รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 1/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 2/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 3/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 4/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Kraam Sukhumvit 26

คราม สุขุมวิท 26คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
70ยูนิตเช่า

คราม สุขุมวิท 26 Kraam Sukhumvit 26 พัฒนาโดย บริษัท นายณ์ เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 29 ชั้น 128 ยูนิต คอนโด High Rise ระดับ Super Luxury ออกแบบภายใต้แนวความคิด Luxury Home-Like Condominiumออกแบบมาให้มีฟังก์ชันการใช้งานและประสิทธิภาพของบ้าน โดยดึงเอาแก่นแท้ของการอยู่อาศัยในครัวเรือนในย่านที่ได้รับการยกย่องอย่างสูงมานานหลายทศวรรษ KRAAM นำเสนอประสบการณ์การใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ คัดสรรมาเพื่อชีวิตครอบครัว และมอบสถานที่ที่เรียกว่าบ้านให้กับคนรุ่นอนาคต -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -Miracle Mall, EmQuartier, Emporium, K Village, Siam Paragon, Terminal 21, โรบินสัน สุขุมวิท, Major Cineplex เอกมัย, Korean Town, Gateway เอกมัย, Central Embassy , Central World -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์, รพ.สุขุมวิท -KiddyKare International School , The Apple Tree International School,รร.สายน้ำผึ้ง, ม.กรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 70 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kraam Sukhumvit 26
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
128
3 เมตร
2019
100 บาท/ตร.ม.
1
29

โครงการนี้พัฒนาโดย

นายณ์ เอสเตท logo

นายณ์ เอสเตท

8โครงการ
126ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 615 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 578 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 424 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 471 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 604 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 268 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,464 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,469 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,352 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,310 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,380 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,409 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,978 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,685 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,446 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,983 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,280 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,793 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,031 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,718 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,413 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,009 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,019 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,299 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 920 เมตร

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,162 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,713 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,875 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,661 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,290 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,631 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,421 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,917 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,050 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,733 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,208 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,539 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,785 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,354 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,611 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,459 ประกาศ

สุขุมวิท 26

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 26

มีประกาศให้เช่า 975 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 26

มีประกาศขาย 345 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,235 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,054 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,144 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,349 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,190 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,569 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,127 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
รูปภาพ #A124333 ✅ 6/1/69  ให้เช่า KRAAM Sukhumvit 26📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124333 ✅ 6/1/69 ให้เช่า KRAAM Sukhumvit 26📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
110 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391573)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391573)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
170 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2469969)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2469969)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
111 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2633083)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2633083)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447993)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447993)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1445217)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1445217)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
105 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2462338)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2462338)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2365474)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2365474)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873549)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873549)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
106 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2450642)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2450642)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2205891)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2205891)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594035)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594035)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
110 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873492)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873492)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
61 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ LTHC13571 – Condo for Rent | KRAAM Sukhumvit 26 | 180 sqm | 3 Beds 3 Baths | 180K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

LTHC13571 – Condo for Rent | KRAAM Sukhumvit 26 | 180 sqm | 3 Beds 3 Baths | 180K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19+
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3151 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

LTH3151 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
102 ตร.ม.
฿115,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH13609 – Condo for Rent | Kraam Sukhumvit 26 | 102 sqm | 2 Beds 2 Baths | 125K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

LTH13609 – Condo for Rent | Kraam Sukhumvit 26 | 102 sqm | 2 Beds 2 Baths | 125K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11+
102 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3152 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

LTH3152 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
102 ตร.ม.
฿115,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3895 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 110 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 130k/Month

LTH3895 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 110 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 130k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH6128 – Condo FOR RENT at Kraam Sukhumvit 26 Size 110 sq.m. 2 bedrooms near BTS Phrom Phong station ONLY 120,000 THB / month

LTH6128 – Condo FOR RENT at Kraam Sukhumvit 26 Size 110 sq.m. 2 bedrooms near BTS Phrom Phong station ONLY 120,000 THB / month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 565561)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
111 ตร.ม.
฿35,900,000
UPDATE !
(฿323,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:52
Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
61 ตร.ม.
฿17,819,000
UPDATE !
(฿292,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
99.58 ตร.ม.
฿36,132,000
UPDATE !
(฿362,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
60.49 ตร.ม.
฿19,462,960
UPDATE !
(฿321,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
ราคาดี ! 3 นอน ชั้นสูง 20+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 550 ม. ที่คอนโด Kraam Sukhumvit 26 / ขายคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
177 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿336,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
ขายคอนโด คราม สุขุมวิท 26  102 ตารางเมตร Tel.0999983897

ขายคอนโด คราม สุขุมวิท 26 102 ตารางเมตร Tel.0999983897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
102 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿328,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:43
LTHC5917 – Kraam Sukhumvit 26 FOR SALE 3 beds 3 baths size 177.53 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY65 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
1 ตร.ม.
฿65,000,000
UPDATE !
(฿65,000,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH3025 – Kraam Sukhumvit 26 FOR SALE 2 beds 2 baths size 105.7 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 31.9 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
105.7 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿301,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
A036464 Kraam Sukhumvit 26

A036464 Kraam Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿18,590,000
NEW !
(฿309,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
A036535 Kraam Sukhumvit 26

A036535 Kraam Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
105 ตร.ม.
฿32,000,000
NEW !
(฿304,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
✨🦄 ขายด่วน ราคาพิเศษสุด!!!! 🦄✨ KRAAM Sukhumvit 26 ห้องสวย เฟอร์ครบจบในที่เดียว โทร 096-2493698 (KRAAM0024)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿258,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1305342)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
110 ตร.ม.
฿34,000,000
UPDATE !
(฿309,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 13:52
Best Price! 3 Beds 177 sq.m. High Fl. 20+ Good Location Close to BTS Phrom Phong 550 m.-Kraam Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
177 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿336,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Kraam Sukhumvit 26

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24615 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24578 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24215 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23471 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix604 ประกาศ
ขาย Noble Remix268 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36192 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36126 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place371 ประกาศ
ขาย The Emporio Place135 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine389 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play