รูป Garden Court - รูปที่ 1/9
รูป Garden Court - รูปที่ 2/9
รูป Garden Court - รูปที่ 3/9
รูป Garden Court - รูปที่ 4/9
รูป Garden Court - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Garden Court

การ์เด้น คอร์ทราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

การ์เด้นคอร์ท ราษฎร์บูรณะ - บ้านรวงข้าว 3 

การเดินทางสะดวก

  • MRT ราษฎร์บูรณะ
  • BRT สะพานพระราม 9 
  • BRT วัดดอกไม้
  • ทางด่วนสุขสวัสดิ์
  • ทางด่วนพระรามสาม
  • ถนนราษฎร์บูรณะ

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  • เทสโก้โลตัส บางปะกอก
  • เทอร์มินัล 21 พระราม 3
  • ทรีออนทรี พระราม 3
  • รร.ปัญญาศักดิ์ สุขสวัสดิ์ 33
  • รร.แจงร้อนวิทยา
  • รร.อนุบาลปัญญาศักดิ์
  • รพ.ราษฎร์บูรณะ
  • รพ.สุขสวัสดิ์
  • รพ.ไอเอ็มเอช ธนบุรี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Garden Court

ชื่ออื่นๆ

  • การ์เด้นคอร์ท - บ้านรวงข้าว 3
  • Garden Court - Baan Ruang Khao 3
คอนโดมิเนียม
ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
338
2003
25 บาท/ตร.ม.
3
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Suksawat Modern Condo View

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Suksawat Modern Condo View

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Suksawat Modern Condo View

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Cuvee Rama III - Suksawat

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Cuvee Rama III - Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Cuvee Rama III - Suksawat

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Bangkhae Condo Residence

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkhae Condo Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhae Condo Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Riverside Villa 1

ห่างไป 5.5 กม.

คอนโดให้เช่า Riverside Villa 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa 1

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Rimtara Residence

ห่างไป 6.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rimtara Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rimtara Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

NUE Riverest Ratburana

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า NUE Riverest Ratburana

มีคอนโดให้เช่า 141 ประกาศ

ขายคอนโด NUE Riverest Ratburana

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Brix Pracha Uthit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Pracha Uthit

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Pracha Uthit

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Ratburana Condo Town

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ratburana Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ratburana Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Riverside Villa Condominium 2

ห่างไป 5.4 กม.

คอนโดให้เช่า Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 3.9 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,657 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,263 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,015 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,096 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 3 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,861 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,894 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,435 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 858 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,078 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 782 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ตลาดสดบางปะกอก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 989 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

เขตราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 464 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 246 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,301 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,384 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 917 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 634 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 705 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 334 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,093 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,875 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,083 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 576 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

ห้องใหญ่ ราคาไม่สูง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร D ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ

ให้เช่าคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร D ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ การ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม ใน ราษฏร์บูรณะ (ID 2883545)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ การ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม ใน ราษฏร์บูรณะ (ID 2883545)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 19:08
รูปภาพ รีโนเวทใหม่ 🍄🍄การ์เด้น คอร์ท 🍄🍄ห้องมุม ห้องขนาดใหญ่

รีโนเวทใหม่ 🍄🍄การ์เด้น คอร์ท 🍄🍄ห้องมุม ห้องขนาดใหญ่

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:59
รูปภาพ การ์เด้น คอร์ท ราษฎร์บูรณะ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ (GCR01)

การ์เด้น คอร์ท ราษฎร์บูรณะ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ (GCR01)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
85.85 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 18:10
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดกาเด้น คอร์ท ย่านสุขสวัสดิ์

ให้เช่าคอนโดกาเด้น คอร์ท ย่านสุขสวัสดิ์

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85.85 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 07:43

ประกาศขายในโครงการ (9)

🚩 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 89 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿30,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 89 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿30,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดน คอร์ท 6175848

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดน คอร์ท 6175848

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
89.09 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿29,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 89 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿30,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:02
🔺 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 89 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿30,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:03
A010046 Garden Court

A010046 Garden Court

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
89.07 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿21,332 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ขาย!! คอนโด กว้าง 89 ตรม ราษฎร์บูรณะ 32 ห้องมุมรีโนเวทใหม่พร้อมเข้าอยู่

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿28,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:21
ขายด่วน คอนโดการ์เด้น คอร์ท ซ.ราษฎร์บูรณะ32/2 ห้องมุม ชั้น4 (เจ้าของขายเอง)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89.09 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿28,062 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 13:53

โครงการใกล้เคียง Garden Court

แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33
แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สุขสวัสดิ์ โมเดิร์น คอนโด วิว

Suksawat Modern Condo View

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เดอะ คิวเว่ พระราม 3 - สุขสวัสดิ์
เดอะ คิวเว่ พระราม 3 - สุขสวัสดิ์

The Cuvee Rama III - Suksawat

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
บางแค คอนโด เรสซิเดนซ์

Bangkhae Condo Residence

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า 1

Riverside Villa 1

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Riverside Villa 12 ประกาศ
ขาย Riverside Villa 12 ประกาศ
ริมธารา เรสซิเด้นซ์

Rimtara Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Rimtara Residence0 ประกาศ
ขาย Rimtara Residence0 ประกาศ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Pracha Uthit0 ประกาศ
ขาย Brix Pracha Uthit1 ประกาศ
ราษฎร์บูรณะ คอนโด ทาวน์

Ratburana Condo Town

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า คอนโดมิเนียม 2

Riverside Villa Condominium 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by