รูป Lumpini Suite Sukhumvit 41 - รูปที่ 1/11
รูป Lumpini Suite Sukhumvit 41 - รูปที่ 2/11
รูป Lumpini Suite Sukhumvit 41 - รูปที่ 3/11
รูป Lumpini Suite Sukhumvit 41 - รูปที่ 4/11
รูป Lumpini Suite Sukhumvit 41 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Lumpini Suite Sukhumvit 41

ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 Lumpini Suite Sukhumvit 41 พัฒนาโดย บริษัท เจ้าพระยามหานคร จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น รวม 159 ยูนิต ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 41 ถนนสุขุมวิท สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อนเดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า และ สถานที่สำคัญมากมาย -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -Emporium, EmQuatier, Terminal 21, K Village, Gateway เอกมัย, สวนเบญจสิริ, -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์, รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Suite Sukhumvit 41

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Suite สุขุมวิท 41
  • LPN สวีท สุขุมวิท 41
  • LPN Suite สุขุมวิท 41
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
159
- เมตร
2005
- บาท/ตร.ม.
2
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6470ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 608 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 567 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 208 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 226 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 454 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 606 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,176 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,375 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,768 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,826 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,087 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,894 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,733 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,789 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,621 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,238 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,076 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,932 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,196 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,297 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,680 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,743 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,525 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,565 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,157 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,447 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,168 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,554 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,544 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,501 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,978 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,859 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,379 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,354 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,669 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,666 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,466 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,546 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,157 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,235 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,236 ประกาศ

สุขุมวิท 41

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 41

มีประกาศให้เช่า 309 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 41

มีประกาศขาย 60 ประกาศ

สุขุมวิท 43

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 43

มีประกาศให้เช่า 320 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 43

มีประกาศขาย 113 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,726 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,999 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,452 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,718 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,030 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,610 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,781 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,839 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,842 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,340 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,638 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1411980)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1411980)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1830514)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1830514)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2778957)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2778957)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ #SC13677    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13677    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A09843

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A09843

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
71 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า มีเครื่องซักผ้า ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 MD-26085937

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า มีเครื่องซักผ้า ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 MD-26085937

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
71 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95516

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95516

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
71 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1647946)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1647946)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1865003)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1865003)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
53 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2808801)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2808801)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
71 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2892815)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2892815)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-62552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-62552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:46
รูปภาพ P-38931 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 Phirom Alley, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-38931 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 Phirom Alley, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:02
รูปภาพ ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:52
รูปภาพ DL26050165 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 (Lumpini Suite Sukhumvit 41) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL26050165 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 (Lumpini Suite Sukhumvit 41) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:01
รูปภาพ 📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Emporium

📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺Super special!🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Emporium

🔺Super special!🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 72 SQ.M Lumpini Suite Sukhumvit 41

1 Bedroom 1 Bathroom 72 SQ.M Lumpini Suite Sukhumvit 41

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:15
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

🔥นักลงทุนห้ามพลาด! 3 ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมพงษ์ CBD พร้อมรายได้ค่าเช่าทันที [U1372494]PREMIUM

🔥นักลงทุนห้ามพลาด! 3 ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมพงษ์ CBD พร้อมรายได้ค่าเช่าทันที [U1372494]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
83 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿110,843 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:28
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2258659)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
69 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿105,797 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:49
ขาย ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 3 ห้องนอน หายาก ทำเลดีที่สุด ราคาถูก 350 เมตรถึง BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
83 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿118,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:30
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1370847)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
41 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿146,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
Lumpini Suite Sukhumvit 41 1 bedroom, for sale

Lumpini Suite Sukhumvit 41 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
71.02 ตร.ม.
฿9,060,000
UPDATE !
(฿127,570 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Lumpini Suite Sukhumvit 41 2 bedrooms, for sale

Lumpini Suite Sukhumvit 41 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
71 ตร.ม.
฿8,590,000
UPDATE !
(฿120,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

A033604 Lumpini Suite Sukhumvit 41

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
53 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿109,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26

โครงการใกล้เคียง Lumpini Suite Sukhumvit 41

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24608 ประกาศ
ขาย Park 24263 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24567 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24208 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23454 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix606 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor167 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36120 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place368 ประกาศ
ขาย The Emporio Place131 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน