รูป La Vie En Rose Place - รูปที่ 1/9
รูป La Vie En Rose Place - รูปที่ 2/9
รูป La Vie En Rose Place - รูปที่ 3/9
รูป La Vie En Rose Place - รูปที่ 4/9
รูป La Vie En Rose Place - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

La Vie En Rose Place

ลา วี ออง โรส เพลส1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

ลา วี ออง โรส เพลส La Vie En Rose Place พัฒนาโดย บริษัท เนชั่นแนล ยูเนี่ยน จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 7 ชั้น 78 ยูนิต คอนโด Low-Rise 7 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 36 ใกล้รถไฟฟ้าประมาณ 300 เมตร มีห้องพักให้เลือกแบบ 2-3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, รปภ.24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons -Ekamai International School, Bangkok Prep International School -รพ.คามิลเลียน, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

La Vie En Rose Place

ชื่ออื่นๆ

  • ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36
  • ลา วี ออง โรส เพลส คอนโดมิเนียม
  • La Vie En Rose Place condominium
คอนโดมิเนียม
1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
78
2.7 เมตร
2007
50 บาท/ตร.ม.
2
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 564 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 404 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 373 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 339 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,555 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,821 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,033 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,575 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,133 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,824 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างออกไป 420 เมตร

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,565 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,860 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,932 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,721 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,919 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,184 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,651 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,924 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,981 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,302 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,564 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,529 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,205 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,471 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,551 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,584 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,036 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,338 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,371 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,669 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,641 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,007 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,994 ประกาศ

สุขุมวิท 36

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 36

มีประกาศให้เช่า 2,039 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 36

มีประกาศขาย 893 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,170 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,981 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,369 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,607 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,118 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,804 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,679 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,807 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,975 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,175 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างออกไป 900 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedrooms

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 85 - 102 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ ✨ ให้เช่า ลา วี ออง โรส เพลส ✨    ราคา 60,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ลา วี ออง โรส เพลส ✨ ราคา 60,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1-5
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา วี ออง โรส เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2909318)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา วี ออง โรส เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2909318)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ลา วี ออง โรส เพลส🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A04350

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ลา วี ออง โรส เพลส🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A04350

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:20
รูปภาพ La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for rent

La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
182 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for rent

La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
165 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for rent

La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
132 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36  BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-12726 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-12726 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 4
133 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ  La Vie En Rose 🛋️ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที 💚 ใกล้ BTS ทองหล่อ

La Vie En Rose 🛋️ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที 💚 ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น x
133 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:33
รูปภาพ #S163 ให้เช่า La Vie En Rose Place Sukhumvit36

#S163 ให้เช่า La Vie En Rose Place Sukhumvit36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ลา วี ออง โรส เพลส 1721678

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ลา วี ออง โรส เพลส 1721678

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
100 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 20:06
รูปภาพ #A12452 ✅ 24/1/69  ให้เช่า La Vie En Rose Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12452 ✅ 24/1/69 ให้เช่า La Vie En Rose Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12490 ✅ 27/11/68  ให้เช่า La Vie En Rose Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12490 ✅ 27/11/68 ให้เช่า La Vie En Rose Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12475 ✅ 23/2/69  ให้เช่า La Vie En Rose Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12475 ✅ 23/2/69 ให้เช่า La Vie En Rose Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ LTHC9262 – Condo in Thonglor FOR RENT 3 beds 4 baths size 132 Sq.m. near BTS Thonglo Station ONLY 60k/Month

LTHC9262 – Condo in Thonglor FOR RENT 3 beds 4 baths size 132 Sq.m. near BTS Thonglo Station ONLY 60k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3+
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:14
รูปภาพ ✨ให้เช่าคอนโด Low Lise 3 ห้องนอน 132 ตรม สุขุมวิท 36 BTS ทองหล่อ

✨ให้เช่าคอนโด Low Lise 3 ห้องนอน 132 ตรม สุขุมวิท 36 BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41
รูปภาพ A031043 La Vie En Rose Place

A031043 La Vie En Rose Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
85.67 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A031047 La Vie En Rose Place

A031047 La Vie En Rose Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A031044 La Vie En Rose Place

A031044 La Vie En Rose Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
85 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A031046 La Vie En Rose Place

A031046 La Vie En Rose Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

La Vie En Rose Place 2 bedrooms, for sale

La Vie En Rose Place 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿123,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for sale

La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
193 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿121,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for sale

La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
168 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for sale

La Vie En Rose Place 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
132.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

132.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลา วี ออง โรส เพลส 1905810

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลา วี ออง โรส เพลส 1905810

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
93 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿145,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:20
ขายคอนโดหรู ห้องใหญ่ เฟอร์นิเจอร์ครบชุด ✅ La Vie En Rose Place Sukhumvit 36 ลา วี ออง โรส เพลส สุขุมวิท 36 ทำเล Prime Thonglor ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02
🚩 ขายคอนโด ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36 อาคาร B ชั้น 4 3 ห้องนอน ขนาด 132 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36 อาคาร B ชั้น 4 3 ห้องนอน ขนาด 132 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36 อาคาร B ชั้น 4 3 ห้องนอน ขนาด 132 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:01
🎉 ขายคอนโด ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36 อาคาร B ชั้น 4 3 ห้องนอน ขนาด 132 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:00
LTH5449 – La Vie En Rose Place FOR SALE 3 bedrooms 3 bathrooms size 197 Sq.M. near BTS Thonglor Station ONLY 23.9 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
197 ตร.ม.
฿23,900,000
UPDATE !
(฿121,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
#SC13079​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลา วี ออง โรส เพลส​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:09
A036481 La Vie En Rose Place

A036481 La Vie En Rose Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
182 ตร.ม.
฿21,000,000
NEW !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลา วี ออง โรส เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2734138)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
170 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿164,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า โอกาสลงทุนในทำเลสุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ ให้ผลตอบแทนทันที

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
132 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿135,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:20
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา วี ออง โรส เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2894845)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
180.99 ตร.ม.
฿22,500,000
NEW !
(฿124,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:09
🔥🔥ลา วี ออง โรส ใกล้ BTS สถานีทองหล่อ เริ่มต้นง่ายๆ กับไลฟ์สไตล์คนเมือง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
82 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿152,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:37

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
82 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿152,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:58

โครงการใกล้เคียง La Vie En Rose Place

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4185 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 496 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24599 ประกาศ
ขาย Park 24263 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24564 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai373 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix601 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42339 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65198 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน