รูป Hampton Residence Bangkok - รูปที่ 1/12
รูป Hampton Residence Bangkok - รูปที่ 2/12
รูป Hampton Residence Bangkok - รูปที่ 3/12
รูป Hampton Residence Bangkok - รูปที่ 4/12
รูป Hampton Residence Bangkok - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Hampton Residence Bangkok

แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ กรุงเทพ คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

Hampton Residence Bangkok โอกาสลงทุน Serviced Apartment (หน่วยย่อย)กับ บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) ใจกลางทำเลมหานครแห่งกรุงเทพฯ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hampton Residence Bangkok

ชื่ออื่นๆ

  • Hampton Residence Next To Emporium
  • แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
837
- เมตร
0
- บาท/ตร.ม.
3
2,29,51

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9119ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 631 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 404 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 612 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,347 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,869 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,171 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,293 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,292 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,692 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,087 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,706 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,155 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,688 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,833 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,121 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,787 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,627 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,642 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,460 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,769 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,423 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,451 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,263 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,152 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 820 เมตร

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,892 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,998 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,461 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,764 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,616 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,439 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,632 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,533 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,457 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,221 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,414 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,596 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,965 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,921 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,230 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,735 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,596 ประกาศ

สุขุมวิท 24

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 24

มีประกาศให้เช่า 1,699 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 24

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,062 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,711 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,388 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,759 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,348 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,110 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,176 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,748 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1126584)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1126584)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
55 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2038409)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2038409)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2039828)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2039828)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
29 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1126463)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1126463)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
33 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1126553)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1126553)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
48 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2209967)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2209967)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (3)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1552971)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
53.13 ตร.ม.
฿18,960,000
UPDATE !
(฿356,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ เน็กซ์ ทู เอ็มโพเรียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1552967)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32.76 ตร.ม.
฿11,750,000
UPDATE !
(฿358,669 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน เรสซิเดนซ์ พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1797957)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
24 ตร.ม.
฿6,790,000
UPDATE !
(฿282,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

โครงการใกล้เคียง Hampton Residence Bangkok

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24631 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24529 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23462 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix612 ประกาศ
ขาย Noble Remix265 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36178 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36115 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place350 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine388 ประกาศ
ขาย Noble Refine102 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน