รูป KES Ratchada - รูปที่ 1/8
รูป KES Ratchada - รูปที่ 2/8
รูป KES Ratchada - รูปที่ 3/8
รูป KES Ratchada - รูปที่ 4/8
รูป KES Ratchada - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

KES Ratchada

เคส รัชดาดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

บนทำเลที่สะดวกยิ่งกว่า ใกล้สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ เปิดโล่งทุกความรู้สึก ด้วยประตูกระจกบานสไลด์เต็มพื้นที่ห้องนอน เปิดมุมมองรอบด้าน กว้างไกลสายตา ล้ำลึกด้วยจินตนาการในโลกส่วนตัว ประหนึ่งดุจความฝันไม่รู้จบ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

KES Ratchada
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
70
2.4 เมตร
2016
35.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 475 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 153 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 436 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 679 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 340 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 299 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Rhythm Asoke II

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Aspire Rama 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 9

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Condolette Midst Rama 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Midst Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Midst Rama 9

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

MRT พระราม 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,417 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,409 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,005 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,373 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,784 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,611 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,900 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,684 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,132 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,741 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,805 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,746 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 42,731 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,303 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,558 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,567 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,717 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,013 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.1 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,885 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,329 ประกาศ

สนามกีฬาไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง

ห่างไป 2.4 กม.

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,447 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 742 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,186 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,855 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,236 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,721 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,199 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,443 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,956 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,125 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,575 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,042 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,330 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,483 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 12,852 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ #SC13420     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคส รัชดา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13420     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคส รัชดา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.37 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:09
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เคส รัชดา

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เคส รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.37 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:08
รูปภาพ 🤝🏻RB24416 ให้เช่าถูกมาก👍เคส รัชดา ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24416 ให้เช่าถูกมาก👍เคส รัชดา ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.37 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:57
รูปภาพ Newton Tower 3 bedrooms, for rent

Newton Tower 3 bedrooms, for rent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
190 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Newton Tower 2 bedrooms, for rent

Newton Tower 2 bedrooms, for rent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
190 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Newton Tower 2 bedrooms, for rent

Newton Tower 2 bedrooms, for rent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
190 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔮RB24416 ให้เช่าถูกมาก👍เคส รัชดา✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24416 ให้เช่าถูกมาก👍เคส รัชดา✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.37 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 10:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

📌 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:30
รูปภาพ #R4796  ให้เช่าคอนโด KES Ratchada Condominiu

#R4796 ให้เช่าคอนโด KES Ratchada Condominiu

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9455 🎉 280269 ให้เช่าคอนโด KES Ratchada Condominium

#R9455 🎉 280269 ให้เช่าคอนโด KES Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3310 ให้เช่า KES Ratchada Condominium

#R3310 ให้เช่า KES Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

🔺 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:30
รูปภาพ [RENT] ST0871 เคส รัชดา3 KES RATCHADA 3   (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0871 เคส รัชดา3 KES RATCHADA 3 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.37 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:15
รูปภาพ เช่าคอนโด KES Ratchada/เคส รัชดา (B6904028) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด KES Ratchada/เคส รัชดา (B6904028) ID Line : @condo88

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.37 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:01
รูปภาพ 🦋RB24416 ให้เช่าถูกมาก📢เคส รัชดา👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24416 ให้เช่าถูกมาก📢เคส รัชดา👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.37 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:44
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

🚩 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:30
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า  เคส รัชดา ซอย3  📍MRT พระราม 9 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า เคส รัชดา ซอย3 📍MRT พระราม 9 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:17
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

🎉 ให้เช่าคอนโด เคส รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เคส รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 1162383)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
149 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿187,919 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เคส รัชดา 1100696

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เคส รัชดา 1100696

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿97,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เคส รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2477189)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿89,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:09
A033535 KES Ratchada

A033535 KES Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25.61 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿83,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033236 KES Ratchada

A033236 KES Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
(18662) Kes Ratchada Condominium

(18662) Kes Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25.61 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿87,856 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
DL25090572 ขายคอนโด เคส รัชดา (KES Ratchada) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿74,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:10

โครงการใกล้เคียง KES Ratchada

โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

Noble Revolve Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke299 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke98 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9239 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9118 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II123 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II57 ประกาศ
แอสไพร์ พระราม 9
แอสไพร์ พระราม 9

Aspire Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 9156 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 991 ประกาศ
คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9
คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9

Condolette Midst Rama 9

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา