รูป Intro Phaholyothin - Pradipat - รูปที่ 1/12
รูป Intro Phaholyothin - Pradipat - รูปที่ 2/12
รูป Intro Phaholyothin - Pradipat - รูปที่ 3/12
รูป Intro Phaholyothin - Pradipat - รูปที่ 4/12
รูป Intro Phaholyothin - Pradipat - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Intro Phaholyothin - Pradipat

อินโทร พหลโยธิน - ประดิพัทธ์พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

อินโทร คอนโด เป็นคอนโดที่มีการผสมผสามที่ลงตัวอย่างสมบูรณ๊แบบของธรรมชาิติ กับสถาปัตยกรรมที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ตั้งอยู่ใจกลางเมือง ทำให้การเดินทางสะดวกกว่าที่เคย ทุกตารางนิ้วออกแบบเพื่อสะท้อนสไตล์การใช้ชีิวิตอิสระ ทันสมัย มีรสนิยม มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเราที่ Condo Intro

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Intro Phaholyothin - Pradipat
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
450
- เมตร
2010
35 บาท/ตร.ม.
1
37

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 234 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

IDEO Mix Phaholyothin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS สะพานควาย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 979 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,410 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,539 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,833 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,632 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,995 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,431 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,267 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 5.1 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,932 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,038 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 4.1 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,787 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,784 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,867 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,054 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,711 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,412 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,635 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,434 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,445 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,474 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,733 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,928 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,693 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,074 ประกาศ

สะพานควาย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,440 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานควาย

มีประกาศขาย 1,108 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.7 กม.

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,660 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,161 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,273 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,530 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,517 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 901 ประกาศ

ประดิพัทธ์ 7

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า ประดิพัทธ์ 7

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประดิพัทธ์ 7

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,462 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,852 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,363 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,884 ประกาศ

รพ.วิมุต

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,953 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 928 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,929 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,366 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Grand Solo

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 37.56 - 38.30 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ เช่าคอนโด  อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-154332 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-154332 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด ๙๐❤🔴Line @mwcondo📲🚨 Intro Phaholyothin - Pradipat

อัพเดตล่าสุด ๙๐❤🔴Line @mwcondo📲🚨 Intro Phaholyothin - Pradipat

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:17
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Intro Phaholyothin - Pradipat

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Intro Phaholyothin - Pradipat

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:17
รูปภาพ 🔴🔴ให้เช่าด่วน‼️คอนโด อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ (Intro Phaholyothin-Pradipat) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

🔴🔴ให้เช่าด่วน‼️คอนโด อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ (Intro Phaholyothin-Pradipat) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
38 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:58
รูปภาพ 💖🏠 For rent , Intro phaholyothin-pradipat

💖🏠 For rent , Intro phaholyothin-pradipat

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
39 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:02
รูปภาพ #S517 ให้เช่า อินโทรคอนโดมิเนียม พหลโยธิน-ประดิพัทธ์  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องนอน  ชั้น17 ขนาด38 ตารางเมตร

#S517 ให้เช่า อินโทรคอนโดมิเนียม พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องนอน ชั้น17 ขนาด38 ตารางเมตร

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4922  ให้เช่าคอนโด Intro condominium Phaholyothin-Pradipat

#R4922 ให้เช่าคอนโด Intro condominium Phaholyothin-Pradipat

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
38 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3839💥 241268 🔥ให้เช่าคอนโด Intro condominium Phaholyothin-Pradipat

#Z3839💥 241268 🔥ให้เช่าคอนโด Intro condominium Phaholyothin-Pradipat

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3289 ให้เช่า Intro Phaholyothin

#S3289 ให้เช่า Intro Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
37.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #N295 ให้เช่าคอนโด อินโทร คอนโดมิเนียม

#N295 ให้เช่าคอนโด อินโทร คอนโดมิเนียม

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1908 ให้เช่า  Intro condominium Phaholyothin-Pradipat

#R1908 ให้เช่า Intro condominium Phaholyothin-Pradipat

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
46.29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔴RD20792🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Intro Phaholyothin - Pradipat 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RD20792🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Intro Phaholyothin - Pradipat 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ A030897 Intro Phaholyothin - Pradipat

A030897 Intro Phaholyothin - Pradipat

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
76 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT กำแพงเพชร (ID 2885033)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT กำแพงเพชร (ID 2885033)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿13,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 19:08
รูปภาพ คอนโด อินโทร พหลโยธิน -ประดิพัทธ์ (1นอน 1 น้ำ ขนาด 38 ตร.ม ) ชั้น 26 หันหน้าทิศใต้ วิวเมือง  ✅

คอนโด อินโทร พหลโยธิน -ประดิพัทธ์ (1นอน 1 น้ำ ขนาด 38 ตร.ม ) ชั้น 26 หันหน้าทิศใต้ วิวเมือง ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 08:10
รูปภาพ Intro Phaholyothin - Pradipat 2 bedrooms, for rent

Intro Phaholyothin - Pradipat 2 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (11)

อินโทร พหลโยธิน - ประดิพัทธ์ ลดหนักจัดเต็ม

อินโทร พหลโยธิน - ประดิพัทธ์ ลดหนักจัดเต็ม

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
46 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿90,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:05
Intro Phaholyothin - Pradipat (อินโทร พหลโยธิน - ประดิพัทธ์) ราคาคุ้มค่าที่สุดในโครงการ P003

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿3,599,000
UPDATE !
(฿74,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:01
🔥 ขาย 🔥 อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ / 1 ห้องนอน P027

🔥 ขาย 🔥 อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ / 1 ห้องนอน P027

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46.29 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿83,171 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT กำแพงเพชร (ID 1110141)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46.29 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿105,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
🏠✨ Intro Phaholyothin – Pradipat | ขายคอนโด 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ (HBH-ST-234)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
46.77 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿63,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT กำแพงเพชร (ID 2243134)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75.68 ตร.ม.
฿6,790,000
UPDATE !
(฿89,720 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
For Sale – Intro Phahonyothin ห้องรีนโนเวทใหม่ทั้งหมด ตกแต่งสวยหรู บนถนนประดิพัทธ์ BTSสะพานควาย ราคานี้ สวยขนาดนี้ หายากสุดๆ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿4,600,000
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 07:38
[ขายด่วน] Intro พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ ✨ ห้องกว้าง 37.6 ตร.ม. ชั้นสูง วิวเมืองไม่มีตึกบัง แต่งครบพร้อมอยู่

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
37.6 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿68,883 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/03/2569 05:36
🔥 ขาย 🔥อินโทร พหลโยธิน - ประดิพัทธ์ / 1 ห้องนอน P059

🔥 ขาย 🔥อินโทร พหลโยธิน - ประดิพัทธ์ / 1 ห้องนอน P059

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
46.32 ตร.ม.
฿3,850,000
(฿83,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/01/2569 07:32

โครงการใกล้เคียง Intro Phaholyothin - Pradipat

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak253 ประกาศ
ขาย M Jatujak104 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari234 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari116 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin74 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin50 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari18 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play