รูป J Condo Sathorn - Kanlapaphruek - รูปที่ 1/24
รูป J Condo Sathorn - Kanlapaphruek - รูปที่ 2/24
รูป J Condo Sathorn - Kanlapaphruek - รูปที่ 3/24
รูป J Condo Sathorn - Kanlapaphruek - รูปที่ 4/24
รูป J Condo Sathorn - Kanlapaphruek - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

J Condo Sathorn - Kanlapaphruek

เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์บางแค กรุงเทพมหานคร5.0/5
42ยูนิตขาย
53ยูนิตเช่า

“สกายรีสอร์ท คอนโด” ที่สุดชีวิตพักผ่อนเหนือระดับในทุกๆ วัน” เหนือระดับแห่งความผ่อนคลาย กับการใช้ชีวิตแบบตากอากาศ ในทุกๆ วัน รื่นรมย์สุนทรียภาพแห่งความสุขที่แท้จริงด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกสไตล์รีสอร์ทเต็มรูปแบบ หนึ่งเดียวรีสอร์ทคอนโดใช้ชีวิตพักผ่อนพร้อมดื่มด่ำสกายพาโนรามาวิว สูงที่สุดบนถนนกัลปพฤกษ์ และยังเป็นคอนโดสุดหรู สัมผัสทัศนียภาพพาโนรามาวิว 360 องศา หนึ่งเดียวบนถนนกัลปพฤกษ์ ทำเลเด่นติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS วุฒากาศ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 53 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1039
2017
35.00 บาท/ตร.ม.
1
25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3484ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Sampeng 2 Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Sampeng 2 Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sampeng 2 Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sampeng 2 Sathorn-Kanlapaphruek

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Sampeng 2 Sathorn-Kanlapaphruek

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sampeng 2 Sathorn-Kanlapaphruek

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Thanaphat Condo

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Thanaphat Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Thanaphat Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ekkaphum

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ekkaphum

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ekkaphum

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

SENA KITH Sathorn - Kallaprapruek

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า SENA KITH Sathorn - Kallaprapruek

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด SENA KITH Sathorn - Kallaprapruek

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Thepnimit Condo

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thepnimit Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Thepnimit Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Yutitham Condo

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Yutitham Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Yutitham Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 7.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,247 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,434 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 7.7 กม.

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 931 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 448 ประกาศ

บิ๊กซี พระราม 2

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พระราม 2

มีประกาศให้เช่า 259 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พระราม 2

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 2

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 2

มีประกาศให้เช่า 199 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 2

มีประกาศขาย 152 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,928 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,034 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 3.2 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,532 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,776 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,499 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 2

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 2

มีประกาศให้เช่า 258 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 2

มีประกาศขาย 211 ประกาศ

ตลาดบางแค

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,794 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 564 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 576 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 298 ประกาศ

เขตบางบอน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางบอน

มีประกาศให้เช่า 89 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางบอน

มีประกาศขาย 48 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,257 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 308 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,010 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,541 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 35.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Paweena Ruamsuk

Paweena Ruamsuk

19/11/2568

คอนโดพาโนรามาวิว 360 องศา เป็นคอนโดสูงที่สุดบนถนนกัลปพฤกษ์ ทางเข้าโครงการร่มรื่นมาก ติดตลาดหาของกินง่าย

(5)
EZEstate88

EZEstate88

05/02/2564

เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ คอนโดสูงที่สุดในย่านกัลปพฤกษ์ จากค่าย JSP Property ที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง เงียบสงบ ไม่พลุกพล่าน ห่างจากรถไฟฟ้า BTS สถานีวุฒากาศ เพียง 15 นาที ด้วยราคาที่ไม่แพง, ห้องสวยเป็นสัดส่วน, พื้นที่ส่วนกลางครบครัน ทำให้ขณะนี้มีห้องจากโครงการเหลืออีกไม่มากแล้ว โดยห้องพักอาศัยมีให้เลือกทั้งหมด 3 แบบ ได้แก่ 1 Bed 28 – 35 ตร.ม. และ 2 Bed ขนาด 43 ตร.ม. ส่วนกลางมีดังนี้ 1. สระว่ายน้ำ 2. ซาวน่า 3. ฟิตเนส 4. ห้อง Kids Room 5. และสวนลอยฟ้า ชั้นดาดฟ้า 6. ห้องนั่งทำงานนั่งเล่น นั่งชิวๆในห้องแอร์ 7. ล็อบบี้ 8. ที่จอดรถ 9. รปภ รักษาความปลอดภัย 24 ชม ที่ตั้งโครงการอยู่บนถนนกัลปพฤกษ์ ฝั่งใกล้กับถนนวงแหวนกาญจนาภิเษก ตัวอาคารตั้งอยู่ทางฝั่งขาออกมุ่งหน้าสาทร มีรถ Shuttle Van บริการรับส่งถึงสถานีรถไฟฟ้าทั้ง 2 สาย ได้แก่ BTS วุฒากาศ และ MRT บางแค

