชมวิวแบบ 360 องศา ในราคาเบาเบา เดินทางสะดวก ติดถนนใหญ่ พิบูลสงคราม ใกล้รถไฟฟ้า สายสีม่วง บางซื่อ-บางใหญ่ และรถไฟฟ้า สายสีแดง บางซื่อ-ตลิ่งชัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
764
2012
- บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6646ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Majestic Tower

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Majestic Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Majestic Tower

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Riverine Place

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverine Place

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Riverine Place

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

NAYA Residence

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า NAYA Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด NAYA Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sirilak Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Sirilak Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sirilak Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Yanhe Condominium 2

ห่างไป 5 กม.

คอนโดให้เช่า Yanhe Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Yanhe Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Clev Riverline Chaophraya - Wongsawang

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clev Riverline Chaophraya - Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Clev Riverline Chaophraya - Wongsawang

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Emma Condo

ห่างไป 5 กม.

คอนโดให้เช่า Emma Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Emma Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ploen Ploen Condo Rama 7 - Bang Kruai 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ploen Ploen Condo Rama 7 - Bang Kruai 4

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ploen Ploen Condo Rama 7 - Bang Kruai 4

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,979 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,637 ประกาศ

รร.พระรามหกเทคโนโลยี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พระรามหกเทคโนโลยี

มีประกาศให้เช่า 2,243 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พระรามหกเทคโนโลยี

มีประกาศขาย 1,201 ประกาศ

รร.วัดเขมาภิรตาราม

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศให้เช่า 3,500 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศขาย 1,969 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.6 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,330 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.2 กม.

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,822 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,096 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,844 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,256 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.6 กม.

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 5.1 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,898 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,723 ประกาศ

สภาการพยาบาลแห่งประเทศไทย

ห่างไป 5.4 กม.

ถนนพิบูลสงคราม นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,036 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 34.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(1 รีวิวโครงการ)
TNproperty

TNproperty

27/07/2564

ปล่อยเช่าดี ไวมากครับ

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดลุมพินีวิลล์ พิบูลสงครามPREMIUM

ให้เช่า คอนโดลุมพินีวิลล์ พิบูลสงคราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/10/2567 13:37
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว สวนใหญ่ เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-101025 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว สวนใหญ่ เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-101025 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ P976 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview (ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม) ใกล้มจพ. ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า

P976 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview (ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม) ใกล้มจพ. ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:29
รูปภาพ 🔮RB24527 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24527 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
22.5 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23611 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23611 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🦋RB23611 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23611 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB24527 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24527 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
22.5 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ พิบูลวงคราม - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ พิบูลวงคราม - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:29
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
23.5 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
23.5 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ 🥝🥝🥝   ให้เช่า  คอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว  ชั้น  27   ขนาด  29  ตร.ม. วิวแม่น้ำ  พร้อมเข้าอยู่

🥝🥝🥝 ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว ชั้น 27 ขนาด 29 ตร.ม. วิวแม่น้ำ พร้อมเข้าอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
รูปภาพ 🍀🍀  (  ห้องว่าง )   ให้เช่า  คอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว   ชั้น  27   ขนาด  29  ตร.ม. วิวแม่น้ำ  พร้อมเข้าอยู่

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว ชั้น 27 ขนาด 29 ตร.ม. วิวแม่น้ำ พร้อมเข้าอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

📍 ด่วน! ขายคอนโด Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview  (ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว)

📍 ด่วน! ขายคอนโด Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview (ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
22.64 ตร.ม.
฿1,399,999
UPDATE !
(฿61,837 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:30
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿73,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿73,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
ขาย..คอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลย์สงคราม-ริเวอร์วิว *ห้องมุมวิวสวย* ที่ Line: @homefinder

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿59,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:59
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿73,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
💥SL-9226💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @be.easy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
22.64 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿61,837 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
💥SL-5032💥ด่วนมากก ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @be.easy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿66,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
ขาย คอนโดวิวแม่น้ำเจ้าพระยา สวยมาก | ลุมพินี วิลล์ พิบูลย์สงคราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿61,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:01
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว  ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว ใกล้ ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿62,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:15
SC0415💛ขายโครงการ ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

SC0415💛ขายโครงการ ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
28.19 ตร.ม.
฿1,790,000
(฿63,498 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:30
SC0428💛ขายโครงการ ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม – ริเวอร์วิว 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿2,500,000
(฿73,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว ใกล้ MRT บางโพ (ID 2092324)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
58.62 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿66,530 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview

ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
มาเจสติก ทาวเวอร์

Majestic Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Majestic Tower0 ประกาศ
ขาย Majestic Tower0 ประกาศ
ริเวอร์ไรน์ เพลส
ริเวอร์ไรน์ เพลส

Riverine Place

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Riverine Place13 ประกาศ
ขาย Riverine Place11 ประกาศ
นายา เรสซิเดนซ์

NAYA Residence

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า NAYA Residence0 ประกาศ
ขาย NAYA Residence0 ประกาศ
ศิริลักษณ์ คอนโดมิเนียม

Sirilak Condominium

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

Yanhe Condominium 2

บางกรวย นนทบุรี
เอ็มมา คอนโด
เอ็มมา คอนโด

Emma Condo

บางกรวย นนทบุรี
เช่า Emma Condo1 ประกาศ
ขาย Emma Condo0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by