รูป Le Premier 2 - รูปที่ 1/9
รูป Le Premier 2 - รูปที่ 2/9
รูป Le Premier 2 - รูปที่ 3/9
รูป Le Premier 2 - รูปที่ 4/9
รูป Le Premier 2 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Le Premier 2

เลอ พรีเมียร์ 2วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Le Premier 2

ชื่ออื่นๆ

  • เลอพรีมิเออร์ 2
  • เลอ พรีเมีย 2
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
83
1998
1
21

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 405 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 640 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 257 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,028 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,779 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,377 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,554 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,790 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,249 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,482 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,720 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,284 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,338 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,240 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,734 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,622 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,836 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,987 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,167 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,438 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,239 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,138 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,129 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,538 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,488 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 660 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,223 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,775 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,921 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,542 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,868 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,046 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,462 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,097 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,059 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,216 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,147 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,991 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,512 ประกาศ

สุขุมวิท 59

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 59

มีประกาศให้เช่า 638 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 59

มีประกาศขาย 257 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,015 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,242 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,922 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,664 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,197 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,749 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,504 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,797 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,817 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,606 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,411 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,136 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ Le Premier 2 3 bedrooms, for rent

Le Premier 2 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
200 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
รูปภาพ Le Premier 2 3 bedrooms, for rent

Le Premier 2 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
รูปภาพ P-41482 ให้เช่า คอนโด เลอ พรีเมียร์ 2 Sukumvit 59 Klongtan Nua Wattana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-41482 ให้เช่า คอนโด เลอ พรีเมียร์ 2 Sukumvit 59 Klongtan Nua Wattana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
171 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:40
รูปภาพ Le Premier 2 | Spacious 2 Bed Condo in Thonglor Area - BR18979CD

Le Premier 2 | Spacious 2 Bed Condo in Thonglor Area - BR18979CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
129 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:34
รูปภาพ Le Premier 2 | Renovated 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60613CD

Le Premier 2 | Renovated 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60613CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
129 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:34
รูปภาพ P-139637 วิวเมืองสวย! เลอ พรีเมียร์ 2 ใกล้ BTS 40,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-139637 วิวเมืองสวย! เลอ พรีเมียร์ 2 ใกล้ BTS 40,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
133 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:10
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1981801)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1981801)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
129 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2337937)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2337937)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
133 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982089)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982089)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
122 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982085)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982085)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
122 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982077)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982077)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 17
122 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982068)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982068)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
122 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982084)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982084)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
117 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982076)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982076)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
122 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982086)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1982086)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
122 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1981857)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1981857)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
122 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Le Premier II Condominium

🔼🔽 AccomA 📩 Le Premier II Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
130 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 05:18
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Le Premier II (AA39422)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Le Premier II (AA39422)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/11/2568 09:40
รูปภาพ Le Premier 2 2 bedrooms, for rent

Le Premier 2 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]PREMIUM

ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
122.57 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿68,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:32
129.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

129.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
129 ตร.ม.
฿14,200,000
UPDATE !
(฿110,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 781484)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
123 ตร.ม.
฿11,440,000
UPDATE !
(฿93,008 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:23
LTHC12781- Le Premier 2 Condo FOR SALE Size 123 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 12.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15+
123 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿104,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
ขายคอนโด Le Premier 2 สุขุมวิท 59 ห้องใหญ่ แต่งใหม่ เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ - SW001845

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 9
170 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿108,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
129 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿120,155 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ พรีเมีย 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 698068)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
122 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿110,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
122 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿139,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
FOR SELL Le Premier 2 Duplex 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 258 ตร.ม. ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
259 ตร.ม.
฿23,000,000
NEW !
(฿88,803 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:22
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Le Premier II (AA30525)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Le Premier II (AA30525)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
123 ตร.ม.
฿13,500,000
(฿109,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง Le Premier 2

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4190 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 499 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix640 ประกาศ
ขาย Noble Remix265 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42357 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42171 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65208 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36180 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36117 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230