รูป Groove Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 1/14
รูป Groove Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 2/14
รูป Groove Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 3/14
รูป Groove Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 4/14
รูป Groove Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Groove Ratchada - Rama 9

กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9ดินแดง กรุงเทพมหานคร3.3/5
16ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 Groove Ratchada - Rama 9 พัฒนาโดย บริษัท ดิวายน์ ดิเวลลอปเมนท์ โฮลดิ้งส์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 154 ยูนิต Groove Ratchada - Rama 9 โครงการตั้งอยู่ในซอยรัชดาภิเษก 3 แขวงดินแดง เขตดินแดง อยู่ใจกลางแหล่งธุรกิจขนาดใหญ่ และเป็นจุดเชื่อมต่อการเดินทางไม่ว่าจะเป็นรถไฟฟ้า หรือทางด่วน จะเข้าเมือง หรือออกนอกเมืองก็สะดวก และส่วนกลางที่ครบครัน -เซ็นทรัลพระราม 9, Fortune Town, Show DC, Esplanade, Center One, King Power, Complex ตลาดห้วยขวาง -ถนนพระราม 9, ถนนวิภาวดี, ถนนดินแดง -รถไฟฟ้า MRT ศูนย์วัฒนธรรม -รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 -ทางพิเศษศรีรัช -ทางยกระดับดอนเมืองโทลล์เวย์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Groove Ratchada - Rama 9
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
154
2.55 เมตร
2020
58 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 493 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 442 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 690 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 339 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Rhythm Asoke II

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Aspire Rama 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 9

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างออกไป 860 เมตร

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,682 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,507 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,884 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,862 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,493 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,957 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.9 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,440 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,945 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3 กม.

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,254 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,935 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,302 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,590 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,904 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,984 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,129 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,003 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,650 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,674 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,281 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,220 ประกาศ

อาคารภคินทร์

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารภคินทร์

มีประกาศให้เช่า 7,494 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารภคินทร์

มีประกาศขาย 2,337 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

ห่างออกไป 670 เมตร

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,531 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 795 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,720 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,771 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,635 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,061 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,750 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

รัชดาภิเษก 3

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 3

มีประกาศให้เช่า 115 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 3

มีประกาศขาย 59 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,966 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,455 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,468 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,557 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,833 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,613 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,326 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,584 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22 - 26 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.3/5(3 รีวิวโครงการ)
anypham

anypham

21/05/2564

Really bad condo ever. 😣😣 Too much constructions and its noise inside the building. Move in in March, now it’s May but the construction is still going on everyday, constructor working around.. It seems the project has not finished yet but they still tried to rent and sell. The soundproof is also not good while hearing many noise from neighbors. Would not recommend this place to stay for long term 👎🏻👎🏻.

(1)
Nanni S.

Nanni S.

29/04/2564

คอนโดLow Riseใจกลางพระราม9 ทำเลดี ของกินเยอะ เดินถึงMRTพระราม9ได้ แต่พื้นที่โครงการค่อนข้างน้อยและที่จอดรถไม่เพียงพอเท่าที่ควร

(4)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

ใกล้ เซนทรัล พระราม 9 และใกล้ MRT พระราม 9 เดินไป Tesco Lotus Fortune Town เพียง 700 ม. สะดวกทั้งการเดินทางและหาของกิน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ #A124164 ✅ 2/5/69  ให้เช่า Groove Ratchada - Rama 9  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124164 ✅ 2/5/69 ให้เช่า Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12468 ✅ 22/2/69  ให้เช่า Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12468 ✅ 22/2/69 ให้เช่า Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า กรูฟ รัชดา ซ.3  ห้องสวย ใหญ่ ราคาดี

ให้เช่า กรูฟ รัชดา ซ.3 ห้องสวย ใหญ่ ราคาดี

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:14
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧  ให้เช่า Groove Ratchada - Rama 9 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Groove Ratchada - Rama 9 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:14
รูปภาพ 🦋RB24259 ให้เช่าถูกมาก📢กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24259 ให้เช่าถูกมาก📢กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🔴13,000฿🔴 กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ♦️ ใกล้ MRTพระราม 9 ยินดีพาชม ✍️สนใจทักไลน์​ตอบ​ไว​มาก​ @bbcondo88​ ✍️รหัส​ทรัพย์​ 879-B4255

