รูป Grand Ville House 1 - รูปที่ 1/10
รูป Grand Ville House 1 - รูปที่ 2/10
รูป Grand Ville House 1 - รูปที่ 3/10
รูป Grand Ville House 1 - รูปที่ 4/10
รูป Grand Ville House 1 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Grand Ville House 1

แกรนด์ วิลล์ เฮ้าส์ 1คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Grand Ville House 1
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
72
1982
1
13

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 950 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Park 24

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 657 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 268 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 526 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 201 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 399 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 449 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 258 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,373 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,684 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,107 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,120 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,939 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,245 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,075 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,374 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,677 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,845 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,625 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,246 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,502 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,087 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,978 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,160 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,442 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,167 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,964 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,630 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,339 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,215 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,504 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,414 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,257 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,804 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,887 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 12,994 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,658 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,250 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,062 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,260 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,581 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,782 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,723 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,296 ประกาศ

สุขุมวิท 24

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 24

มีประกาศให้เช่า 1,661 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 24

มีประกาศขาย 534 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,292 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,206 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,892 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,344 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,152 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,612 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,684 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,286 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

3 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 176.00 - 225.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แกรนด์ วิลล์ เฮ้าส์ 1(สุขุมวิท24) คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 453197)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แกรนด์ วิลล์ เฮ้าส์ 1(สุขุมวิท24) คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 453197)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
185 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 08:59
รูปภาพ LTHC10164 – Grand Ville House 1 FOR RENT size 225 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 75k/month

LTHC10164 – Grand Ville House 1 FOR RENT size 225 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 75k/month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15+
225 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 04:14
รูปภาพ Grand Ville House 1 | Great Value 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR60947CD

Grand Ville House 1 | Great Value 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR60947CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
176 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ Grand Ville House 1 | Spacious 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR60907CD

Grand Ville House 1 | Spacious 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR60907CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
187 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ Grand Ville House 1 -  2+1 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR16414CD

Grand Ville House 1 - 2+1 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR16414CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
220 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ Grand Ville House 1 | Expansive 3 Bedroom Condo For Rent - BR60909CD

Grand Ville House 1 | Expansive 3 Bedroom Condo For Rent - BR60909CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
225 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ SI2406005 🌸🌸🌸ด่วน!!!ให้เช่าGrand Ville House1  3นอน ห้องสวย  เพิ่งรีโนเวท!!!ใกล้พร้อมพงษ์!!!

SI2406005 🌸🌸🌸ด่วน!!!ให้เช่าGrand Ville House1 3นอน ห้องสวย เพิ่งรีโนเวท!!!ใกล้พร้อมพงษ์!!!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
176 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:01
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SR161 ให้เช่า ห้องกว้าง ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ คอนโด Grand ville House 1 Condominium 4 ห้องนอน

🌸🌸🌸รหัส SR161 ให้เช่า ห้องกว้าง ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ คอนโด Grand ville House 1 Condominium 4 ห้องนอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
225 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:01
รูปภาพ Grand Ville House 1 2 bedrooms, for rent

Grand Ville House 1 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
225 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
รูปภาพ Grand Ville House 1 3 bedrooms, for rent

Grand Ville House 1 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
225 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Gorgeous white-tone condo with classic charm and full built-ins (24253)

🔼🔽 AccomA 📩 Gorgeous white-tone condo with classic charm and full built-ins (24253)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
185 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (1512462)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (1512462)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
225 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/12/2568 18:11
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA44884)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA44884)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
184 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/11/2568 09:39
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA44994)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA44994)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
186 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/11/2568 09:40
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA10868)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA10868)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
176 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 31/10/2568 09:38

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แกรนด์ วิลล์ เฮ้าส์ 1(สุขุมวิท24) คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2731344)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
176 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แกรนด์ วิลล์ เฮ้าส์ 1(สุขุมวิท24) คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2731345)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
176 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿85,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:09
ขายคอนโด :  Grand Ville House   ห้องใหญ่พิเศษ ใจกลางอโศก–สุขุมวิท (Rt-01)

ขายคอนโด : Grand Ville House ห้องใหญ่พิเศษ ใจกลางอโศก–สุขุมวิท (Rt-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
276 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿82,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 12:59
Line Ratchathewi 2 bedrooms, for sale

Line Ratchathewi 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
54.75 ตร.ม.
฿16,377,000
UPDATE !
(฿299,123 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
Grand Ville House 1 3 bedrooms, for sale

Grand Ville House 1 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
176 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿94,886 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA44885)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Grand Ville House 1 (AA44885)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
176 ตร.ม.
฿19,000,000
(฿107,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00

โครงการใกล้เคียง Grand Ville House 1

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke950 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke136 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24657 ประกาศ
ขาย Park 24268 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24526 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24201 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23449 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23163 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix597 ประกาศ
ขาย Noble Remix258 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36172 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36116 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place351 ประกาศ
ขาย The Emporio Place119 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play