รูป Fullerton - รูปที่ 1/10
รูป Fullerton - รูปที่ 2/10
รูป Fullerton - รูปที่ 3/10
รูป Fullerton - รูปที่ 4/10
รูป Fullerton - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Fullerton

ฟูลเลอตัน1219/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
62ยูนิตขาย
172ยูนิตเช่า

ฟูลเลอตัน Fullerton พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 37 ชั้น 139 ยูนิต โครงการหรูระดับไฮเอนด์บนถนนสุขุมวิท ตั้งอยู่ใจกลางเมืองระหว่างซอยสุขุมวิท 59 และ 61 เป็นโครงการคอนโดมิเนียมสูง 37 ชั้น ซึ่งเป็นหนึ่งในโครงการที่สูงสุดบนถนนสุขุมวิท เน้นแนวความคิดการดีไซน์และออกแบบคำนึงถึงไลฟ์สไตล์ของนักบริหารรุ่นใหม่ หรูหรา มีรสนิยม ผสมผสานกับความทันสมัยอย่างลงตัว ตกแต่งด้วยกระจกแบบ Full Height Glass และ Corner Window เพื่อชมวิวเมืองเต็มสายตอย่างไร้ขีดจำกัด -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International Schoo -รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 172 ห้อง และประกาศขาย 62 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Fullerton

ชื่ออื่นๆ

  • ฟูลเลอตัน สุขุมวิท
  • Fullerton Sukhumvit
  • Fullerton สุขุมวิท
คอนโดมิเนียม
1219/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
139
2006
40 บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3496ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,791 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,897 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,214 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,638 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,915 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,437 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,908 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,997 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,165 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,058 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,174 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 150 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,896 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,705 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,681 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,102 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,978 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,295 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,682 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,375 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,126 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,236 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,163 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,249 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 96.00 - 105.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

05/02/2564

คอนโดหรูหรา ระบบความปลอดภัยดีเยี่ยม ส่วนกลางครบครัน น่าอยู่มากๆค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (172)

ดูประกาศทั้งหมด (172)
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Pet-friendly🐶🐱 ให้เช่า📌ฟูลเลอตัน 📲 Line: @rent2022 🚆 BTS เอกมัย🔖PTC: A09029

🍀🍀🍀 Pet-friendly🐶🐱 ให้เช่า📌ฟูลเลอตัน 📲 Line: @rent2022 🚆 BTS เอกมัย🔖PTC: A09029

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
95 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2681203)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2681203)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
95.98 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1462707)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1462707)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
96 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1730343)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1730343)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
95.98 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1928361)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1928361)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
105.35 ตร.ม.
฿83,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2893017)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2893017)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
93 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2836281)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2836281)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
96 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2842847)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2842847)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95.98 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2644706)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2644706)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
95.98 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2523453)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2523453)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
105.35 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2531484)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2531484)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
96 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2369470)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2369470)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25+
96 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2906628)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2906628)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1723500)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1723500)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
96 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1588838)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1588838)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
95.98 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2836297)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2836297)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
96 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2848449)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2848449)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
100 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2872573)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2872573)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
96 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2902715)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2902715)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
152 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
🔥Last Call!  Fullerton Sukhumvit ห้องใหญ่ ใจกลางสุขุมวิท ใกล้ Bts ทองหล่อ

🔥Last Call! Fullerton Sukhumvit ห้องใหญ่ ใจกลางสุขุมวิท ใกล้ Bts ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
105.35 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿170,859 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:08
ขายคอนโด:  Fullerton Sukhumvit(ฟูลเลอตัน สุขุมวิท) (BTS เอกมัย)คอนโดเลี้ยงสัตวได้(Rt-01)

ขายคอนโด: Fullerton Sukhumvit(ฟูลเลอตัน สุขุมวิท) (BTS เอกมัย)คอนโดเลี้ยงสัตวได้(Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
95.98 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿197,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2675083)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
95.98 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿197,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2327176)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น <10
299 ตร.ม.
฿70,000,000
UPDATE !
(฿234,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1833873)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95.98 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿208,377 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2541130)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
375.99 ตร.ม.
฿95,000,000
UPDATE !
(฿252,666 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2742225)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
95.98 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿208,377 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿184,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2906600)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
105 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2016434)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 24
152.4 ตร.ม.
฿34,900,000
UPDATE !
(฿229,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2606002)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
96 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿197,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2450482)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 24
152.4 ตร.ม.
฿34,900,000
UPDATE !
(฿229,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1789784)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95.98 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿187,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2919421)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
105 ตร.ม.
฿17,500,000
NEW !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1906393)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
96 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿187,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2752157)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105.35 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿189,843 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2601871)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95.98 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿197,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟูลเลอตัน สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2906611)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
105 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Bed 2 Bath 105 SQ.M Fullerton Sukhumvit

2 Bed 2 Bath 105 SQ.M Fullerton Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
105.3 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿166,192 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Fullerton

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4104 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65197 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A