รูป Hive Sukhumvit 65 - รูปที่ 1/11
รูป Hive Sukhumvit 65 - รูปที่ 2/11
รูป Hive Sukhumvit 65 - รูปที่ 3/11
รูป Hive Sukhumvit 65 - รูปที่ 4/11
รูป Hive Sukhumvit 65 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Hive Sukhumvit 65

ไฮฟ์ สุขุมวิท 65วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
28ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

พบชีวิตแบบสุขุมวิท..กับคอนโดมิเนียมใหม่ Low Rise 8 ชั้น บนถนนสุขุมวิทใกล้ BTS พร้อมรายล้อมแหล่งช้อปปิ้ง ร้านอาหารและสารพัดบริการที่ให้คุณเติมความสุขได้ตลอด 24 ชั่วโมง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hive Sukhumvit 65
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
124
- เมตร
2009
45 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 441 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 454 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 591 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,316 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,664 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,826 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,307 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,499 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,944 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,376 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,994 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,164 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,470 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,101 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,964 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,423 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,178 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,185 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,455 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,731 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,989 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,792 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,125 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,303 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,348 ประกาศ

สุขุมวิท 65

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 65

มีประกาศให้เช่า 77 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 65

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,036 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,147 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,381 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,119 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,842 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,045 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,917 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,071 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,514 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,033 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,422 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,287 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61301 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61301 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78530 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78530 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ Hive Sukhumvit 65 🏠✅ For rent Only 15,000/month

Hive Sukhumvit 65 🏠✅ For rent Only 15,000/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:02
รูปภาพ รหัส #K390 ให้เช่า คอนโด Hive Sukhumvit 65🏢

รหัส #K390 ให้เช่า คอนโด Hive Sukhumvit 65🏢

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S106       ให้เช่า Hive Sukhumvit65

#S106 ให้เช่า Hive Sukhumvit65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38.25 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #M009 ให้เช่า Hive Sukhumvit 65  📍ห้อง 9/45 ชั้น 4 📍ห้อง Studio (แบ่ง partition ห้องนอน/ห้องนั่งเล่น) 📍40 ตรม. 📍โลเคชั่น : BTS เอกมัย

#M009 ให้เช่า Hive Sukhumvit 65 📍ห้อง 9/45 ชั้น 4 📍ห้อง Studio (แบ่ง partition ห้องนอน/ห้องนั่งเล่น) 📍40 ตรม. 📍โลเคชั่น : BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S617 For rent Hive Sathorn  Hive Sathorn Room type 1 bedroom 1 bathroom Size 49 sq m

#S617 For rent Hive Sathorn Hive Sathorn Room type 1 bedroom 1 bathroom Size 49 sq m

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
49 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1060 ให้เช่า Hive Sukhumvit 65  ไฮฟ์ สุขุมวิท65  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น4 ขนาด40.45ตรม

#S1060 ให้เช่า Hive Sukhumvit 65 ไฮฟ์ สุขุมวิท65 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น4 ขนาด40.45ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40.45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S328 ให้เช่า Hive Sukhumvit65  ไฮฟ์ สุขุมวิท65 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาด40ตรม

#S328 ให้เช่า Hive Sukhumvit65 ไฮฟ์ สุขุมวิท65 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด40ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่ Hive Sukhumvit65. 1นอน 40ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่ Hive Sukhumvit65. 1นอน 40ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:57
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 884592)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 884592)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ DL24060128 ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 (Hive Sukhumvit 65) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL24060128 ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 (Hive Sukhumvit 65) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
72.36 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

Esse Asoke 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲ไฮฟ์ สุขุมวิท 65

💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲ไฮฟ์ สุขุมวิท 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2487712)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿88,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2485824)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:49
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 1181404

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 1181404

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿101,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 1383030

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 1383030

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.74 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿95,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ Hive Sukhumvit 65 1383050

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ Hive Sukhumvit 65 1383050

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38.5 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿110,390 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 1181760

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 1181760

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿3,500,000
NEW !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
P-107720 คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สุขุมวิท 65  สุขุมวิท 65  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

P-107720 คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 สุขุมวิท 65 พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿95,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2487168)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
61.48 ตร.ม.
฿5,999,000
UPDATE !
(฿97,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2447608)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48.6 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿100,823 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2447602)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿102,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
ขาย Hive Sukhumvit 65 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 40 ตารางเมตร

ขาย Hive Sukhumvit 65 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 40 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿102,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 40 SQ.M Hive Sukhumvit 65

1 Bedroom 1 Bathroom 40 SQ.M Hive Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 48 SQ.M Hive Sukhumvit 65

1 Bed 1 Bath 48 SQ.M Hive Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48.6 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿100,823 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
(18817) Hive Sukhumvit 65

(18817) Hive Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
66 ตร.ม.
฿6,599,900
UPDATE !
(฿99,998 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
P-94065 ต้องการขายคอนโด ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 Phra Khanong Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:40

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38.5 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿110,390 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 595277)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
61.48 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿104,099 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 884666)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿3,299,000
UPDATE !
(฿106,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 883037)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.68 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿110,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hive Sukhumvit 65

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4185 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4107 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48441 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai127 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48377 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48169 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 164 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 97 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit179 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit82 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix591 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42349 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด