รูป La Citta Penthouse - รูปที่ 1/15
รูป La Citta Penthouse - รูปที่ 2/15
รูป La Citta Penthouse - รูปที่ 3/15
รูป La Citta Penthouse - รูปที่ 4/15
รูป La Citta Penthouse - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

La Citta Penthouse

ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ทองหล่อ 8วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

La Citta Penthouse
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
35
2014
- บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 230 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 258 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 331 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,406 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,646 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,092 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,388 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,128 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,126 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,939 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,927 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,907 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,164 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,886 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,183 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,120 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,655 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,682 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,690 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,787 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,058 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,525 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,028 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,268 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,396 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,144 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,201 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,457 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 4,901 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,422 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 14,600 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,327 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 10,876 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,165 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,146 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,079 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 23,926 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,671 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,781 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,835 ประกาศ

ทองหล่อ 8

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 8

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 8

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,504 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,041 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,000 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,213 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,417 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,506 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,885 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,124 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2713076)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2713076)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
200 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2720339)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2720339)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
147 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2742945)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2742945)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
165 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:09
รูปภาพ La Citta Penthouse (Thonglor 8) 3 bedrooms, for rent

La Citta Penthouse (Thonglor 8) 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
180 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ La Citta Penthouse (Thonglor 8) 3 bedrooms, for rent

La Citta Penthouse (Thonglor 8) 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
165 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ La citta 3 bedrooms, for rent

La citta 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
134 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ 💎 Exclusive Penthouse at La Citta Penthouse Thonglor 8 ใจกลางทองหล่อ

💎 Exclusive Penthouse at La Citta Penthouse Thonglor 8 ใจกลางทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
165 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:33
รูปภาพ LTH9704 – La citta penthouse FOR RENT size 165 Sq. m. 3 beds 3 batsh Near BTS Thonglo Station ONLY 100K/Month

LTH9704 – La citta penthouse FOR RENT size 165 Sq. m. 3 beds 3 batsh Near BTS Thonglo Station ONLY 100K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
165 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC11007–La Citta Penthouse FOR RENT 3 beds 4 baths size 200 Sq.m. Near BTS Phloen Chit ONLY 150k/month

LTHC11007–La Citta Penthouse FOR RENT 3 beds 4 baths size 200 Sq.m. Near BTS Phloen Chit ONLY 150k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
200 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC11101-La Citta Penthouse Thong Lor 8 FOR RENT 3 beds 4 baths size 200 Sqm. Near BTS Thong Lor ONLY 150k/month

LTHC11101-La Citta Penthouse Thong Lor 8 FOR RENT 3 beds 4 baths size 200 Sqm. Near BTS Thong Lor ONLY 150k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH9703 – La citta penthouse FOR RENT size 180 Sq. m. 3 beds 3 batsh Near BTS Thonglo Station ONLY 150K/Month

LTH9703 – La citta penthouse FOR RENT size 180 Sq. m. 3 beds 3 batsh Near BTS Thonglo Station ONLY 150K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
182 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC11223-La citta penthouse FOR RENT Size 180 sqm. 3 beds 3 baths BTS Thong lor Station ONLY 150K/Month

LTHC11223-La citta penthouse FOR RENT Size 180 sqm. 3 beds 3 baths BTS Thong lor Station ONLY 150K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
180 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
รูปภาพ #R8817 🎉 130169  ให้เช่าคอนโด La Citta Penthouse Thonglor 8

#R8817 🎉 130169 ให้เช่าคอนโด La Citta Penthouse Thonglor 8

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
165 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4345 ให้เช่าคอนโด La Citta Penthouse

#R4345 ให้เช่าคอนโด La Citta Penthouse

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
165 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1445538)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1445538)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.4 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:27
รูปภาพ La Citta Penthouse - 2 Bedroom Luxury Condo in Thonglor - BR18606CD

La Citta Penthouse - 2 Bedroom Luxury Condo in Thonglor - BR18606CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ La Citta Penthouse | Stunning 4 Bed Luxury Condo in Thonglor - BR17250CD

La Citta Penthouse | Stunning 4 Bed Luxury Condo in Thonglor - BR17250CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
197 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
147 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿159,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.4 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿208,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:09
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ La Citta Penthouse Thonglor 8 พร้อมโอน 🔥MD-25069625

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
75 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿180,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:50
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2238627)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
165 ตร.ม.
฿31,000,000
UPDATE !
(฿187,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลา ซิตต้า เพนท์เฮ้าส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2481505)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
200 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿180,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:09
🔼🔽 AccomA 📩 A spacious condominium with a peaceful atmosphere in the heart of the city.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 0
325 ตร.ม.
฿65,000,000
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @La Citta Penthouse (AA14870)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @La Citta Penthouse (AA14870)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
165 ตร.ม.
฿34,000,000
(฿206,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/10/2568 09:39

โครงการใกล้เคียง La Citta Penthouse

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai372 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai125 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 152 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 89 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix258 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 227 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 125 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42331 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42159 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor238 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor58 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor67 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play