รูป Le Chateau - รูปที่ 1/7
รูป Le Chateau - รูปที่ 2/7
รูป Le Chateau - รูปที่ 3/7
รูป Le Chateau - รูปที่ 4/7
รูป Le Chateau - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Le Chateau

เลอ ชาโตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

เลอชาโต

การเดินทางสะดวก

  • รถไฟฟ้า BTS พระราม 9

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  • ฟอร์จูนทาวน์
  • เซ็นทรัลพระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Le Chateau

ชื่ออื่นๆ

  • Le Chateau Condominium Rama 9
  • เลอ ชาโตว์ คอนโดมีเนียม พระราม 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
91
1997
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

The Base Garden Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 356 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,312 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,918 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,314 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,065 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,844 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3.5 กม.

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 8,348 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,503 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,560 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,435 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,879 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,399 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,736 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,074 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,684 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,047 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,288 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,583 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,412 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,374 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,567 ประกาศ

ท่าเรือรามหนึ่ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,783 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,214 ประกาศ

ฟอร์จูนทาวน์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศให้เช่า 58,120 ประกาศ

ประกาศขาย ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศขาย 20,582 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,824 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,862 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,762 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,886 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,951 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,046 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,331 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,044 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,709 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,955 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,754 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,310 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,808 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,489 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ Large 3 Bedroom Apartment in Vibrant Ekkamai Area - BR21090AP

Large 3 Bedroom Apartment in Vibrant Ekkamai Area - BR21090AP

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
240 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขายคอนโดเก่า low rise  ห้องใหญ่ 135.48 ตร.ม. ทำเล ซอยศูนย์วิจัย พระมเก้า เพชรบุรีตัดใหม่

ขายคอนโดเก่า low rise ห้องใหญ่ 135.48 ตร.ม. ทำเล ซอยศูนย์วิจัย พระมเก้า เพชรบุรีตัดใหม่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
135.48 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿45,763 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:49

โครงการใกล้เคียง Le Chateau

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 229 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 403 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 131 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play