รูป Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 - รูปที่ 1/8
รูป Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 - รูปที่ 2/8
รูป Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 - รูปที่ 3/8
รูป Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 - รูปที่ 4/8
รูป Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39

เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
31ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 31 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
59
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
34

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 948 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 658 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 401 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 459 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 612 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 476 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,214 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,303 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,417 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,741 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,336 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,791 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,021 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,189 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,355 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,176 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,377 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,241 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,888 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,650 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,740 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,481 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,284 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,777 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,570 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,517 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,212 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,774 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,402 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,727 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,535 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,249 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,874 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,550 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,641 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,473 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,102 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,711 ประกาศ

สุขุมวิท 39

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,322 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 687 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,499 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,597 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,228 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,782 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,525 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,812 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,838 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,645 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Le Raffine. 3นอน 237ตรม. สระว่ายน้ำส่วนตัว! Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Le Raffine. 3นอน 237ตรม. สระว่ายน้ำส่วนตัว! Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
237 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:12
รูปภาพ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 🌟PN-00007484🌟

เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 🌟PN-00007484🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
237 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:03
รูปภาพ Le Raffine 39 - Luxurious 2 Bedroom Condo With Private Pool - BR9792CD

Le Raffine 39 - Luxurious 2 Bedroom Condo With Private Pool - BR9792CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
236 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Le Raffine 39 | Amazing 4 Bed Luxury Condo With Private Pool - BR10026CD

Le Raffine 39 | Amazing 4 Bed Luxury Condo With Private Pool - BR10026CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
480 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Le Raffine 39 | Luxurious 3 Bedroom Duplex Condo With Pool - BR10795CD

Le Raffine 39 | Luxurious 3 Bedroom Duplex Condo With Pool - BR10795CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
350 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Le Raffine 39 - Expansive 3 Bed Duplex Condo With Pool - BR10792CD

Le Raffine 39 - Expansive 3 Bed Duplex Condo With Pool - BR10792CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
377 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Le Raffine 39 | Luxurious 3 Bedroom Condo With Private Pool - BR4632CD

Le Raffine 39 | Luxurious 3 Bedroom Condo With Private Pool - BR4632CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
360 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Le Raffine 39 - 3 Bed Duplex Luxury Condo For Rent With Private Pool - BR11733CD

Le Raffine 39 - 3 Bed Duplex Luxury Condo For Rent With Private Pool - BR11733CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
377 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Le Raffine 39 - Spacious 2 Bedroom Luxury Condo With Private Pool - BR11311CD

Le Raffine 39 - Spacious 2 Bedroom Luxury Condo With Private Pool - BR11311CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
227 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Le Raffine 39 - Stunning 2 Bedroom Condo w/Private Pool in Phrom Phong - BR17289CD

Le Raffine 39 - Stunning 2 Bedroom Condo w/Private Pool in Phrom Phong - BR17289CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
227 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ LTHC14365 – Condo for Rent | Le Raffine 39 | 237 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Phrom Phong | 160K/Month | คอนโดให้เช่า เลอ ราฟฟิเน่ 39

LTHC14365 – Condo for Rent | Le Raffine 39 | 237 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Phrom Phong | 160K/Month | คอนโดให้เช่า เลอ ราฟฟิเน่ 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
8 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3252 – Luxury Duplex with Private Pool Le Raffine Sukhumvit 39 FOR RENT 3 beds size 393.8 Sq.M. BTS Phrom Phong Station ONLY 200k /Month

LTH3252 – Luxury Duplex with Private Pool Le Raffine Sukhumvit 39 FOR RENT 3 beds size 393.8 Sq.M. BTS Phrom Phong Station ONLY 200k /Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
393.8 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2736011)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2736011)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
237 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2803159)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2803159)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
404 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 bedrooms, for rent

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
240 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
249 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 3 bedrooms, for rent

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
393 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
317 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
240 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

Le Raffine 39 | Exceptional 2 Bedroom Duplex Condo With Private Pool - BR16259CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
397 ตร.ม.
฿130,000,000
UPDATE !
(฿327,456 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
Le Raffine 39 | Remarkable 3 Bedroom Duplex Condo With Pool - BR18307CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
404 ตร.ม.
฿82,000,000
UPDATE !
(฿202,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 3 bedrooms, for sale

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
236 ตร.ม.
฿42,000,000
UPDATE !
(฿177,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 bedrooms, for sale

Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
279 ตร.ม.
฿43,900,000
UPDATE !
(฿157,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2633112)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
401 ตร.ม.
฿72,000,000
UPDATE !
(฿179,551 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
LTH5921 – Le Raffine Sukhumvit 39 FOR SALE 2 beds 4 baths size 237 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 39 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
237 ตร.ม.
฿39,000,000
UPDATE !
(฿164,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC13610 – Condo for Sale | Le Raffine Sukhumvit 39 | 400 sqm | 3 Beds 5 Baths | 127.8 MB | Near BTS Phrom Phong | คอนโดขาย เลอ ราฟฟิเน่ สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20+
400 ตร.ม.
฿127,800,000
UPDATE !
(฿319,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTH3253 – Luxury Duplex with Private Pool Le Raffine Sukhumvit 39 FOR SALE 3 beds size 393.8 Sq.M. BTS Phrom Phong Station ONLY 83 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
393.8 ตร.ม.
฿83,000,000
UPDATE !
(฿210,767 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
ยูนิต Luxury หรูหราแบบไม่ต้องรอ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1x
392.78 ตร.ม.
฿87,000,000
NEW !
(฿221,498 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:11
🔼🔽 AccomA 📩 Luxury City Condo with Stunning View ( AA43635 )

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
237 ตร.ม.
฿42,000,000
(฿177,215 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30

โครงการใกล้เคียง Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke948 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24658 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24529 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23459 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix612 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke476 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor162 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place350 ประกาศ
ขาย The Emporio Place127 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน