รูป Le Nice Ekamai - รูปที่ 1/10
รูป Le Nice Ekamai - รูปที่ 2/10
รูป Le Nice Ekamai - รูปที่ 3/10
รูป Le Nice Ekamai - รูปที่ 4/10
รูป Le Nice Ekamai - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Le Nice Ekamai

เลอ นิส เอกมัยวัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
13ยูนิตขาย
46ยูนิตเช่า

เลอ นิส เอกมัย Le Nice Ekamai พัฒนาโดย บริษัท เดอะ 63 ทวินส์ เรสซิเดนท์ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 79 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 63 บนทำเลทองหล่อ-พระโขนง ใกล้รถไฟฟ้า BTS มีห้องพักให้เลือกแบบ 1-3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน และรปภ. 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -Park Lane เอกมัย, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School -รพ.สุขุมวิท, รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 46 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
79
2010
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 400 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 612 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 172 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,082 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,761 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,535 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,526 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,868 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,221 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,969 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,642 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,302 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,999 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,524 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,304 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,888 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,796 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,401 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,087 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,543 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,213 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,288 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,118 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,103 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,440 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 840 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,559 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,723 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,287 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,507 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,029 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,034 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,914 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,022 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,411 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,173 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,435 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,120 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,498 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,626 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,324 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,963 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,556 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,644 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,698 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,826 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,793 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,306 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,526 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,582 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,131 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

03/05/2564

“คอนโดพร้อมอยู่ บนทำเลทองหล่อ-พระโขนง ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเอกมัย”

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
รูปภาพ เช่าคอนโด Le Nice Ekamai/เลอ นิส เอกมัย (F6902025) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Le Nice Ekamai/เลอ นิส เอกมัย (F6902025) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:05
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2541220)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2541220)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
97 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1995782)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1995782)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68 ตร.ม.
฿38,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:59
รูปภาพ #R4476 ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO

#R4476 ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
98 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #S160   ให้เช่า Le Nice Ekkamai

#S160 ให้เช่า Le Nice Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4623💥 150269 🔥ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO Ekkamai

#Z4623💥 150269 🔥ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1877     ให้เช่า LE NICE CONDO

#R1877 ให้เช่า LE NICE CONDO

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68 ตร.ม.
฿38,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8603  🎉 050169 ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO Ekkamai

#R8603 🎉 050169 ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40.44 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R131 ให้เช่า   Le Nice Ekamai

#R131 ให้เช่า Le Nice Ekamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1164 ให้เช่า LE NICE CONDO  เลอนีซ เอกมัย รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 37 ตร.ม  ชั้น 7

#R1164 ให้เช่า LE NICE CONDO เลอนีซ เอกมัย รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 37 ตร.ม ชั้น 7

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8054  🎉 081268 ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO Ekkamai

#R8054 🎉 081268 ให้เช่าคอนโด LE NICE CONDO Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
97 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เลอ นิส เอกมัย

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เลอ นิส เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:02
รูปภาพ DL000505 ให้เช่าคอนโด เลอ นิส เอกมัย (Le Nice Ekamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL000505 ให้เช่าคอนโด เลอ นิส เอกมัย (Le Nice Ekamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
รูปภาพ DL000406 ให้เช่าคอนโด เลอ นิส เอกมัย (Le Nice Ekamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL000406 ให้เช่าคอนโด เลอ นิส เอกมัย (Le Nice Ekamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า เลอ นิส เอกมัย รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25077388

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า เลอ นิส เอกมัย รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25077388

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:52
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2535283)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2535283)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
40.44 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2828450)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2828450)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2798001)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2798001)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด ให้เช่า : Le Nice Ekamai ( เลอนีซ เอกมัย ) (( BTS Ekkamai )) MK-02  line @livingbkk

คอนโด ให้เช่า : Le Nice Ekamai ( เลอนีซ เอกมัย ) (( BTS Ekkamai )) MK-02 line @livingbkk

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

🐶Pet-friendly,🐱 beautiful unit Lenice Ekamai near BTS Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น X
116.53 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿110,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:31
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เลอ นิส เอกมัย ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95305

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-10
116.53 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿110,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:52
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

37.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿121,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
LTH12552 -Le Nice Ekkamai Condo FOR SALE Size 116.53 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 13.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7+
116.53 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿119,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
LTH11996 – Penthouse For Sale at LE NICE CONDO Size 116.53 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 13.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7+
116.53 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿119,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2391821)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ นีซ เอกมัย คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 730556)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
🔥🔥ราคาดีๆ 🔥2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง ห้องสวย บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS เอกมัย 300 ม. ที่ Le Nice Ekamai / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
67.21 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿96,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:36

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 11:53
🔼🔽 AccomA 📩  Newly Renovated, Fully Furnished Condo for Sale in a Low-Rise Building at Le Nice Ekamai (AA42253)

🔼🔽 AccomA 📩 Newly Renovated, Fully Furnished Condo for Sale in a Low-Rise Building at Le Nice Ekamai (AA42253)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
116.53 ตร.ม.
฿12,900,000
(฿110,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
Hot Price !! Nice Room 3 Beds 3 Baths with Bathtub Good Location BTS Ekkamai 300 m. / For Sale-Le Nice Ekamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
116.53 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿119,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Le Nice Ekamai

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai394 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 82 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix612 ประกาศ
ขาย Noble Remix263 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42172 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65233 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6539 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36154 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36115 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230