รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 1/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 2/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 3/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 4/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 5/44
คอนโดมิเนียม

Life Sathorn Sierra

ไลฟ์ สาทร เซียร์ราธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
41ยูนิตขาย
253ยูนิตเช่า

ไลฟ์ สาทร เซียร์รา Life Sathorn Sierra พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 40 ชั้น 1,971 ยูนิต + 2 ยูนิตร้านค้า Life Sathorn Sierra คอนโดใกล้รถไฟฟ้า ที่ตั้งโครงการบนถนนราชพฤกษ์ แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี รายล้อมด้วยพื้นที่ธรรมชาติ ให้เติมเต็มชีวิตเมือง เป็นทำเลที่สะดวกสบายสูงทั้งคนใช้รถและไม่ใช้รถ -ใกล้BTS ตลาดพลู 150 เมตร ,BRT ราชพฤกษ์ -ใกล้เดอะมอลล์ ท่าพระ : 450 ม. ,Icon Siam : 4 กม. -ใกล้รพ.สมิติเวชธนบุรี : 2.2 กม. ,รพ.สมเด็จเจ้าพระยา : 3.8 กม. ,รพ.ตากสิน : 3.9 กม. -ใกล้ร.ร.ศึกษานารี : 3.4 กม. ,ร.ร.อัสสัมชัญ : 5.1 กม. ,ร.ร.เซนต์โยเซฟคอนแวนต์ : 6.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 253 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life Sathorn Sierra
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1971
2.55 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
40
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25733ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,153 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 355 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,378 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 564 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,898 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,210 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,832 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,503 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,331 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,285 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,790 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,185 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,411 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,016 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,118 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,312 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,311 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,640 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,607 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,895 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,132 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,685 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,823 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,279 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,470 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,145 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,417 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 997 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ท่าพระ

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,034 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,753 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,434 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,143 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,411 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,843 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,688 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,504 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,548 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,404 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 908 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,354 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 915 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,414 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 914 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (253)

ดูประกาศทั้งหมด (253)
รูปภาพ 🎉 ให้เช่า คอนโด Life Sathorn Sierra ใกล้ BTS ตลาดพลู เพียง 150 เมตร ห้องสวย ทำเลดี EXCLUSIVE

🎉 ให้เช่า คอนโด Life Sathorn Sierra ใกล้ BTS ตลาดพลู เพียง 150 เมตร ห้องสวย ทำเลดี

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:38
รูปภาพ 👑Life Sathorn Sierra👑1bed plus ห้องสวยมาก✨ พร้อมย้าย✅มีvideoในห้องจริงPREMIUM

👑Life Sathorn Sierra👑1bed plus ห้องสวยมาก✨ พร้อมย้าย✅มีvideoในห้องจริง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:46
รูปภาพ #A12488 ✅ 26/1/69  ให้เช่า Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12488 ✅ 26/1/69 ให้เช่า Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124532 ✅ 22/3/69  ให้เช่า Life Sathorn Sierra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124532 ✅ 22/3/69 ให้เช่า Life Sathorn Sierra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124419 ✅ 18/4/69  ให้เช่า Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124419 ✅ 18/4/69 ให้เช่า Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🌟ให้เช่า คอนโด  Life Sathorn Sierra (ไลฟ์ สาทร เซียร์รา)    150 เมตร BTS ตลาดพลู และ BRT ราชพฤกษ์⛅️

🌟ให้เช่า คอนโด Life Sathorn Sierra (ไลฟ์ สาทร เซียร์รา) 150 เมตร BTS ตลาดพลู และ BRT ราชพฤกษ์⛅️

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:19
รูปภาพ Life Sathorn Sierra ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Life Sathorn Sierra ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 37
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2759958)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2759958)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
57.5 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2132021)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2132021)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2830816)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2830816)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2480374)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2480374)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
58 ตร.ม.
฿29,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2559336)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2559336)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1844364)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1844364)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ เช่า ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 2 นอน สวย ทำเลดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ตลาดพลู สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 2 นอน สวย ทำเลดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ตลาดพลู สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
58 ตร.ม.
฿29,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:10
รูปภาพ #SC13798​​​  📌 เช่า | 🟦🟨ไลฟ์ สาทร เซียร์รา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13798​​​  📌 เช่า | 🟦🟨ไลฟ์ สาทร เซียร์รา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
33 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:00
รูปภาพ Code: 26KJ1314  ให้เช่า Life Sathorn Sierra 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1314 ให้เช่า Life Sathorn Sierra 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
32.25 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ เช่าคอนโด Life Sathorn Sierra/ไลฟ์ สาทร เซียร์รา (D6905009) ID Line : @condothai

เช่าคอนโด Life Sathorn Sierra/ไลฟ์ สาทร เซียร์รา (D6905009) ID Line : @condothai

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
57 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
1 ห้องนอน 32.20 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์ราPREMIUM

1 ห้องนอน 32.20 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿3,669,500
UPDATE !
(฿114,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
#A124408 ✅ 13/11/68  ขายคอนโด  Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124408 ✅ 13/11/68 ขายคอนโด Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿114,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨  ราคา 3,490,000บาท

✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨ ราคา 3,490,000บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+
35 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿99,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨  ราคา 5,990,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨ ราคา 5,990,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿103,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨  ราคา 4,000,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨ ราคา 4,000,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
40 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨  ราคา 3,100,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨ ราคา 3,100,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
32 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿96,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨  ราคา 3,790,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ✨ ราคา 3,790,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+
35 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿108,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขาย ❗️ไลฟ์ สาทร เซียร์ร่า ❗️ห้องสวยชั้น30

ขาย ❗️ไลฟ์ สาทร เซียร์ร่า ❗️ห้องสวยชั้น30

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,590,000
NEW !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:43
Life Sathorn Sierra | Ready to move in project

Life Sathorn Sierra | Ready to move in project

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
28 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿110,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:31
ขายคอนโด  ไลฟ์ สาทร เซียร์รา BTS-ตลาดพลู ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-131303 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา BTS-ตลาดพลู ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-131303 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿96,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
ขายคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿93,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
ขายคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿96,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
57.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ตลาดพลู

57.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
57.7 ตร.ม.
฿6,220,000
UPDATE !
(฿107,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
58.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ตลาดพลู

58.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
58 ตร.ม.
฿8,060,000
UPDATE !
(฿138,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ตลาดพลู

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿105,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35.8 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35.8 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
36 ตร.ม.
฿4,322,600
UPDATE !
(฿120,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 32.25 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

1 ห้องนอน 32.25 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
32.2 ตร.ม.
฿3,960,400
UPDATE !
(฿122,994 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
สตูดิโอ  1 ห้องน้ำ 28.65 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 28.65 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 32
29 ตร.ม.
฿3,031,700
UPDATE !
(฿104,541 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
สตูดิโอ 28.65ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

สตูดิโอ 28.65ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
29 ตร.ม.
฿3,012,500
UPDATE !
(฿103,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat80 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat31 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play