คอนโดมิเนียม

Kave Luminous Bangmod

เคฟ ลูมินัส บางมดทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร5.0/5
6ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

เคฟ ลูมินัส ใกล้ ม.พระจอมเกล้าฯ บางมด

จัดเต็มกว่าใคร โครงการใหม่สุดในย่านนี้ เป็นที่รู้กันว่า Kave ไปที่ไหน เด็กมหาลัยจะว้าว กับส่วนกลางสุดอลังการ ตอบโจทย์ ทุก Life Style

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kave Luminous Bangmod
คอนโดมิเนียม
ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
516
-
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3221ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Cube Pracha Uthit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Parque Phutthabucha 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Parque Phutthabucha 48

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Parque Phutthabucha 48

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Suan Thon Park Condominium

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Suan Thon Park Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Suan Thon Park Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Erawan Condo

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Erawan Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Erawan Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chanrat Condotel

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chanrat Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chanrat Condotel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ruansap Condo

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ruansap Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ruansap Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prachasuk Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Prachasuk Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prachasuk Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Matimitr Mansion

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Matimitr Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Matimitr Mansion

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 3.6 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,634 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,285 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 6 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,862 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,877 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,425 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 841 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,616 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,236 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.7 กม.

เขตทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตทุ่งครุ

มีประกาศให้เช่า 63 ประกาศ

ประกาศขาย เขตทุ่งครุ

มีประกาศขาย 32 ประกาศ

ถนนพุทธบูชา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธบูชา

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธบูชา

มีประกาศขาย 66 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,087 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,895 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,075 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 566 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
pj

pj

10/08/2568

ใกล้มหาลัย ใกล้แหล่งของกิน ปลอดภัย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ลูมินัส บางมด บางมด เขต ทุ่งครุ กรุงเทพ CX-151978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด บางมด เขต ทุ่งครุ กรุงเทพ CX-151978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:46
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12878

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12878

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13084

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13084

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13146

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13146

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12833

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12833

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12879

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12879

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ A034341 Kave Luminous Bangmod

A034341 Kave Luminous Bangmod

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:38
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)

ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:24
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด Kave Luminous Bangmod

ปล่อยเช่าคอนโด Kave Luminous Bangmod

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.6 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 06:59
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่าด่วน! คอนโดหรูส่วนกลาง 23 ฟังก์ชัน🔥

🔥 ปล่อยเช่าด่วน! คอนโดหรูส่วนกลาง 23 ฟังก์ชัน🔥

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:27
รูปภาพ ให้เช่า Kave Luminous Bangmod 1 Bed 27 sqm FL 6 อาคาร A

ให้เช่า Kave Luminous Bangmod 1 Bed 27 sqm FL 6 อาคาร A

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 07:26
รูปภาพ ปล่อยเช่า คอนโด KAVE LUMINOUS ใกล้ ม. บางมด

ปล่อยเช่า คอนโด KAVE LUMINOUS ใกล้ ม. บางมด

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.59 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 14:55
รูปภาพ ให้เช่า Kave Luminous Bangmod 1 Bed 26.6 sqm ชั้น 6 ตึก A ติดถนน

ให้เช่า Kave Luminous Bangmod 1 Bed 26.6 sqm ชั้น 6 ตึก A ติดถนน

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ุ6
26.6 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 03:22
รูปภาพ ให้เช่า Kave Luminous Condo Low Rise ใกล้ ม. พระจอมเกล้าฯ บางมด ห้อง 26.5 ตร.ม. ชั้น 8 วิวนอก

ให้เช่า Kave Luminous Condo Low Rise ใกล้ ม. พระจอมเกล้าฯ บางมด ห้อง 26.5 ตร.ม. ชั้น 8 วิวนอก

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/06/2567 14:34

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขายดาวน์คอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด ตึก A ชั้น 4 ทำเลดี เดินทางสะดวก

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.9 ตร.ม.
฿140,000
UPDATE !
(฿4,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:02
Resident for foriegner work at KMUTT

Resident for foriegner work at KMUTT

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.8 ตร.ม.
฿3,710,000
UPDATE !
(฿106,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:29
ขาย Kave Luminous Bangmod เคฟ ลูมินัส บางมด 1 Bed 27.10 Sqm ชั้น 5 วิวสระ

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27.1 ตร.ม.
฿2,580,000
(฿95,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/04/2569 04:31
🌟 ขายดาวน์ Kave Luminous Bangmod เท่าทุน 75000  บาท 🌟

🌟 ขายดาวน์ Kave Luminous Bangmod เท่าทุน 75000 บาท 🌟

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26.6 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NaN
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 04:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เคฟ ลูมินัส บางมด ใกล้ พุทธบูชา (ID 1898672)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
34.7 ตร.ม.
฿3,370,000
UPDATE !
(฿97,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
ขายใบจอง  Kave Luminous 1Bedroom 24 ตร.ม. ชั้น4

ขายใบจอง Kave Luminous 1Bedroom 24 ตร.ม. ชั้น4

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.5 ตร.ม.
฿1,990,000
(฿81,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2568 14:27

โครงการใกล้เคียง Kave Luminous Bangmod

เดอะคิวบ์ ประชาอุทิศ
เดอะคิวบ์ ประชาอุทิศ

The Cube Pracha Uthit

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ปาร์ค พุทธบูชา 48
ปาร์ค พุทธบูชา 48

Parque Phutthabucha 48

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
บ้านสวนธน พุทธบูชา 47

Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Erawan Condo0 ประกาศ
ขาย Erawan Condo0 ประกาศ

Chanrat Condotel

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Chanrat Condotel0 ประกาศ
ขาย Chanrat Condotel0 ประกาศ

Ruansap Condo

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ruansap Condo1 ประกาศ
ขาย Ruansap Condo0 ประกาศ
ประชาสุข เพลส

Prachasuk Place

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Prachasuk Place0 ประกาศ
ขาย Prachasuk Place0 ประกาศ
มติมิตร แมนชั่น

Matimitr Mansion

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Matimitr Mansion0 ประกาศ
ขาย Matimitr Mansion0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by