รูป Green Peace Mansion - รูปที่ 1/7
รูป Green Peace Mansion - รูปที่ 2/7
รูป Green Peace Mansion - รูปที่ 3/7
รูป Green Peace Mansion - รูปที่ 4/7
รูป Green Peace Mansion - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Green Peace Mansion

กรีน พีซ แมนชั่นพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Green Peace Mansion
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
60
1992
34 บาท/ตร.ม.
1
12

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 240 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

IDEO Mix Phaholyothin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS สะพานควาย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,073 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 962 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,179 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,490 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,493 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,640 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,765 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,408 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.6 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,882 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,019 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 4.1 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,704 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,765 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,545 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,394 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,743 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,897 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,658 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,621 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,412 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 2,982 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,167 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,528 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,385 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,383 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,454 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,556 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,894 ประกาศ

เอสซีจี สำนักงานใหญ่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีจี สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 947 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,633 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,049 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,378 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,594 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,413 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,106 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,880 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,492 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,453 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 881 ประกาศ

ประดิพัทธ์ 7

ห่างออกไป 120 เมตร

ประกาศให้เช่า ประดิพัทธ์ 7

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประดิพัทธ์ 7

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,268 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,854 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,291 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,813 ประกาศ

รพ.วิมุต

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,910 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 908 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 25,859 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,016 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ A030658 Green Peace Mansion

A030658 Green Peace Mansion

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
150 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ กรีน พีซ แมนชั่น ใกล้ MRT กำแพงเพชร (ID 2138596)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
137.62 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿55,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
ขายคอนโด 2 ห้องนอน พื้นที่กว้าง ที่กรีนพีซ แมนชั่น | พญาไท กรุงเทพฯ - 5730781

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
132 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿56,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
Green Peace Mansion 4 bedrooms, for sale

Green Peace Mansion 4 bedrooms, for sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
662 ตร.ม.
฿33,990,000
UPDATE !
(฿51,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ กรีน พีซ แมนชั่น ใกล้ MRT กำแพงเพชร (ID 2138948)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
111 ตร.ม.
฿6,650,000
UPDATE !
(฿59,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ กรีน พีซ แมนชั่น ใกล้ MRT กำแพงเพชร (ID 2138928)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
119.14 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿57,076 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

โครงการใกล้เคียง Green Peace Mansion

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak240 ประกาศ
ขาย M Jatujak108 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari227 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari120 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari17 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play