รูป JW Condo  - รูปที่ 1/4
รูป JW Condo  - รูปที่ 2/4
รูป JW Condo  - รูปที่ 3/4
รูป JW Condo  - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

JW Condo

เจ ดับบลิว คอนโดดอนเมือง กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
58ยูนิตเช่า

เจ ดับบลิว คอนโด JW Condo พัฒนาโดย บริษัท เจดับบลิว เรียลเอสเตท จำกัด คอนโดมิเนียม : 6 อาคาร 8 ชั้น 673 ยูนิต JW Condo ตั้งอยู่ถนนสรงประภา แขวงสีกัน เขตดอนเมือง คอนโดใกล้แนวรถไฟฟ้าสายสีแดงและใกล้สนามบินที่สุด พร้อมอาคารจอดรถ และสิ่งอำนวยความสะดวก เพิ่มพื้นที่สีเขียว สระว่ายน้ำ ฟิสเนส -ตลาดใหม่, ศูนย์การค้าเจ้เล้งพลาซ่า -ใกล้สนามบินดอนเมือง -ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดงเข้ม -โรงเรียนสีกัน, โรงเรียนพระหฤทัยดอนเมือง, เทคนิคดอนเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 58 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

JW Condo
คอนโดมิเนียม
ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
673
2017
6
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Grene Don Mueang - Song Prapha

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Grene Don Mueang - Song Prapha

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Grene Don Mueang - Song Prapha

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Don Mueang Condo Town

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Don Mueang Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Don Mueang Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Pong Thong Tower Don Mueang

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Pong Thong Tower Don Mueang

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pong Thong Tower Don Mueang

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Niran Condotel 6

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niran Condotel 6

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Niran Condotel 6

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Airborne Place

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Airborne Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Airborne Place

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Airport Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Airport Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Airport Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าดอนเมือง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 9.1 กม.

ม.รังสิต

ห่างไป 8.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รังสิต

มีประกาศให้เช่า 834 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รังสิต

มีประกาศขาย 243 ประกาศ

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 9.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,683 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 8.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,067 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,349 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,663 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 697 ประกาศ

ตลาดใหม่ดอนเมือง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 552 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

เขตดอนเมือง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 346 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดอนเมือง

มีประกาศขาย 99 ประกาศ

ถนนกำแพงเพชร 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศให้เช่า 528 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศขาย 181 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,401 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,051 ประกาศ

ถนนสรงประภา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสรงประภา

มีประกาศให้เช่า 193 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสรงประภา

มีประกาศขาย 59 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,662 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

ห่างไป 9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศให้เช่า 872 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศขาย 241 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Champ Toshiro

Champ Toshiro

17/10/2565

ห้องพักดี สิ่งอำนวยความสะดวกโอเคทั้งฟิตเนสและสระว่ายน้ำ เดินทางสะดวกใกล้ BTS สายสีแดงและสนามบินดอนเมือง

(5)
Condo Stocks

Condo Stocks

21/07/2564

คอนโด ใกล้สนามบินดอนเมือง เหมาะสำหรับ คนทำงานในสนามบิน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (58)

ดูประกาศทั้งหมด (58)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เจ ดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง อาคาร E ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ สนามบินดอนเมือง

ให้เช่าคอนโด เจ ดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง อาคาร E ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ สนามบินดอนเมือง

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:02
รูปภาพ Code: KJ9412  ให้เช่า JW Condo @Donmuang 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9412 ให้เช่า JW Condo @Donmuang 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:43
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ3848  ให้เช่า JW Condo@Donmuang / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ3848 ให้เช่า JW Condo@Donmuang / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:21
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด JW ดอนเมือง พร้อมอยู่ ใกล้สนามบินดอนเมือง 5 นาที ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด JW ดอนเมือง พร้อมอยู่ ใกล้สนามบินดอนเมือง 5 นาที ( Line : @condo999 )

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:03
รูปภาพ (J127) ให้เช่า เจ ดับบลิว คอนโด แอด ดอนเมือง ชั้น5 27 ตรม เพียง 200 เมตรจากสนามบินดอนเมือง

(J127) ให้เช่า เจ ดับบลิว คอนโด แอด ดอนเมือง ชั้น5 27 ตรม เพียง 200 เมตรจากสนามบินดอนเมือง

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:10
รูปภาพ P. CondoJWดอนเมืองเช่า คอนโดสวย  ใกล้สนามบินดอนเมือง🔥

P. CondoJWดอนเมืองเช่า คอนโดสวย ใกล้สนามบินดอนเมือง🔥

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:58
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด | คุ้มสุดในโครงการ “JW Condo @Donmuang” 28 ตร.ม. ใกล้ MRT ดอนเมือง

ให้เช่า คอนโด | คุ้มสุดในโครงการ “JW Condo @Donmuang” 28 ตร.ม. ใกล้ MRT ดอนเมือง

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:09

P. CondoJWดอนเมืองเช่า คอนโดสวย ใกล้สนามบินดอนเมือง🔥

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:01
รูปภาพ 🥝🥝   (  ห้องว่าง )   ให้เช่า  เจ ดับบลิว คอนโด   🥝🥝   ชั้น  7   ขนาด  29.11   ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า เจ ดับบลิว คอนโด 🥝🥝 ชั้น 7 ขนาด 29.11 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.11 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:00
รูปภาพ JW Condo ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

