รูป Happy Park Ploenchit - รูปที่ 1/8
รูป Happy Park Ploenchit - รูปที่ 2/8
รูป Happy Park Ploenchit - รูปที่ 3/8
รูป Happy Park Ploenchit - รูปที่ 4/8
รูป Happy Park Ploenchit - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Happy Park Ploenchit

แฮปปี้ พาร์ค เพลินจิตวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

จะสะดวกแค่ไหน ถ้าพื้นที่ความสุขของคุณอยู่ใจกลางเมือง ความสุขที่เต็มเปี่ยม ในทำเลศักยภาพของกรุงเทพฯ ด้วยคอนโดคุณภาพที่เติมเต็มความสุขให้กับชีวิตคุณ เดินทางสะดวกใกล้ทางด่วนเพียง 500 เมตร และใกล้ รพ.บำรุงราษฎร์แค่ 50 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

รายละเอียดโครงการ

Happy Park Ploenchit
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
58
2003
1
19

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 1,017 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,010 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,068 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

A Space Asoke - Ratchada

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,912 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,995 ประกาศ

BTS นานา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,909 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,358 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,072 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,857 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,028 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,082 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,927 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,246 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,031 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

รร.ศรีอยุธยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,519 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,903 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,279 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,730 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,124 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,554 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2 กม.

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,778 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,878 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,864 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,730 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,576 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,148 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,670 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,917 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,641 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,792 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,608 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,295 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,307 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,489 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,903 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,848 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,733 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,367 ประกาศ

สุขุมวิท 1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 1

มีประกาศให้เช่า 18 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 1

มีประกาศขาย 12 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,986 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,471 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,222 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,349 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,577 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,605 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,643 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

🏠✨ แฮปปี้ พาร์ค เพลินจิต | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-186)

🏠✨ แฮปปี้ พาร์ค เพลินจิต | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-186)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
146.25 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿82,051 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:11

โครงการใกล้เคียง Happy Park Ploenchit

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke673 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke1017 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless1010 ประกาศ
ขาย Life One Wireless223 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1068 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke480 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke235 ประกาศ
ขาย The Address Asoke82 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน