รูป Lumpini Township Rangsit - Klong 1 - รูปที่ 1/6
รูป Lumpini Township Rangsit - Klong 1 - รูปที่ 2/6
รูป Lumpini Township Rangsit - Klong 1 - รูปที่ 3/6
รูป Lumpini Township Rangsit - Klong 1 - รูปที่ 4/6
รูป Lumpini Township Rangsit - Klong 1 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Lumpini Township Rangsit - Klong 1

ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1ธัญบุรี ปทุมธานี4.8/5
51ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

Lumpini Township รังสิต - คลอง 1จาก LPN. ตั้งอยู่บนถนนเลียบคลองรังสิต ซอยรังสิต-นครนายก อยู่ในย่านชุมชนตัวโครงการมีร้านค้า ร้านอาหาร ร้านสะดวกซื้อรองรับ ตามสองฝั่งทางถนนเลียบคลองรังสิต และซอยวัดธรรมสุขใจ จะมีร้านค้า ร้านอาหาร ร้านโชห่วย 7-11 Family Mart เป็นระยะๆ มีตลาดสดใกล้ๆหลายที่เลย ส่วนห้างสรรพสินค้าใกล้ๆมีฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ZPELL เมเจอร์รังสิต เทสโก้โลตัส แมคโค เซียร์รังสิตสิ่งอำนวยความสะดวก - Facility หลักๆของโครงการอยู่ที่อาคารจอดรถด้านหน้าอาคารจอดรถจะมีสวนหย่อม และสนามเด็กเล่น โดย P1 มีห้องสมุด ห้องฟิตเนส , P2 มีห้องสมุด ห้องเด็กเล็ก , P3 และ P4 มีสนามฟุตซอล 2 สนาม มี Club House แยกเป็นอาคาร 2 ชั้นมีห้องนิติบุคคล มีสระว่ายน้ำระบบเกลือขนาด 24 x 12 ม. ลึก 1.2 ม. สระเด็กลึก 60 ซม. มีพื้นที่นั่งริมสระรอบๆ มีห้องเด็กเล็ก ห้องน้ำแยกชายหญิง ชั้นสองเป็นห้องฟิตเนส และห้องสันทนาการ ติดกับ Club House มีสนามบาส ตามระยะห่างระหว่างอาคารจะมีที่จอดรถมอเตอร์ไซค์และจักรยาน มีจักรยานของโครงการให้ใช้ฟรีปั่นในโครงการเท่านั้น ลิฟต์โดยสารมีให้อาคารละ 2 ตัว จอดรถจอดได้ที่อาคารจอดรถ 7 ชั้น รวมซ้อนคันคิดเป็น 25% เก็บค่าบริการรายเดือนคันละ 300 บาท ระบบรักษาความปลอดภัยมีรปภ. มี CCTV และผ่านเข้าออกด้วยระบบ Key Card Accessสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • 7-11 : อาคาร D1
  • Market Place : หน้าทางเข้าโครงการ
  • ตลาดน้ำนครรังสิต : 350 ม.
  • เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ : 2.3 กม.
  • ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต , ZPELL : 2.3 กม.
  • เทสโก้ โลตัส : 3 กม.
  • เซียร์ รังสิต : 4.8 กม.
  • โบ๊เบ๊ทาวเวอร์ รังสิต : 8 กม.
  • บิ๊กซี รังสิต : 8.1 กม.
  • Makro : 9.7 กม.
  • สถาบันธัญญารักษ์ : 1.8 กม.
  • ม.รังสิต : 7.4 กม.
  • ม.เทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ศูนย์รังสิต : 7.8 กม.
  • ม.กรุงเทพ : 8.1 กม.
  • ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต : 11.5 กม.
  • รพ.เปาโล : 2.3 กม.
  • รพ.ปทุมเวช : 4.6 กม.
  • รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ : 11.7 กม.
  • ดรีมเวิลล์ : 6.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 51 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Township Rangsit - Klong 1

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Township
  • Lumpini Township รังสิต - คลอง 1
  • LPN ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1
  • LPN Township รังสิต - คลอง 1
คอนโดมิเนียม
ธัญบุรี ปทุมธานี
10074
2.4 เมตร
2019
20 บาท/ตร.ม.
50
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6671ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Baan Eua Ar Thorn Rungsit Klong 1

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Eua Ar Thorn Rungsit Klong 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Ar Thorn Rungsit Klong 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Tanya Codotown

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Tanya Codotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tanya Codotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ploen Ploen Plus Condominium Rangsit - Future Park

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ploen Ploen Plus Condominium Rangsit - Future Park

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Ploen Ploen Plus Condominium Rangsit - Future Park

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Ploen Ploen Condo Rangsit-Future Park 5

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ploen Ploen Condo Rangsit-Future Park 5

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ploen Ploen Condo Rangsit-Future Park 5

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Ploen Ploen Condominium Rangsit - Future Park

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ploen Ploen Condominium Rangsit - Future Park

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ploen Ploen Condominium Rangsit - Future Park

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ธัญบุรี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ธัญบุรี

