รูป Jomtien Complex  - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Jomtien Complex

จอมเทียน คอมเพล็กซ์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
8ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Jomtien Complex

ชื่ออื่นๆ

  • จอมเทียน คอมเพล็กซ์ คอนโดเทล
  • Jomtien Complex Condotel
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
599
- เมตร
1992
- บาท/ตร.ม.
1
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Laguna Beach Resort 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Dusit Grand Park

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Park

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Park

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Gallery Condominium

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Gallery Condominium

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Gallery Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Acqua

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Acqua

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Acqua

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Laguna Beach Resort Jomtien

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Grand AD Jomtien Beach

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Dusit Grand Condo View

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Condo View

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Condo View

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,169 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,392 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,176 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,511 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 723 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,075 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 779 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,090 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 743 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,152 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 804 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,290 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ ให้เช่า  Jomtien Complex Condotel  ห้องสตูดิโอ

ให้เช่า Jomtien Complex Condotel ห้องสตูดิโอ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
66.53 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:48
รูปภาพ Studio Condo for Rent Jomtien Complex Condotel

Studio Condo for Rent Jomtien Complex Condotel

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:45

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายอาคารสำนักงานจอมเทียนคอมเพล็กซ์

ขายอาคารสำนักงานจอมเทียนคอมเพล็กซ์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
3 น้ำ
ชั้น 4
260 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿34,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
ขาย คอมเพล็กซ์ คอนโดเทล จอมเทียน

ขาย คอมเพล็กซ์ คอนโดเทล จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
66 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿53,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath Jomtien Complex Condotel For sale

3 Bed 3 Bath Jomtien Complex Condotel For sale

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
188 ตร.ม.
฿7,490,000
UPDATE !
(฿39,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 3 ห้องน้ำ - 🏙️ Garden View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Jomtien Complex Condotel Pattaya - รหัส: JTC13

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
187 ตร.ม.
฿19,950,000
UPDATE !
(฿106,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Jomtien Complex Condotel Pattaya - รหัส: JTC12

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
68 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿51,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:33
Condo for Sale Jomtien Complex Condotel 2 Bedroom Sea View

Condo for Sale Jomtien Complex Condotel 2 Bedroom Sea View

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
122 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿46,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:45
Jomtien Complex Condotel 1 Bedroom For Sale

Jomtien Complex Condotel 1 Bedroom For Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
69 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:45
 🏢Jomtien Complex Hot Sale 2.8 mio. ONLY!! คอนโด ขายด่วน วิวทะเล ไม่มีตึกบัง ห้องขนาดใหญ่

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
66.53 ตร.ม.
฿2,800,000
(฿42,086 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/01/2569 05:57

โครงการใกล้เคียง Jomtien Complex

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya40 ประกาศ
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค

Dusit Grand Park

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Dusit Grand Park 9 ประกาศ
ขาย Dusit Grand Park 41 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Acqua3 ประกาศ
ขาย Acqua27 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by