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
รูปภาพ ✨คอนโดให้เช่า พร้อมอยู่ โครงการ เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ ห้องใหม่ ทำเลดี ตกแต่งครบ PREMIUM

✨คอนโดให้เช่า พร้อมอยู่ โครงการ เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ ห้องใหม่ ทำเลดี ตกแต่งครบ

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5 - 25
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 12:01
รูปภาพ ✨คอนโดให้เช่า พร้อมอยู่ โครงการ เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ ห้องใหม่ ทำเลดี ตกแต่งครบ  PREMIUM

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5 - 25
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 12:01
รูปภาพ มีเครื่องซักผ้า ❤️LINE ID: cutecondo❤️ J condo สาทร กับปพฤกษ์ ตอบไว สนใจ Line id: cutecondo ห้องสวย +เครื่องใช้ไฟฟ้า

มีเครื่องซักผ้า ❤️LINE ID: cutecondo❤️ J condo สาทร กับปพฤกษ์ ตอบไว สนใจ Line id: cutecondo ห้องสวย +เครื่องใช้ไฟฟ้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 17:03
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ MRT-บางแค บางแค เขต บางแค กรุงเทพ CX-156569 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ MRT-บางแค บางแค เขต บางแค กรุงเทพ CX-156569 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

🚩 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

🚩 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

🎉 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

🎉 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด J Condo Sathorn - Kanlapraphruek/เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ (D6905025)

เช่าคอนโด J Condo Sathorn - Kanlapraphruek/เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ (D6905025)

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด J Condo Sathorn - Kallaprapruk/เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ (A6806030)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด J Condo Sathorn - Kallaprapruk/เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ (A6806030) ID Line : @rent24

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:20
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

🎊 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

🎊 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

🎊 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่า เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ / J Condo Sathorn-Kallaprapruk

ให้เช่า เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ / J Condo Sathorn-Kallaprapruk

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:29
รูปภาพ #SC13648    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13648    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 20:14
รูปภาพ DL26050283 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ (J Condo Sathorn-Kanlapaphruek) ใกล้ BTS บางหว้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26050283 ให้เช่าคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ (J Condo Sathorn-Kanlapaphruek) ใกล้ BTS บางหว้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
🌟 ขาย เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง ⛅️

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:26
ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿43,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30
ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿47,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30
ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
31 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿41,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30
ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30
ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14.0
31 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30
 ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30.52 ตร.ม.
฿1,429,000
UPDATE !
(฿46,822 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
🔺 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿47,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿43,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง

AEIM180526 J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์ ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿1,490,000
NEW !
(฿48,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:20
📌 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿43,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿47,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿43,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
🎉 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
🎉 ขายคอนโด เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สำเพ็ง 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿47,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ )

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30.52 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿47,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:29

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง J Condo Sathorn - Kanlapaphruek

สำเพ็ง 2 คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์

Sampeng 2 Condominium

บางแค กรุงเทพมหานคร

Sampeng 2 Sathorn-Kanlapaphruek

บางแค กรุงเทพมหานคร

Thanaphat Condo

บางบอน กรุงเทพมหานคร
เช่า Thanaphat Condo0 ประกาศ
ขาย Thanaphat Condo0 ประกาศ

Ekkaphum

บางบอน กรุงเทพมหานคร
เช่า Ekkaphum0 ประกาศ
ขาย Ekkaphum0 ประกาศ
เสนาคิทท์ สาทร - กัลปพฤกษ์
เสนาคิทท์ สาทร - กัลปพฤกษ์

SENA KITH Sathorn - Kallaprapruek

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เทพนิมิตรคอนโด

Thepnimit Condo

บางบอน กรุงเทพมหานคร
เช่า Thepnimit Condo0 ประกาศ
ขาย Thepnimit Condo0 ประกาศ
ยุติธรรม คอนโด

Yutitham Condo

บางบอน กรุงเทพมหานคร
เช่า Yutitham Condo0 ประกาศ
ขาย Yutitham Condo0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by