รูป Ivy Ampio - รูปที่ 1/15
รูป Ivy Ampio - รูปที่ 2/15
รูป Ivy Ampio - รูปที่ 3/15
รูป Ivy Ampio - รูปที่ 4/15
รูป Ivy Ampio - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Ivy Ampio

ไอวี่ แอมพิโอดินแดง กรุงเทพมหานคร5.0/5
75ยูนิตขาย
218ยูนิตเช่า

อยู่ใกล้ทำเลย่านธุรกิจใหม่ (The Heart of Ratchada) แหล่งรวมของสาธารณูปโภค เส้นทางการคมนาคม ศูนย์กลางธุรกิจ และห้างสรรพสินค้าชั้นนำระบบ DOCSIS ที่ให้ความเร็วอินเตอร์เนทสูงถึง 100 Mbps. ทำเลย่านธุรกิจใหม่ (The Heart of Ratchada) แหล่งรวมของสาธารณูปโภค เส้นทางการคมนาคม ศูนย์กลางธุรกิจ และห้างสรรพสินค้าชั้นนำ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 218 ห้อง และประกาศขาย 75 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ivy Ampio
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
289
- เมตร
2014
50 บาท/ตร.ม.
1
29

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 498 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 690 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 337 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Rhythm Asoke II

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างออกไป 190 เมตร

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,729 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,535 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,139 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 2.9 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.4 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,181 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,864 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,299 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,976 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,239 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,072 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างออกไป 900 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,243 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,515 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,688 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,687 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,478 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,257 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,903 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,971 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,879 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,871 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,818 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,692 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,175 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,536 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,723 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,734 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,685 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,436 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,404 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 33.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Dee Asset

Dee Asset

11/02/2564

เป็นคอนโดสูง ทำเลดี ตั้งอยู่บนถนน รัชดาภิเษก ห่างจาก MRT เพียง 300 เมตร เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ ห้าง เซ้นทรัล พระราม9 สะดวกมากๆ เดินทางไปอโศก รัชดา ลาดพร้าว ได้สะดวก ร้านอาหารเยอะมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (218)

ดูประกาศทั้งหมด (218)
รูปภาพ 1 Bed Studio 1 Bathroom 31.13 Sq.m Ivy Ampio

1 Bed Studio 1 Bathroom 31.13 Sq.m Ivy Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
31.1 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:23
รูปภาพ 🍀🍀 Beautiful Room🌸 ให้เช่า📌 ไอวี่ แอมพิโอ(Line: @rent2022) พร้อมเข้าอยู่ 🔖A10898

🍀🍀 Beautiful Room🌸 ให้เช่า📌 ไอวี่ แอมพิโอ(Line: @rent2022) พร้อมเข้าอยู่ 🔖A10898

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit 🔥ให้เช่า📌  ไอวี่ แอมพิโอ  🌸 (Line:@rent2022)ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่✨A02994

🍀🍀🍀 Exclusive Unit 🔥ให้เช่า📌 ไอวี่ แอมพิโอ 🌸 (Line:@rent2022)ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่✨A02994

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23-24
136 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ Ivy Ampio 2 bedrooms, for rent

Ivy Ampio 2 bedrooms, for rent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
81 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Ivy Ampio 2 bedrooms, for rent

Ivy Ampio 2 bedrooms, for rent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
81 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Ivy Ampio 3 bedrooms, for rent

Ivy Ampio 3 bedrooms, for rent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
136 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥18K- ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน แต่งสวย ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

🔥18K- ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน แต่งสวย ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น xx
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ  🔥ห้องคอมบาย 2นอน ไซส์ใหญ่ แต่งหรู ชั้นสูง วิวโล่ง  เฟอร์จัดเต็ม  พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม   @ IVY Ampio

🔥ห้องคอมบาย 2นอน ไซส์ใหญ่ แต่งหรู ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
81 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥40K-ราคาสุดคุ้ม ห้อง 2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ชั้นสูง วิวดีมาก เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ คอนโดใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  @  IVY Ampio

🔥40K-ราคาสุดคุ้ม ห้อง 2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ชั้นสูง วิวดีมาก เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ คอนโดใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
80 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥20K/Mo ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ตกแต่งดี วิวเมือง เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @  IVY Ampio

🔥20K/Mo ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ตกแต่งดี วิวเมือง เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น xx
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥ห้องสตูดิโอ กั้นป็นสัดส่วน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งครบ เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม @  IVY Ampio

🔥ห้องสตูดิโอ กั้นป็นสัดส่วน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งครบ เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น xx
33.82 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥60K/Mo 2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @   IVY Ampio

🔥60K/Mo 2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
81 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ราคาสุดคุ้ม ห้องแต่งหรู พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

🔥ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ราคาสุดคุ้ม ห้องแต่งหรู พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น xx
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥ห้องกว้าง  สตูดิโอกั้นเป็นสัดส่วน ตกแต่งหรู วิวเมือง เฟอร์แน่น พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @  IVY Ampio

🔥ห้องกว้าง สตูดิโอกั้นเป็นสัดส่วน ตกแต่งหรู วิวเมือง เฟอร์แน่น พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
34 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥22K-ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ไซส์ใหญ่ ตกแต่งดี เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้MRTศูนย์วัฒนธรรม @  IVY Ampio

🔥22K-ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ไซส์ใหญ่ ตกแต่งดี เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้MRTศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น xx
33.82 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥28K-1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู วิวดี เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @  IVY Ampio

🔥28K-1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู วิวดี เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
43 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥27K-ห้องกว้าง 1นอน มีอ่างอาบน้ำ ชั้นสูงสุด20+  วิวดี ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @  IVY Ampio

🔥27K-ห้องกว้าง 1นอน มีอ่างอาบน้ำ ชั้นสูงสุด20+ วิวดี ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
44 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥24K-1นอน มีอ่างอาบน้ำ ห้องกว้าง วิวโล่ง ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้MRTศูนย์วัฒนธรรม @  IVY Ampio

🔥24K-1นอน มีอ่างอาบน้ำ ห้องกว้าง วิวโล่ง ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้MRTศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (75)

ดูประกาศทั้งหมด (75)
44.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวางPREMIUM

44.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
44.2 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿137,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
Ivy Ampio 3 bedrooms, for sale

Ivy Ampio 3 bedrooms, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
136 ตร.ม.
฿25,750,000
UPDATE !
(฿189,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
🔥 5.2 MB ราคาถูกสุดในตึก 1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ  เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

🔥 5.2 MB ราคาถูกสุดในตึก 1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
44 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
🔥 ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ชั้นสูงสุด วิวดีมาก  เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

🔥 ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ชั้นสูงสุด วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น xx
33.82 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿143,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:01
136.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

136.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
136 ตร.ม.
฿27,500,000
UPDATE !
(฿202,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
82.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

82.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
82 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿225,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
33.8 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

33.8 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
33.8 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿162,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย Ivy Ampio 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 44.1 ตารางเมตร

ขาย Ivy Ampio 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 44.1 ตารางเมตร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
44.1 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿156,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
31.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

31.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
31.1 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿175,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿138,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
44 ตร.ม.
฿6,750,000
UPDATE !
(฿153,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
🔺 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
44 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿138,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
🔺 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
44 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿147,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
44 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿138,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
44 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿147,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01
🌆✨ Ivy Ampio คอนโดคุณภาพ ใจกลางรัชดา ใกล้ Mrt ศูนย์วัฒนธรรม

🌆✨ Ivy Ampio คอนโดคุณภาพ ใจกลางรัชดา ใกล้ Mrt ศูนย์วัฒนธรรม

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
43 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿116,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:31
💚Ivy Ampio ,Prime Location near MRT Thailand Cultural Centre

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
81.18 ตร.ม.
฿10,950,000
UPDATE !
(฿134,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:31

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
81.18 ตร.ม.
฿10,950,000
UPDATE !
(฿134,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Ivy Ampio

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

Noble Revolve Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green256 ประกาศ
ขาย T.C. Green111 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke310 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke95 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9226 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9136 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II171 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II56 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play