JW Condo ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  เจ ดับบลิว คอนโด @ ดอนเมือง สีกัน เขต ดอนเมือง กรุงเทพ CX-133309 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เจ ดับบลิว คอนโด @ ดอนเมือง สีกัน เขต ดอนเมือง กรุงเทพ CX-133309 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🍀🍀   (  ห้องว่าง )   ให้เช่า  เจ ดับบลิว คอนโด   🍀🍀   ชั้น  7   ขนาด  29.11   ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า เจ ดับบลิว คอนโด 🍀🍀 ชั้น 7 ขนาด 29.11 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.11 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:00
รูปภาพ **ให้เช่า JW Condo ดอนเมือง 27 ตร.ม. ตึก C ชั้น 3 วิวสวน แต่งครบพร้อมเครื่องซักผ้า 8,500 บ.**

**ให้เช่า JW Condo ดอนเมือง 27 ตร.ม. ตึก C ชั้น 3 วิวสวน แต่งครบพร้อมเครื่องซักผ้า 8,500 บ.**

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:00
รูปภาพ P. CondoJWดอนเมืองเช่า คอนโดสวย ตกแต่งครบ ใกล้สนามบินดอนเมือง🔥

P. CondoJWดอนเมืองเช่า คอนโดสวย ตกแต่งครบ ใกล้สนามบินดอนเมือง🔥

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:55
รูปภาพ  เจ ดับบลิว คอนโด @ ดอนเมือง JW Condo @ Donmuang

เจ ดับบลิว คอนโด @ ดอนเมือง JW Condo @ Donmuang

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:29
รูปภาพ Y058📍 ให้เช่า JW Condo (เจ ดับบลิว ดอนเมือง)ห้องสวย พร้อมเฟอร์ ทำเลดี 📍

Y058📍 ให้เช่า JW Condo (เจ ดับบลิว ดอนเมือง)ห้องสวย พร้อมเฟอร์ ทำเลดี 📍

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:43
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เจ ดับบลิว คอนโด

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เจ ดับบลิว คอนโด

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ #R4052  ให้เช่าคอนโด JW Condo @ Don Mueang

#R4052 ให้เช่าคอนโด JW Condo @ Don Mueang

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
42 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : JW Condo (เจ ดับบลิว คอนโด)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C11978

🏢 ให้เช่าคอนโด : JW Condo (เจ ดับบลิว คอนโด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11978

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโดมิเนียม 36.76 ตร.ม. เจ ดับบลิว คอนโด แอด ดอนเมือง เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 2.3M

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
36.76 ตร.ม.
฿2,316,000
UPDATE !
(฿63,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:01
📌 ขายคอนโด เจ ดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ สนามบินดอนเมือง

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด เจ ดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ สนามบินดอนเมือง

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:09
🚩 ขายคอนโด เจ ดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ สนามบินดอนเมือง

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:03
#A124500 ✅ 13/2/69  ขายคอนโด JW Condo @ Donmuang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124500 ✅ 13/2/69 ขายคอนโด JW Condo @ Donmuang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.5 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿63,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
A034190 JW Condo @ Donmuang

A034190 JW Condo @ Donmuang

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.2 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿52,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A034191 JW Condo @ Donmuang

A034191 JW Condo @ Donmuang

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.71 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿49,033 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033951 JW Condo @ Donmuang

A033951 JW Condo @ Donmuang

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
เจ ดับบลิว ดอนเมือง ห้องมุม ใหญ่ พร้อมอยู่ ดูแลเรื่องสินเชื่อให้ด้วย_BL146

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.07 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿59,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
เจ ดับบลิว ดอนเมือง ห้องมุม ใหญ่ พร้อมอยู่ ดูแลเรื่องสินเชื่อให้ด้วย_Do706

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,980,000
UPDATE !
(฿63,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
ขายถูก​คอน​โ​ดเจ​ดับบลิว​ดอนเมือง​ใกล้​สนามบิน​ดอนเมือง​เพียง​200​

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿53,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:00
🔺 ขายคอนโด เจ ดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ สนามบินดอนเมือง

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
DL25080923 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เจดับบลิว คอนโด (JW CONDO ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿69,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
📢P.ขายJw condo ห้องสวย ใกล้สนามบินดอนเมือง (S-Jw26002)

📢P.ขายJw condo ห้องสวย ใกล้สนามบินดอนเมือง (S-Jw26002)

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿1,700,000
(฿65,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 35.12 ตร.ม. ห้องชุด เจ ดับบลิว คอนโด แอด ดอนเมือง [ชั้น 1 อาคาร A] ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 2.1M

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35.12 ตร.ม.
฿2,110,000
UPDATE !
(฿60,080 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
นิรันดร์คอนโดเทล 6

Niran Condotel 6

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Niran Condotel 60 ประกาศ
ขาย Niran Condotel 60 ประกาศ

Airborne Place

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Airborne Place0 ประกาศ
ขาย Airborne Place1 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by