รูป Lake Avenue - รูปที่ 1/9
รูป Lake Avenue - รูปที่ 2/9
รูป Lake Avenue - รูปที่ 3/9
รูป Lake Avenue - รูปที่ 4/9
รูป Lake Avenue - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Lake Avenue

เลค อเวนิวคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
70ยูนิตเช่า

เลค อเวนิว Lake Avenue จำนวน 1 อาคาร สูง 29 ชั้น 160 ยูนิต คอนโด High-Rise 26 ชั้น บนถนนสุขุมวิท ซอย 16 เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำชั้น, ฟิตเนส, สวนหย่อม, กล้องวงจรปิด CCTV, ระบบ Access Card Contral, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS อโศก, BTS พร้อมพงษ์ -MRT สุขุมวิท -ถนนสุขุมวิท, ถนนเพชรบุรี, ถนนอโศกมนตรี, -The Em District, UFM Fuji Super, Rain Hill -อุทยานเบญจสิริ, สวนเบญจกิติ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 70 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lake Avenue
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
160
1994
1
26

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 951 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 533 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 461 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 490 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 353 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 399 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,657 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,863 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

BTS อโศก

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,310 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,382 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,434 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,301 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,765 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,191 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,971 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 23,017 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,887 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.3 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,300 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,621 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,138 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,452 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,942 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,733 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,444 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,608 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,052 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,165 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,952 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,552 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,021 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,483 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,793 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,546 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,729 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,710 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,058 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,227 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,104 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,549 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,300 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,149 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,944 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,228 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,282 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,399 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,775 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,270 ประกาศ

สุขุมวิท 16

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 16

มีประกาศให้เช่า 672 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 16

มีประกาศขาย 299 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,492 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,848 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,595 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,688 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,202 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,639 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
รูปภาพ #A124297 ✅ 3/2/69  ให้เช่า Lake Avenue 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124297 ✅ 3/2/69 ให้เช่า Lake Avenue 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90.2 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124473 ✅ 17/10/68  ให้เช่า Lake Avenue 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124473 ✅ 17/10/68 ให้เช่า Lake Avenue 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
76.3 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2443693)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2443693)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 510661)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 510661)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
90 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2639359)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2639359)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
108 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ 🍀🍀 Cozy room🍀 ให้เช่า📌 เลค อเวนิว สุขุมวิท 13(Line:@rent2022)BTS อโศก✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A11007

🍀🍀 Cozy room🍀 ให้เช่า📌 เลค อเวนิว สุขุมวิท 13(Line:@rent2022)BTS อโศก✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A11007

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
96 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Lake Avenue Sukhumvit 16 📍BTS อโศก 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Lake Avenue Sukhumvit 16 📍BTS อโศก 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
96 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:14
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เลค อเวนิว ✨  ราคา 55,000  บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เลค อเวนิว ✨ ราคา 55,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
96 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2149988)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2149988)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
128 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 512832)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 512832)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
76 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 732564)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 732564)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
76 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2733908)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2733908)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
113 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2554312)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2554312)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
126 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2761368)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2761368)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
96 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2870284)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2870284)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
96 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 784743)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 784743)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
123 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ  Lake Avenue 🌟 ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS อโศก

Lake Avenue 🌟 ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS อโศก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
121 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:08
รูปภาพ Lake Avenue ✨ เรียบง่ายแต่หรูหรา พื้นที่กว้างขวางใจกลางธรรมชาติ ใกล้ BTS อโศก

Lake Avenue ✨ เรียบง่ายแต่หรูหรา พื้นที่กว้างขวางใจกลางธรรมชาติ ใกล้ BTS อโศก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
128 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:08
รูปภาพ Lake Avenue 2 bedrooms, for rent

Lake Avenue 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
128 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
126 ตร.ม.
฿10,590,000
UPDATE !
(฿84,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:00
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2873969)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 14
474 ตร.ม.
฿38,500,000
NEW !
(฿81,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2859955)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
123 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿121,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
123 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿121,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2045951)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
101 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿118,812 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 932276)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
79 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿113,924 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
Lake Avenue 2 bedrooms, for sale

Lake Avenue 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
128 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿117,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
Lake Avenue 2 bedrooms, for sale

Lake Avenue 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
128 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
ขาย!! เลค อเวนิว สุขุมวิท 16 | LAKE AVENUE Sukhumvit 16 MD-25085538

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
126 ตร.ม.
฿10,490,000
UPDATE !
(฿83,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
ขายด่วน🔥🔥 คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เลค อเวนิว MD-95345

ขายด่วน🔥🔥 คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เลค อเวนิว MD-95345

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
126 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿86,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
LTH13757 – Condo for Sale | Lake Avenue | 126 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Asoke | 12 MB | คอนโดขาย เลค อเวนิว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
126 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿95,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:18
LTH5594 – Lake Avenue FOR SALE 2 beds 2 baths size 126 Sq.M. Nearby BTS Asoke station ONLY 12.5 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
126 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿99,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:18
Lake Avenue 💎 ยูนิต ตกแต่งสวยหรู&Private Lift  💎 ใกล้ BTS อโศก

Lake Avenue 💎 ยูนิต ตกแต่งสวยหรู&Private Lift 💎 ใกล้ BTS อโศก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 2x
519 ตร.ม.
฿108,000,000
UPDATE !
(฿208,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลค อเวนิว คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2196168)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
127 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿148,819 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:52
New Renovated 1 Bd. Large Unit in Asoke // Close to BTS & MRT-Lake Avenue

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
87 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿112,644 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
2 Bed Unit For SALE Good Location Close To BTS Asoke -Lake Avenue

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
126 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿86,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Lake Avenue 1 bedroom, for sale

Lake Avenue 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
103.3 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿72,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Lake Avenue

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke951 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24669 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24533 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23461 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke490 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place353 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View199 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine399 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play