มีประกาศให้เช่า 473 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ธัญบุรี

มีประกาศขาย 191 ประกาศ

รร.สายปัญญารังสิต

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศให้เช่า 496 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

ม.รังสิต

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รังสิต

มีประกาศให้เช่า 878 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รังสิต

มีประกาศขาย 240 ประกาศ

ม.นอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตรังสิต

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส รังสิต

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส รังสิต

มีประกาศให้เช่า 299 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส รังสิต

มีประกาศขาย 125 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รังสิต

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี รังสิต

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี รังสิต

มีประกาศให้เช่า 296 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี รังสิต

มีประกาศขาย 127 ประกาศ

แม็คโคร รังสิต

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร รังสิต

มีประกาศให้เช่า 442 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร รังสิต

มีประกาศขาย 162 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รังสิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต

มีประกาศให้เช่า 296 ประกาศ

ตลาดรังสิต

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดรังสิต

มีประกาศให้เช่า 296 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดรังสิต

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

ธัญบุรี ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ธัญบุรี ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 322 ประกาศ

ประกาศขาย ธัญบุรี ปทุมธานี

มีประกาศขาย 123 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 992 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

รังสิต

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 568 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 220 ประกาศ

เซียร์ รังสิต

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซียร์ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 453 ประกาศ

ประกาศขาย เซียร์ รังสิต

มีประกาศขาย 185 ประกาศ

ดรีมเวิลด์

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ดรีมเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 127 ประกาศ

ประกาศขาย ดรีมเวิลด์

มีประกาศขาย 109 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,088 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 488 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,366 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,923 ประกาศ

ลำลูกกา คลองหนึ่ง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ลำลูกกา คลองสอง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา คลองสอง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา คลองสอง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รังสิต-นครนายก 26

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต-นครนายก 26

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต-นครนายก 26

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รังสิต-นครนายก 28

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต-นครนายก 28

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต-นครนายก 28

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.แพทย์รังสิต

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 456 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศขาย 186 ประกาศ

รพ.ราชวิถี 2 รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี 2 รังสิต

มีประกาศให้เช่า 280 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี 2 รังสิต

มีประกาศขาย 119 ประกาศ

รพ.วิภาวดีรังสิต

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 525 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 198 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 21.00 - 26.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.8/5(6 รีวิวโครงการ)
อนันต์  เถื่อนโทสาร

อนันต์ เถื่อนโทสาร

18/09/2564

เป็นโครงการที่มีส่วนกลางที่ดีมากถึงก้องจะเล็กแต่จัดสันได้อย่างลงตัวชอบมาก

(4)
Smilecondo789

Smilecondo789

27/07/2564

โครงการใหญ่ มีสิ่งอำนวยความสะดวกหลากหลาย และใกล้แหล่ะ ซื้อของกินของใช้ค่ะ

(5)
Easyhomeland

Easyhomeland

23/06/2564

โครงการลุมพินีทาวนชิป รังสิต บอกเลยนักลงทุนมืออาชีพ ต้องมีเก็บเข้า port มากเพราะสามารถทำกำไรจากห้องนี้ได้ทั้งค่าเช่าและการต่อยอด

(5)
GoodAgent

GoodAgent

13/02/2564

สถานที่เงียบสงบ ค่อนข้างเป็นส่วนตัว เจ้าหน้าที่อัธยาศัยดี เสียตรงห้องจะมีพื้นที่เล็กจำกัดไปหน่อยค่ะ

(5)
Peejcondo

Peejcondo

10/02/2564

น่าอยู่ดี หาของกินง่าย ไกล้ห้างฟิวเจอร์พาร์ค ห้องค่อนข้างเล็กไปหน่อย แต่ระบบส่วนกลางถือว่าดี

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ  P. ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 ห้องราคาถูก ตกแต่งครบ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต🔥

P. ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 ห้องราคาถูก ตกแต่งครบ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต🔥

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
22 ตร.ม.
฿4,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 ประชาธิปัตย์ ธัญบุรี ปทุมธานี CX-135568 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 ประชาธิปัตย์ ธัญบุรี ปทุมธานี CX-135568 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธัญบุรี ปทุมธานี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
43.11 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ P.ให้เช่าLumpini township Rungsit ห้องสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต 🔥

P.ให้เช่าLumpini township Rungsit ห้องสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต 🔥

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿4,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:31
รูปภาพ P. ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 ห้องสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต🔥

P. ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 ห้องสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต🔥

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:01
รูปภาพ 🔮RB23982 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23982 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธัญบุรี ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22.5 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต คลอง 1

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:56
รูปภาพ คอนโดให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิต ห้องแต่งใหม่..ถูกหลักฮวงจุ้ย Digital Door Lock /Smart TV 50"

คอนโดให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิต ห้องแต่งใหม่..ถูกหลักฮวงจุ้ย Digital Door Lock /Smart TV 50"

ธัญบุรี ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:56
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิป A5 fully furnished Digital Door Lock/Smart TV50"

ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิป A5 fully furnished Digital Door Lock/Smart TV50"

ธัญบุรี ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:56
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิป Digital Door Lock แค่สแกนนิ้ว เฟอร์ใหม่!! ตึกหน้าใกล้ Market place

ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิป Digital Door Lock แค่สแกนนิ้ว เฟอร์ใหม่!! ตึกหน้าใกล้ Market place

ธัญบุรี ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2561)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:56
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิป รังสิต-คลอง1 ตึกB2 Digital Door Lock

ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิป รังสิต-คลอง1 ตึกB2 Digital Door Lock

ธัญบุรี ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:56
รูปภาพ P. ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 1ห้องนอน ราคาถูก ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต🔥

P. ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 1ห้องนอน ราคาถูก ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต🔥

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:30
รูปภาพ  P.ให้เช่าLumpini township rungsit klong 1 ห้องราคาถูก ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต

P.ให้เช่าLumpini township rungsit klong 1 ห้องราคาถูก ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:01
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 ทำเลดี ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค เฟอร์ครบ 🚌มีรถรับส่ง #BU ด้วยนะ คุ้มสุดๆ 🔥Pun

ให้เช่าลุมพินีทาวน์ชิปรังสิตคลอง1 ทำเลดี ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค เฟอร์ครบ 🚌มีรถรับส่ง #BU ด้วยนะ คุ้มสุดๆ 🔥Pun

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:32
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 🏡 5,000 พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B609

ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 🏡 5,000 พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B609

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
21.5 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 🏡 5,500 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M1994

ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 🏡 5,500 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M1994

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
21.5 ตร.ม.
฿5,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 🏡 6,000 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B608

ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 🏡 6,000 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B608

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿5,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต คลอง 1 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M2133

ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต คลอง 1 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M2133

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿5,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L58

ให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L58

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
21.5 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:15
รูปภาพ Code: KJ1132 Lumpini Township Rangsit-Khlong 1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ1132 Lumpini Township Rangsit-Khlong 1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ธัญบุรี ปทุมธานี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
43.11 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:34

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
คอนโดมิเนียม 21.5 ตร.ม. ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 ซี,ดี,อี ธัญบุรี ปทุมธานี 688,000PREMIUM

คอนโดมิเนียม 21.5 ตร.ม. ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 ซี,ดี,อี ธัญบุรี ปทุมธานี 688,000

ธัญบุรี ปทุมธานี
21.5 ตร.ม.
฿688,000
UPDATE !
(฿32,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 22.21 ตร.ม. ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 ซี,ดี,อี ธัญบุรี ปทุมธานี 751,000PREMIUM

คอนโดมิเนียม 22.21 ตร.ม. ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 ซี,ดี,อี ธัญบุรี ปทุมธานี 751,000

ธัญบุรี ปทุมธานี
22.21 ตร.ม.
฿751,000
(฿33,814 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/11/2568 12:00
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง1 ราคาถูก รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
21.5 ตร.ม.
฿896,000
UPDATE !
(฿41,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:33
ขายด่วน 🔥 Lumpini Township Rangsit - Klong 1 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS คูคต

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿660,000
NEW !
(฿30,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:08
JK2 6147779 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง1

JK2 6147779 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
21.5 ตร.ม.
฿657,900
UPDATE !
(฿30,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 6376138 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

JK 6376138 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
21.5 ตร.ม.
฿833,000
UPDATE !
(฿38,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5832833 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

JK 5832833 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
21.5 ตร.ม.
฿816,000
UPDATE !
(฿37,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5895890 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

JK 5895890 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
21.5 ตร.ม.
฿634,680
UPDATE !
(฿29,520 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 6115846 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

JK 6115846 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
21.5 ตร.ม.
฿630,488
UPDATE !
(฿29,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 5562040 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

JK2 5562040 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
21.5 ตร.ม.
฿639,625
UPDATE !
(฿29,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
BD 7383 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

BD 7383 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
21.5 ตร.ม.
฿731,000
UPDATE !
(฿34,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK3 6261298 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

JK3 6261298 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
21.5 ตร.ม.
฿823,650
UPDATE !
(฿38,309 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 6314470 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

JK 6314470 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
21.5 ตร.ม.
฿833,000
UPDATE !
(฿38,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 6379600 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต คลอง 1

JK2 6379600 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22.1 ตร.ม.
฿833,850
UPDATE !
(฿37,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5915837 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

JK 5915837 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
21.5 ตร.ม.
฿731,000
UPDATE !
(฿34,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 6254363 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

JK2 6254363 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
21.5 ตร.ม.
฿657,900
UPDATE !
(฿30,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 6235888 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

JK 6235888 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
21.5 ตร.ม.
฿833,000
UPDATE !
(฿38,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5500522 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 เอ, บี

JK 5500522 : ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 เอ, บี

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
21.5 ตร.ม.
฿731,000
UPDATE !
(฿34,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
#SC13141​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
22 ตร.ม.
฿759,000
UPDATE !
(฿34,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Township Rangsit - Klong 1

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by