รูป Klass Siam - รูปที่ 1/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 2/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 3/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 4/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Klass Siam

คลาส สยามปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
48ยูนิตเช่า

คอนโดสไตล์โมเดิร์น คลาสสิก ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีสนามกีฬาแห่งชาติ เพียง 120 เมตร ใกล้ศูนย์การค้ามาบุญครอง สยามพารากอน สยามเซ็นเตอร์ สยามดิสคัฟเวอรี่ สยามสแควร์ เพียง 300 เมตร ใกล้จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยในระยะทางที่เดินไปเรียนได้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 48 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Klass Siam
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
79
2017
80.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 311 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Noble Revent

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revent

มีคอนโดให้เช่า 151 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revent

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Pyne by Sansiri

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Pyne by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Pyne by Sansiri

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศให้เช่า 355 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศขาย 127 ประกาศ

BTS สยาม

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สยาม

มีประกาศให้เช่า 2,399 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สยาม

มีประกาศขาย 893 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,218 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,856 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,444 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,516 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,495 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,401 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,731 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,144 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,334 ประกาศ

รร.สายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,101 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,311 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,838 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,943 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,225 ประกาศ

ประกาศขาย เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,268 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,205 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,611 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,983 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,483 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,151 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,724 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,165 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,558 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,220 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,094 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,671 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,191 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,261 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,434 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,896 ประกาศ

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

ห่างออกไป 370 เมตร

ท่าเรือบ้านครัวเหนือ

ห่างออกไป 280 เมตร

ท่าเรือสะพานเจริญผล

ห่างออกไป 910 เมตร

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,747 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 682 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,487 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,256 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,505 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,240 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,178 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,887 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,996 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,803 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,386 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,771 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,609 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,032 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 44 - 50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
รูปภาพ เช่าคอนโด Klass Siam/คลาส สยาม (E6803075)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Klass Siam/คลาส สยาม (E6803075) ID Line : @condo101

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
69 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2108493)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2108493)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 404172)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 404172)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
78 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:59
รูปภาพ A030986 Klass Siam

A030986 Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A030985 Klass Siam

A030985 Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A035225 Klass Siam

A035225 Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
49.27 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2887411)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2887411)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:19
รูปภาพ PM037785 ✨Flash Deal ✨ KLASS Siam (2Bed 2Bath 72.93 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 45,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037785 ✨Flash Deal ✨ KLASS Siam (2Bed 2Bath 72.93 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 45,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
72.93 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ คลาส สยาม MD-25081372

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ คลาส สยาม MD-25081372

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.5 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

🎉 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

🎉 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #R3343        ให้เช่า Klass Siam

#R3343 ให้เช่า Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4676 ให้เช่าคอนโด KLASS Siam

#R4676 ให้เช่าคอนโด KLASS Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
73 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S500 ให้เช่า Klass Siam  คลาส สยาม  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น8 ขนาด45ตรม

#S500 ให้เช่า Klass Siam คลาส สยาม รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น8 ขนาด45ตรม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1155 ให้เช่า Klass Siam  คลาส สยาม  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น3 ขนาด45ตรม

#S1155 ให้เช่า Klass Siam คลาส สยาม รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น3 ขนาด45ตรม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3245       ให้เช่า KLASS Siam

#R3245 ให้เช่า KLASS Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
69 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ  คอนโดให้เช่า⚡️ Klass Siam ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ 32K 1นอน 45ตรม 🌃 ห้องว่าง ชั้นบน เฟอร์ครบ วิวดีไม่บล็อค

คอนโดให้เช่า⚡️ Klass Siam ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ 32K 1นอน 45ตรม 🌃 ห้องว่าง ชั้นบน เฟอร์ครบ วิวดีไม่บล็อค

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

🎊 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

📌 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

49.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน วังใหม่PREMIUM

49.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน วังใหม่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.2 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿172,764 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
A035796 Klass Siam

A035796 Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿8,500,000
NEW !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A035540 Klass Siam

A035540 Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
49.27 ตร.ม.
฿8,350,000
NEW !
(฿169,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
Klass Siam 🌟 ยูนิตพิเศษ  ห้องกว้าง 🛋️ ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

Klass Siam 🌟 ยูนิตพิเศษ ห้องกว้าง 🛋️ ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
44 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿165,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 809348)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿172,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2381218)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
51.5 ตร.ม.
฿7,560,000
UPDATE !
(฿146,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2525193)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.27 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿172,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
73.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

73.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
73 ตร.ม.
฿13,510,000
UPDATE !
(฿185,068 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
44.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

44.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.1 ตร.ม.
฿8,450,000
UPDATE !
(฿191,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
✨ Klass Siam | ห้อง Rare ทำเลพรีเมียม ในราคาที่เหนือความคาดหมาย ✔

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
69 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿181,159 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
✨ Living in the Center ✨ ขาย Klass Siam ทำเลทองใกล้ Siam Paragon และ Siam Square ใช้ชีวิตสะดวกที่สุดในกรุงเทพฯ 💯

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
44 ตร.ม.
฿7,099,000
UPDATE !
(฿161,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สยาม 1910840

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สยาม 1910840

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
✨ ขาย คลาส สยาม ✨  ราคา 7,190,000 บาท

✨ ขาย คลาส สยาม ✨ ราคา 7,190,000 บาท

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
44 ตร.ม.
฿7,190,000
UPDATE !
(฿163,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
 คลาส สยาม ใช้ชีวิตสไตล์ Luxury บนทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS สถานีสนามกีฬาแห่งชาติ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
69.43 ตร.ม.
฿13,400,000
UPDATE !
(฿193,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:39

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi324 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi119 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi104 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai251 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi226 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi80 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai26 ประกาศ
โนเบิล รีเวนต์
โนเบิล รีเวนต์

Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revent151 ประกาศ
ขาย Noble Revent44 ประกาศ
ไพน์ บาย แสนสิริ
ไพน์ บาย แสนสิริ

Pyne by Sansiri

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Pyne by Sansiri92 ประกาศ
ขาย Pyne by Sansiri48 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A