🔴13,000฿🔴 กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ♦️ ใกล้ MRTพระราม 9 ยินดีพาชม ✍️สนใจทักไลน์​ตอบ​ไว​มาก​ @bbcondo88​ ✍️รหัส​ทรัพย์​ 879-B4255

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:13
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  กรู๊ฟ รัชดา-พระราม 9 MRT-พระราม 9 ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-120724 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด กรู๊ฟ รัชดา-พระราม 9 MRT-พระราม 9 ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-120724 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔮RB24259 ให้เช่าถูกมาก👍กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24259 ให้เช่าถูกมาก👍กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24423 ให้เช่าถูกมาก👍กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24423 ให้เช่าถูกมาก👍กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานทูตจีน

ให้เช่าคอนโด กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานทูตจีน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Groove Ratchada - Rama 9/กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 (B6904034) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Groove Ratchada - Rama 9/กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 (B6904034) ID Line : @condo88

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
รูปภาพ 🎃RB24423 ให้เช่าถูกมาก🎈กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB24423 ให้เช่าถูกมาก🎈กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานทูตจีน

🎊 ให้เช่าคอนโด กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานทูตจีน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า 15,000 บาท กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 , 1+1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  36 ตรม ชั้น 5 ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่า 15,000 บาท กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 , 1+1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 36 ตรม ชั้น 5 ใกล้ MRT พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:03
รูปภาพ ให้เช่า  กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9  🔴🔴

ให้เช่า กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 🔴🔴

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:47
รูปภาพ #S1674 ให้เช่า Groove Ratchada-Rama 9  กรูฟ รัชดา-พระราม9 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น5 ขนาด24ตรม

#S1674 ให้เช่า Groove Ratchada-Rama 9 กรูฟ รัชดา-พระราม9 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น5 ขนาด24ตรม

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1771 ให้เช่า Groove Ratchada-Rama 9   กรูฟ รัชดา-พระราม 9 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 24 ตรม. ชั้น 2

#R1771 ให้เช่า Groove Ratchada-Rama 9 กรูฟ รัชดา-พระราม 9 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 24 ตรม. ชั้น 2

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานทูตจีน

🔺 ให้เช่าคอนโด กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานทูตจีน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9

MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

#A124165 ✅ 2/5/69  ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124165 ✅ 2/5/69 ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
#A124143 ✅ 27/1/68  ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124143 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
#A12474 ✅ 27/9/68  ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12474 ✅ 27/9/68 ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
43.26 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿106,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
#A12469 ✅ 22/2/69  ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12469 ✅ 22/2/69 ขายคอนโด Groove Ratchada - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿3,680,000
UPDATE !
(฿105,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 6200603

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
DL26040603 ขายคอนโด กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 (Groove Ratchada - Rama 9) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
✨ ขาย กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ✨  💰 ราคา 2,900,000 บาท

✨ ขาย กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ✨ 💰 ราคา 2,900,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
24 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
P-148109 — ขายคอนโดแต่งครบ วิวเมืองสวย - Groove Ratchada - Rama 9 ชั้น 7 ราคา 4.1 ล้านบาท (รวมทุกอย่างแล้ว) โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿4,100,000
NEW !
(฿164,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2684792)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿3,680,000
UPDATE !
(฿105,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2450507)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
43.26 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿103,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2417988)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
43.26 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿106,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1819601)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 19:05
🔥 ขาย 🔥 กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 / 1 ห้องนอน ZC033

🔥 ขาย 🔥 กรู๊ฟ รัชดา - พระราม 9 / 1 ห้องนอน ZC033

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/11/2568 13:32

A033801 Groove Ratchada - Rama 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
43.26 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿106,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง Groove Ratchada - Rama 9

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke668 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

Noble Revolve Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke308 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9224 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9133 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II168 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II53 ประกาศ
แอสไพร์ พระราม 9
แอสไพร์ พระราม 9

Aspire Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 9133 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 992 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play